Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 15,63%, Tư vấn 3,13%, Phi tư vấn 68,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.995.622.590 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.361.145.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 15,63%, Tư vấn 3,13%, Phi tư vấn 68,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.995.622.590 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.361.145.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu ĐT7-2026 "Thi công chống thấm bề mặt các khe nhiệt, khe lún Đập dâng RCC từ cao độ 394.0 m đến cao độ 411.0 m - Nhà máy thuỷ điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
07/08/2026 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu ĐT6-2026 "Thay thế gioăng phớt xilanh thủy lực (cửa số 01 và 02) van cung đập tràn - Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2026" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A
07/08/2026 11:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu ĐT8-2026 "Mua sắm và thi công lắp đặt hệ thống thiết bị quan trắc Đập dâng-Nhà máy thủy điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG ĐIỆN G&T
08/07/2026 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu ĐT1-2026 “Thi công sửa chữa, cải tạo & xây mới mở rộng Trụ sở làm việc Công ty Cổ phần thủy điện Đakđrinh” của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TIẾN GIANG
23/06/2026 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải TBMT ĐT7-2026 "Thi công chống thấm bề mặt các khe nhiệt, khe lún Đập dâng RCC từ cao độ 394.0 m đến cao độ 411.0 m - Nhà máy thuỷ điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2026 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải TBMT ĐT6-2026 "Thay thế gioăng phớt xilanh thủy lực (cửa số 01 và 02) van cung đập tràn - Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2026" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2026 09:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải TBMT ĐT8-2026 "Mua sắm và thi công lắp đặt hệ thống thiết bị quan trắc Đập dâng-Nhà máy thủy điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2026 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải KHLCNT ĐT8-2026 "Mua sắm và thi công lắp đặt hệ thống thiết bị quan trắc Đập dâng – Nhà máy thủy điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với 1 gói thầu.
26/05/2026 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải KHLCNT ĐT6-2026 "Thay thế gioăng phớt xilanh thủy lực (cửa số 01 và 02) van cung đập tràn – Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2026" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:07
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu CHCT5-2026 "Bảo dưỡng, sửa chữa định kỳ các thiết bị cơ khí thủy công - Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2026" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A
14/05/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH công bố kết quả gói thầu ĐT2-2025 "Bảo dưỡng, sửa chữa (Tiểu tu) Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2025".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A
13/06/2025 15:32
CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH công bố KQMT gói thầu ĐT2-2025 "Bảo dưỡng, sửa chữa (Tiểu tu) Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2025" với 2 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 08:18
CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH công bố kết quả gói thầu ĐT1-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI, Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt, TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH, Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex, Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
16/05/2025 09:06
CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đăng tải TBMT ĐT2-2025 "Bảo dưỡng, sửa chữa (Tiểu tu) Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2025" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 10:08
CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH công bố KQMT gói thầu ĐT1-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 08:18
CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đăng tải TBMT ĐT1-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 16:07
CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đăng tải TBMT ĐT1-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/04/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu ĐT7-2026 "Thi công chống thấm bề mặt các khe nhiệt, khe lún Đập dâng RCC từ cao độ 394.0 m đến cao độ 411.0 m - Nhà máy thuỷ điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
07/08/2026 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu ĐT6-2026 "Thay thế gioăng phớt xilanh thủy lực (cửa số 01 và 02) van cung đập tràn - Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2026" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A
07/08/2026 11:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu ĐT8-2026 "Mua sắm và thi công lắp đặt hệ thống thiết bị quan trắc Đập dâng-Nhà máy thủy điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG ĐIỆN G&T
08/07/2026 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu ĐT1-2026 “Thi công sửa chữa, cải tạo & xây mới mở rộng Trụ sở làm việc Công ty Cổ phần thủy điện Đakđrinh” của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TIẾN GIANG
23/06/2026 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải TBMT ĐT7-2026 "Thi công chống thấm bề mặt các khe nhiệt, khe lún Đập dâng RCC từ cao độ 394.0 m đến cao độ 411.0 m - Nhà máy thuỷ điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2026 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải TBMT ĐT6-2026 "Thay thế gioăng phớt xilanh thủy lực (cửa số 01 và 02) van cung đập tràn - Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2026" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2026 09:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải TBMT ĐT8-2026 "Mua sắm và thi công lắp đặt hệ thống thiết bị quan trắc Đập dâng-Nhà máy thủy điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2026 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải KHLCNT ĐT8-2026 "Mua sắm và thi công lắp đặt hệ thống thiết bị quan trắc Đập dâng – Nhà máy thủy điện Đakđrinh" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với 1 gói thầu.
26/05/2026 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải KHLCNT ĐT6-2026 "Thay thế gioăng phớt xilanh thủy lực (cửa số 01 và 02) van cung đập tràn – Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2026" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH với 1 gói thầu.
15/05/2026 08:07
Bên mời thầu CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH đã đăng tải kết quả gói thầu CHCT5-2026 "Bảo dưỡng, sửa chữa định kỳ các thiết bị cơ khí thủy công - Nhà máy thủy điện Đakđrinh năm 2026" của chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A
14/05/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP THUỶ ĐIỆN ĐAKĐRINH là chủ đầu tư có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tâm hồn tôi giống như biển khơi chết lặng, không chú chim nào có thể bay qua; khi nó bay qua đến nửa đường, nó sẽ rơi xuống chết. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info