Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 167 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 73 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 93 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,18%, Xây lắp 61,64%, Tư vấn 12,33%, Phi tư vấn 6,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.299.772.203.103 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.264.604.505.597 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO như sau:
- Có quan hệ với 167 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,18%, Xây lắp 61,64%, Tư vấn 12,33%, Phi tư vấn 6,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.299.772.203.103 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.264.604.505.597 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 148 gói thầu, trong đó trúng 143 gói, trượt 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 27.71% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 88.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (96), Không xác định (52)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Nam (57), Đà Nẵng (28), Không xác định (63)
- Có quan hệ với 22 bên mời thầu
- Có quan hệ với 31 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 17 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng 3 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 86 gói thầu với 15 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CP TÂM GIAO
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00009113
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch và đầu tư Tỉnh Quảng Nam
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: HTKT
⚬ Khảo sát xây dựng: địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Lập quy hoạch xây dựng: Lập quy hoạch xây dựng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng đoạn Km0+00 - Km6+00 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
28/04/2023 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng đoạn Km0+00 - Km6+00 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
21/12/2022 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
23/11/2022 08:23
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
15/11/2022 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
04/11/2022 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
01/11/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
14/10/2022 10:44
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp Nhà làm việc khối cơ quan sự nghiệp của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
14/10/2022 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
07/10/2022 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
07/10/2022 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP TÂM GIAO công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BÁCH THIÊN NGÂN
26/08/2025 15:40
CÔNG TY CP TÂM GIAO công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng
công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG DCO, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÂN HOÀNG PHÁT
27/06/2025 15:02
CÔNG TY CP TÂM GIAO công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
25/06/2025 08:04
CÔNG TY CP TÂM GIAO công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 08:31
CÔNG TY CP TÂM GIAO công bố kết quả gói thầu Thi công xây
dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỘI TÍN
12/06/2025 12:34
CÔNG TY CP TÂM GIAO đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 16:23
CÔNG TY CP TÂM GIAO công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 08:32
CÔNG TY CP TÂM GIAO đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 16:22
CÔNG TY CP TÂM GIAO công bố KQMT gói thầu Thi công xây
dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 08:32
CÔNG TY CP TÂM GIAO công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng
công trình với 3 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng đoạn Km0+00 - Km6+00 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
28/04/2023 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng đoạn Km0+00 - Km6+00 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
21/12/2022 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
23/11/2022 08:23
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
15/11/2022 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
04/11/2022 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
01/11/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
14/10/2022 10:44
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp Nhà làm việc khối cơ quan sự nghiệp của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
14/10/2022 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
07/10/2022 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY CP TÂM GIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO.
07/10/2022 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO là chủ đầu tư của 73 TBMT, trong đó tự mời thầu 73 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO là chủ đầu tư của 150 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TÂM GIAO là chủ đầu tư có quan hệ với 167 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày tháng đắt giá lắm. Khi bạn dùng hết một ngày, số ngày bạn có thể dùng lại ít đi một. Vậy nên hãy chắc chắn bạn sử dụng mỗi ngày một cách sáng suốt. "
Jim Rohn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh