Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 276 nhà thầu.
- Đã công bố 150 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 288 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 600 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 398 gói (với 438 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 455 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 327 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 320 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,57%, Xây lắp 53,20%, Tư vấn 13,47%, Phi tư vấn 7,53%, Hỗn hợp 0,23%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.274.598.044.018 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.186.412.801.166 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu như sau:
- Có quan hệ với 276 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,57%, Xây lắp 53,20%, Tư vấn 13,47%, Phi tư vấn 7,53%, Hỗn hợp 0,23%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.274.598.044.018 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.186.412.801.166 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua BHLĐ phục vụ SXKD năm 2022 cho Công ty Điện lực Lai Châu (Mở rộng Hợp đồng số 46/2021/PCLC-KHVT ngày 05/11/2021) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
07/02/2023 09:24
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư thiết bị phục vụ SXKD quý III,IV năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
26/10/2022 08:40
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của Công ty Điện lực Lai Châu của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
28/09/2022 15:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm VTTB phục vụ PTKHM năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
29/07/2022 15:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc cho các tài sản của Công ty Điện lực Lai Châu của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
28/07/2022 14:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn khảo sát, thu thập số liệu, lập nhiệm vụ khảo sát, lập BCKTKT xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
28/07/2022 13:39
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị, dụng cụ an toàn, phương tiện bảo hộ lao động năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
28/07/2022 09:43
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình ĐZ 35kV của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
27/07/2022 17:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm VTTB phục vụ PTKHM quý I,II năm 2019 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tuấn Ân Lào Cai
27/07/2022 17:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thụ bù hạ áp năm 2018 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghiệp INVICO
27/07/2022 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Lai châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua BHLĐ phục vụ SXKD năm 2022 cho Công ty Điện lực Lai Châu (Mở rộng Hợp đồng số 46/2021/PCLC-KHVT ngày 05/11/2021).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH WINWIN
07/02/2023 09:24
Công ty Điện lực Lai châu công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thiết bị phục vụ SXKD quý III,IV năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐO ĐIỆN EMIC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ ĐẠI HOÀNG MINH, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CUNG ỨNG THIẾT BỊ ĐIỆN HÀ NỘI
26/10/2022 08:40
Công ty Điện lực Lai châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của Công ty Điện lực Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỮU HỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐO ĐIỆN EMIC, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
28/09/2022 15:31
Công ty Điện lực Lai châu công bố KQMT gói thầu Mua vật tư thiết bị phục vụ SXKD quý III,IV năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2022 16:27
Công ty Điện lực Lai châu đăng tải TBMT Mua vật tư thiết bị phục vụ SXKD quý III,IV năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 17:06
Công ty Điện lực Lai châu đăng tải KHLCNT Hạng mục: Mua vật tư thiết bị phục vụ SXKD quý III,IV năm 2022 với 1 gói thầu.
14/09/2022 14:56
Công ty Điện lực Lai châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của Công ty Điện lực Lai Châu với 1 nhà thầu tham gia.
31/08/2022 08:12
Công ty Điện lực Lai châu đăng tải TBMT Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của Công ty Điện lực Lai Châu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 16:26
Công ty Điện lực Lai châu đăng tải TBMT Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của Công ty Điện lực Lai Châu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 15:36
Công ty Điện lực Lai châu đăng tải KHLCNT Hạng mục: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của Công ty Điện lực Lai Châu với 1 gói thầu.
16/08/2022 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua BHLĐ phục vụ SXKD năm 2022 cho Công ty Điện lực Lai Châu (Mở rộng Hợp đồng số 46/2021/PCLC-KHVT ngày 05/11/2021) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
07/02/2023 09:24
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư thiết bị phục vụ SXKD quý III,IV năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
26/10/2022 08:40
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của Công ty Điện lực Lai Châu của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
28/09/2022 15:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm VTTB phục vụ PTKHM năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
29/07/2022 15:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc cho các tài sản của Công ty Điện lực Lai Châu của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
28/07/2022 14:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn khảo sát, thu thập số liệu, lập nhiệm vụ khảo sát, lập BCKTKT xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
28/07/2022 13:39
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị, dụng cụ an toàn, phương tiện bảo hộ lao động năm 2020 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
28/07/2022 09:43
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình ĐZ 35kV của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
27/07/2022 17:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm VTTB phục vụ PTKHM quý I,II năm 2019 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tuấn Ân Lào Cai
27/07/2022 17:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Lai châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thụ bù hạ áp năm 2018 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghiệp INVICO
27/07/2022 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu là chủ đầu tư của 150 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu là chủ đầu tư của 288 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 288 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu là chủ đầu tư của 438 TBMT, trong đó tự mời thầu 388 TBMT, đơn vị khác mời thầu 50 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu là chủ đầu tư của 455 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Lai châu là chủ đầu tư có quan hệ với 276 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đây là điều thú vị đối với việc chia sẻ ý tưởng cùng người khác: Nếu bạn chia sẻ một ý tưởng mới với mười người, họ nghe nó một lần, và bạn sẽ được nghe nó mười lần. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info