Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 201 nhà thầu.
- Đã công bố 123 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 329 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 711 gói thầu, trong đó có 132 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 183 gói (với 202 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 265 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 96 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 447 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 438 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,50%, Xây lắp 23,76%, Tư vấn 25,25%, Phi tư vấn 1,49%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 491.218.155.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 466.180.825.298 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 201 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,50%, Xây lắp 23,76%, Tư vấn 25,25%, Phi tư vấn 1,49%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 491.218.155.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 466.180.825.298 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Gói thầu số26/2025/MS-SCL “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình sửa chữa lớn năm 2025" của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình ‘‘Đại tu CDPT trên lưới điện trung thế huyện Đan Phượng năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:20
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình “Đại tu hộp đầu cáp trên lưới điện huyện Đan Phượng năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 23/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 3)” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 22/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 2)” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:19
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 21/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 1)” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:14
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 10/2025/TV- ĐTXD “Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho các công trình ĐTXD đợt 3 năm 2025 và ĐTXD đợt 2 năm 2026” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
10/04/2025 17:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 20/2025/MS-SXKD “Mua sắm bảo hộ lao động năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:07
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 19/2025/MS-SXKD “Mua sắm cụ an toàn, biển báo an toàn, trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 18/2025/MS-SXKD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình sửa chữa thường xuyên năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
10/04/2025 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT KHLCNT Gói thầu số26/2025/MS-SCL “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình sửa chữa lớn năm 2025" với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:00
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình ‘‘Đại tu CDPT trên lưới điện trung thế huyện Đan Phượng năm 2025” với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:20
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình “Đại tu hộp đầu cáp trên lưới điện huyện Đan Phượng năm 2025” với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:16
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 23/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 3)” với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:23
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 22/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 2)” với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:19
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 21/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 1)” với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:14
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 10/2025/TV- ĐTXD “Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho các công trình ĐTXD đợt 3 năm 2025 và ĐTXD đợt 2 năm 2026” với 1 gói thầu.
10/04/2025 17:03
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 20/2025/MS-SXKD “Mua sắm bảo hộ lao động năm 2025” với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:07
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 19/2025/MS-SXKD “Mua sắm cụ an toàn, biển báo an toàn, trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ năm 2025” với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:03
Công ty Điện lực Đan Phượng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 18/2025/MS-SXKD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình sửa chữa thường xuyên năm 2025” với 1 gói thầu.
10/04/2025 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Gói thầu số26/2025/MS-SCL “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình sửa chữa lớn năm 2025" của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
12/05/2025 17:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình ‘‘Đại tu CDPT trên lưới điện trung thế huyện Đan Phượng năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:20
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình “Đại tu hộp đầu cáp trên lưới điện huyện Đan Phượng năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 3 gói thầu.
18/04/2025 17:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 23/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 3)” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 22/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 2)” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:19
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 21/2025/MS-ĐTXD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình đầu tư xây dựng đợt 1 năm 2025 (Lần 1)” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
17/04/2025 17:14
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 10/2025/TV- ĐTXD “Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho các công trình ĐTXD đợt 3 năm 2025 và ĐTXD đợt 2 năm 2026” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
10/04/2025 17:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 20/2025/MS-SXKD “Mua sắm bảo hộ lao động năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:07
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 19/2025/MS-SXKD “Mua sắm cụ an toàn, biển báo an toàn, trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 18/2025/MS-SXKD “Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ các công trình sửa chữa thường xuyên năm 2025” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng với 1 gói thầu.
10/04/2025 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng là chủ đầu tư của 123 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng là chủ đầu tư của 329 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 321 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng là chủ đầu tư của 202 TBMT, trong đó tự mời thầu 199 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng là chủ đầu tư của 265 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đan Phượng là chủ đầu tư có quan hệ với 201 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bận rộn không phải luôn luôn nghĩa là lao động thật sự. Mục tiêu của tất cả sự lao động là sản xuất, hoặc thành tựu, và với hai điều này, phải có suy tính trước, có hệ thống, kế hoạch, trí tuệ, và mục đích chính đáng, cũng như cả mồ hôi. Có vẻ như đang làm việc không có nghĩa là làm việc. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026