Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 275 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 448 gói thầu, trong đó có 248 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 226 gói (với 251 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 273 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 258 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 253 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,84%, Xây lắp 36,65%, Tư vấn 19,12%, Phi tư vấn 4,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 709.344.352.076 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 670.922.780.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,84%, Xây lắp 36,65%, Tư vấn 19,12%, Phi tư vấn 4,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 709.344.352.076 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 670.922.780.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua cáp đồng bọc hạ thế và vật liệu phụ phục vụ công tác lắp đặt phát triển công tơ mới năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì với 1 gói thầu.
23/12/2024 13:41
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Các dự án: ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Năng lượng Nam Việt
27/10/2022 13:46
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công xây lắp công trình: Thanh thải, chỉnh trang hệ thống cáp treo trên cột điện lực tuyến tỉnh lộ 87 đoạn đi qua khu vực xã Vân Hòa của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTS QUỐC TẾ
26/09/2022 16:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công xây lắp công trình: Thanh thải, chỉnh trang hệ thống cáp treo trên cột điện lực tuyến tỉnh lộ 87 đoạn đi qua khu vực xã Vân Hòa của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 15:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Các dự án: ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2022 09:09
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp đồng bọc hạ thế và vật liệu phụ phục vụ công tác lắp đặt công tơ mới năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH TƯƠNG LAI
25/08/2022 13:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật các dự án ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì với 1 gói thầu.
20/08/2022 09:02
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN
12/08/2022 14:32
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO HT VIỆT NAM
04/08/2022 10:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng, công cụ dụng cụ phục vụ hoạt động Ban Quản lý dự án kiêm nhiệm đợt 2 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TP QUỐC TẾ
01/08/2022 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Ba Vì đăng tải KHLCNT Mua cáp đồng bọc hạ thế và vật liệu phụ phục vụ công tác lắp đặt phát triển công tơ mới năm 2025 với 1 gói thầu.
23/12/2024 13:41
Công ty Điện lực Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Các dự án: ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Năng lượng Nam Việt
27/10/2022 13:46
Công ty Điện lực Ba Vì công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập Thiết kế bản vẽ thi công - Tổng dự toán với 2 nhà thầu tham gia.
05/10/2022 15:21
Công ty Điện lực Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Các dự án: ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì với 3 nhà thầu tham gia.
01/10/2022 09:11
Công ty Điện lực Ba Vì công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công xây lắp công trình: Thanh thải, chỉnh trang hệ thống cáp treo trên cột điện lực tuyến tỉnh lộ 87 đoạn đi qua khu vực xã Vân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTS QUỐC TẾ
26/09/2022 16:37
Công ty Điện lực Ba Vì đăng tải TBMT Tư vấn lập Thiết kế bản vẽ thi công - Tổng dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/09/2022 14:44
Công ty Điện lực Ba Vì công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công xây lắp công trình: Thanh thải, chỉnh trang hệ thống cáp treo trên cột điện lực tuyến tỉnh lộ 87 đoạn đi qua khu vực xã Vân Hòa với 2 nhà thầu tham gia.
14/09/2022 16:46
Công ty Điện lực Ba Vì đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công xây lắp công trình: Thanh thải, chỉnh trang hệ thống cáp treo trên cột điện lực tuyến tỉnh lộ 87 đoạn đi qua khu vực xã Vân Hòa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 15:23
Công ty Điện lực Ba Vì đăng tải TBMT Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Các dự án: ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2022 09:09
Công ty Điện lực Ba Vì công bố kết quả gói thầu Mua cáp đồng bọc hạ thế và vật liệu phụ phục vụ công tác lắp đặt công tơ mới năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH TƯƠNG LAI
25/08/2022 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua cáp đồng bọc hạ thế và vật liệu phụ phục vụ công tác lắp đặt phát triển công tơ mới năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì với 1 gói thầu.
23/12/2024 13:41
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Các dự án: ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Năng lượng Nam Việt
27/10/2022 13:46
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công xây lắp công trình: Thanh thải, chỉnh trang hệ thống cáp treo trên cột điện lực tuyến tỉnh lộ 87 đoạn đi qua khu vực xã Vân Hòa của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTS QUỐC TẾ
26/09/2022 16:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công xây lắp công trình: Thanh thải, chỉnh trang hệ thống cáp treo trên cột điện lực tuyến tỉnh lộ 87 đoạn đi qua khu vực xã Vân Hòa của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 15:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Các dự án: ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2022 09:09
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp đồng bọc hạ thế và vật liệu phụ phục vụ công tác lắp đặt công tơ mới năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH TƯƠNG LAI
25/08/2022 13:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật các dự án ĐTXD đợt 3 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì với 1 gói thầu.
20/08/2022 09:02
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ thi công các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN
12/08/2022 14:32
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Vì của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO HT VIỆT NAM
04/08/2022 10:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng, công cụ dụng cụ phục vụ hoạt động Ban Quản lý dự án kiêm nhiệm đợt 2 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TP QUỐC TẾ
01/08/2022 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì là chủ đầu tư của 275 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 271 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì là chủ đầu tư của 251 TBMT, trong đó tự mời thầu 229 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì là chủ đầu tư của 273 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Vì là chủ đầu tư có quan hệ với 185 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ để lỡ một cơ hội để thấy cái gì đẹp đẽ, bởi cái đẹp là chữ viết tay của Chúa. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh