Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 168 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 70 gói (với 74 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 461 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 398 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,95%, Xây lắp 32,43%, Tư vấn 18,92%, Phi tư vấn 2,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 709.654.854.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 638.980.718.161 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 168 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,95%, Xây lắp 32,43%, Tư vấn 18,92%, Phi tư vấn 2,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 709.654.854.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 638.980.718.161 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp hàng hóa và xây lắp công trình Phát triển lưới điện phân phối thành phố Bảo Lộc năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
20/10/2022 15:03
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Phát tuyến 22KV trạm Xuân Thọ của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
20/10/2022 09:32
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp hàng hóa và xây lắp công trình Phát triển lưới điện phân phối huyện Lạc Dương năm 2022 và Phát triển lưới điện phân phối thành phố Đà lạt năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
18/10/2022 15:14
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị đóng cắt năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
17/10/2022 15:55
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm tủ RTU, thiết bị Erthernet Switch và phụ kiện đi kèm của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
12/10/2022 13:49
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp hàng hóa và xây lắp công trình Phát triển lưới điện phân phối huyện Lâm Hà năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
11/10/2022 16:08
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02 - Thi công xây dựng công trình sửa chữa lớn 04 công trình kiến trúc năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
06/10/2022 15:07
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp, xây dựng và lắp đặt VTTB công trình Phát triển lưới điện phân phối huyện Di Linh năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
06/10/2022 11:09
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp hàng hóa và xây lắp công trình Phát triển lưới điện phân phối huyện Đam Rông năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
06/10/2022 09:49
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm rơ le và thiết bị hiển thị các loại của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ĐIỆN MINH TRÍ
04/10/2022 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm 12 bộ máy tính bảng và máy in bluetooth.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Trịnh Hoàng Phát
20/07/2022 11:10
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn thiết bị Trạm biến áp 110/22kV Đức Trọng với 1 gói thầu.
06/10/2021 14:13
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Hệ thống camera giám sát và thiết bị PCCC các trạm biến áp 110kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT VIỆT TRUNG
17/09/2021 08:07
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Hệ thống camera giám sát và thiết bị PCCC các trạm biến áp 110kV với 4 nhà thầu tham gia.
31/08/2021 11:32
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đăng tải TBMT Hệ thống camera giám sát và thiết bị PCCC các trạm biến áp 110kV theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2021 10:30
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Hệ thống camera giám sát và thiết bị PCCC các trạm biến áp 110kV với 0 nhà thầu tham gia.
08/06/2021 11:01
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn thiết bị Trạm biến áp 110/22kV Đức Trọng với 4 gói thầu.
08/06/2021 07:44
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đăng tải TBMT Hệ thống camera giám sát và thiết bị PCCC các trạm biến áp 110kV theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/06/2021 10:27
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đăng tải TBMT Hệ thống camera giám sát và thiết bị PCCC các trạm biến áp 110kV theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2021 12:24
Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Dự án: Hệ thống camera giám sát và thiết bị PCCC các trạm biến áp 110kV với 1 gói thầu.
01/04/2021 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp hàng hóa và xây lắp công trình Phát triển lưới điện phân phối thành phố Bảo Lộc năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
20/10/2022 15:03
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Phát tuyến 22KV trạm Xuân Thọ của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
20/10/2022 09:32
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp hàng hóa và xây lắp công trình Phát triển lưới điện phân phối huyện Lạc Dương năm 2022 và Phát triển lưới điện phân phối thành phố Đà lạt năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
18/10/2022 15:14
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị đóng cắt năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
17/10/2022 15:55
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm tủ RTU, thiết bị Erthernet Switch và phụ kiện đi kèm của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
12/10/2022 13:49
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp hàng hóa và xây lắp công trình Phát triển lưới điện phân phối huyện Lâm Hà năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
11/10/2022 16:08
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02 - Thi công xây dựng công trình sửa chữa lớn 04 công trình kiến trúc năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
06/10/2022 15:07
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp, xây dựng và lắp đặt VTTB công trình Phát triển lưới điện phân phối huyện Di Linh năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
06/10/2022 11:09
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp hàng hóa và xây lắp công trình Phát triển lưới điện phân phối huyện Đam Rông năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
06/10/2022 09:49
Bên mời thầu Công Ty Điện Lực Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm rơ le và thiết bị hiển thị các loại của chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ĐIỆN MINH TRÍ
04/10/2022 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 32 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng là chủ đầu tư của 74 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 66 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng là chủ đầu tư của 461 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Điện Lực Lâm Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 168 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người không bao giờ biết đủ cả. Sau khi đã nếm trải mật ngọt của tình yêu, tiếp đến liền đưa ra những yêu cầu nhân danh tình yêu như: cả đời trung thành, cả đời chỉ yêu một người, cả đời thế này thế nọ… Nhưng mà, cả đời là một quãng thời gian rất dài. Cái thứ gọi là tình yêu này có quyền gì mà ràng buộc vô thời hạn tương lai của một người. "
Tịch Quyên
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info