Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 688 nhà thầu.
- Đã công bố 129 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1237 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1462 gói thầu, trong đó có 1086 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1418 gói (với 1599 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1517 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 181 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 508 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 457 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,52%, Xây lắp 44,53%, Tư vấn 6,07%, Phi tư vấn 10,19%, Hỗn hợp 1,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.198.913.264.754 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.923.664.323.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 688 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,52%, Xây lắp 44,53%, Tư vấn 6,07%, Phi tư vấn 10,19%, Hỗn hợp 1,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.198.913.264.754 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.923.664.323.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê rà soát, làm sạch mã độc cho các máy chủ máy trạm quản trị các hệ thống thông tin; và thực hiện kiểm tra, đánh giá và quản lý rủi ro an toàn thông tin đối với các hệ thống thông tin cấp độ 1, cấp độ 2 và cấp độ 3 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH MẠNG VIỆT NAM
04/11/2022 09:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đóng cắt và tủ trung hạ thế của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Hoàng Thái
31/10/2022 13:50
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy biến áp phân phối của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐIỆN HÀ NỘI
25/10/2022 08:05
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN NINH BÌNH
25/10/2022 07:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN & TƯ VẤN RSM VIỆT NAM
20/10/2022 08:36
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thùng đựng công tơ tháng 9 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505”
19/10/2022 08:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác sản xuất kinh doanh năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Nam Hồng
18/10/2022 11:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm VPP tháng 9 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 76 BCA
18/10/2022 11:46
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP BÌNH MINH
03/10/2022 13:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác sản xuất kinh doanh khác năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Nam Hồng
03/10/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Thuê rà soát, làm sạch mã độc cho các máy chủ máy trạm quản trị các hệ thống thông tin; và thực hiện kiểm tra, đánh giá và quản lý rủi ro an toàn thông tin đối với các hệ thống thông tin cấp độ 1, cấp độ 2 và cấp độ 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH MẠNG VIỆT NAM
04/11/2022 09:00
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đóng cắt và tủ trung hạ thế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Hoàng Thái
31/10/2022 13:50
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy biến áp phân phối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐIỆN HÀ NỘI
25/10/2022 08:05
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DÂY VÀ CÁP ĐIỆN VẠN XUÂN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN NINH BÌNH
25/10/2022 07:57
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN & TƯ VẤN RSM VIỆT NAM
20/10/2022 08:36
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thùng đựng công tơ tháng 9 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505”
19/10/2022 08:00
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác sản xuất kinh doanh năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Nam Hồng
18/10/2022 11:51
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm VPP tháng 9 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 76 BCA
18/10/2022 11:46
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố KQMT gói thầu Kiểm toán công trình với 2 nhà thầu tham gia.
17/10/2022 09:57
Công ty Điện lực Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG & CÔNG NGHIỆP, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP BÌNH MINH
03/10/2022 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê rà soát, làm sạch mã độc cho các máy chủ máy trạm quản trị các hệ thống thông tin; và thực hiện kiểm tra, đánh giá và quản lý rủi ro an toàn thông tin đối với các hệ thống thông tin cấp độ 1, cấp độ 2 và cấp độ 3 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH MẠNG VIỆT NAM
04/11/2022 09:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đóng cắt và tủ trung hạ thế của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Hoàng Thái
31/10/2022 13:50
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy biến áp phân phối của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THIẾT BỊ ĐIỆN HÀ NỘI
25/10/2022 08:05
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN NINH BÌNH
25/10/2022 07:57
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN & TƯ VẤN RSM VIỆT NAM
20/10/2022 08:36
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thùng đựng công tơ tháng 9 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505”
19/10/2022 08:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác sản xuất kinh doanh năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Nam Hồng
18/10/2022 11:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm VPP tháng 9 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 76 BCA
18/10/2022 11:46
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP BÌNH MINH
03/10/2022 13:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác sản xuất kinh doanh khác năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Nam Hồng
03/10/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang là chủ đầu tư của 129 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang là chủ đầu tư của 1237 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1237 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang là chủ đầu tư của 1599 TBMT, trong đó tự mời thầu 1479 TBMT, đơn vị khác mời thầu 120 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang là chủ đầu tư của 1517 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 688 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu chúng ta biết rằng chúng ta đang làm gì, thì công việc đó đã không còn được gọi là nghiên cứu. "
Albert Einstein
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info