Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Đã công bố 108 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 456 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 652 gói thầu, trong đó có 188 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 158 gói (với 186 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 134 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 134 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 278 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 265 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,20%, Xây lắp 39,25%, Tư vấn 41,94%, Phi tư vấn 1,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.499.359.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.154.193.635 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,20%, Xây lắp 39,25%, Tư vấn 41,94%, Phi tư vấn 1,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.499.359.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.154.193.635 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Yên Lãng năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
29/08/2026 14:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Mê Linh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
29/08/2026 12:55
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02-26.MS.SCL 2026 Mua sắm VTTB cho 04 công trình công trình SCL năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Thiên Lộc năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
28/08/2026 17:42
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) dự án: Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Phúc Thịnh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
28/08/2026 17:30
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Nâng cao năng lực cấp điện cho các lộ đường dây trung áp trên địa bàn các xã Đông Anh, Thiên Lộc, Thư Lâm, Phúc Thịnh, Vĩnh Thanh, Yên Lãng, Mê Linh. của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 4 gói thầu.
28/08/2026 17:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư)Dự án: Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Đông Anh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
28/08/2026 15:56
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Thư Lâm năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
28/08/2026 15:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Sơn chống cháy cho cáp ngầm trung, hạ thế trên địa bàn các xã Đông Anh, Thiên Lộc, Thư Lâm, Phúc Thịnh, Vĩnh Thanh, Yên lãng, Mê Linh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 2 gói thầu.
28/08/2026 09:59
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 07-26.XL.SCL 2026 thi công 04 công trình: 1. Đại tu tủ RMU các TBA: Tổ 3 – khối 1, Đoài 6 Việt Hùng, T4 chiếu sáng đường 5, Vạn Lộc, Chiếu sáng SS3A, Chiếu sáng SS3C, Ngọc Chi 2, Bưu điện Thụy Lâm, T2 làng nghề Vân Hà, di dân Hải Bối 1; 2. Đại tu các thiết bị phụ kiện điều khiển xa trên lưới điện trung thế Công ty Điện lực Đông Anh; 3. Đại tu đường dây hạ thế các TBA TT Ga Đông Anh, Đoài 3 - Kim Nỗ, Cầu Đôi 3, Phan Xá 2, Ngọc Chi 6, Mai Hiên 3, Kim Nỗ 9, Xuân Trạch 5 năm 2026; 4. Đại tu phần điện các TBA trên địa bàn Công ty Điện lực Đông Anh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 1 gói thầu.
27/08/2026 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Đông Anh đăng tải KHLCNT Xây dựng mới 02 xuất tuyến 22kV từ TBA E1.41 Mai Lâm cấp điện cho Khu đô thị Vinhomes Coloa với 3 gói thầu.
12/06/2025 16:15
Công ty Điện lực Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Xây dựng tuyến cáp ngầm mạch vòng 3 cấp điện Khu đô thị Vinhomes Coloa với 3 gói thầu.
12/06/2025 14:15
Công ty Điện lực Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư dự án: Xây dựng các TBA thuộc mạch vòng 3 cấp điện Khu đô thị Vinhomes CoLoa với 3 gói thầu.
11/06/2025 08:57
Công ty Điện lực Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Xây dựng tuyến cáp ngầm mạch vòng 1 và mạch vòng 2 cấp điện Khu đô thị Vinhomes Coloa với 3 gói thầu.
11/06/2025 08:50
Công ty Điện lực Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án Xây dựng các TBA thuộc mạch vòng 1 cấp điện khu đô thị Vinhomes CoLoa. với 3 gói thầu.
11/06/2025 08:47
Công ty Điện lực Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Xây dựng các TBA thuộc mạch vòng 2 cấp điện Khu đô thị Vinhomes CoLoa với 3 gói thầu.
11/06/2025 08:31
Công ty Điện lực Đông Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “GÓI THẦU SỐ 01/MSHH/2025: MUA SẮM TRANG PHỤC, TRANG THIẾT BỊ BẢO HỘ LAO ĐỘNG NĂM 2025” với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:26
Công ty Điện lực Đông Anh đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01/MSHH/ 2025 Mua sắm dụng cụ an toàn phục vụ công tác quản lý vận hành với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Yên Lãng năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
29/08/2026 14:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Mê Linh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
29/08/2026 12:55
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02-26.MS.SCL 2026 Mua sắm VTTB cho 04 công trình công trình SCL năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Thiên Lộc năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
28/08/2026 17:42
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) dự án: Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Phúc Thịnh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
28/08/2026 17:30
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Nâng cao năng lực cấp điện cho các lộ đường dây trung áp trên địa bàn các xã Đông Anh, Thiên Lộc, Thư Lâm, Phúc Thịnh, Vĩnh Thanh, Yên Lãng, Mê Linh. của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 4 gói thầu.
28/08/2026 17:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư)Dự án: Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Đông Anh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
28/08/2026 15:56
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án Xây dựng mới các TBA trên địa bàn xã Thư Lâm năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 5 gói thầu.
28/08/2026 15:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện đầu tư) Dự án: Sơn chống cháy cho cáp ngầm trung, hạ thế trên địa bàn các xã Đông Anh, Thiên Lộc, Thư Lâm, Phúc Thịnh, Vĩnh Thanh, Yên lãng, Mê Linh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 2 gói thầu.
28/08/2026 09:59
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 07-26.XL.SCL 2026 thi công 04 công trình: 1. Đại tu tủ RMU các TBA: Tổ 3 – khối 1, Đoài 6 Việt Hùng, T4 chiếu sáng đường 5, Vạn Lộc, Chiếu sáng SS3A, Chiếu sáng SS3C, Ngọc Chi 2, Bưu điện Thụy Lâm, T2 làng nghề Vân Hà, di dân Hải Bối 1; 2. Đại tu các thiết bị phụ kiện điều khiển xa trên lưới điện trung thế Công ty Điện lực Đông Anh; 3. Đại tu đường dây hạ thế các TBA TT Ga Đông Anh, Đoài 3 - Kim Nỗ, Cầu Đôi 3, Phan Xá 2, Ngọc Chi 6, Mai Hiên 3, Kim Nỗ 9, Xuân Trạch 5 năm 2026; 4. Đại tu phần điện các TBA trên địa bàn Công ty Điện lực Đông Anh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh với 1 gói thầu.
27/08/2026 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh là chủ đầu tư của 108 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh là chủ đầu tư của 456 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 109 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 347 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh là chủ đầu tư của 186 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 186 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh là chủ đầu tư của 134 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đông Anh là chủ đầu tư có quan hệ với 136 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người giàu có nhất là người hài lòng với ít nhất, bởi sự mãn nguyện là của cải của tự nhiên. "
Socrates
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh