Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 160 nhà thầu.
- Đã công bố 109 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 16 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 388 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 626 gói thầu, trong đó có 144 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 190 gói (với 218 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 239 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 393 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 382 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,15%, Xây lắp 39,45%, Tư vấn 30,28%, Phi tư vấn 4,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 495.160.255.969 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 473.792.309.034 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai như sau:
- Có quan hệ với 160 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,15%, Xây lắp 39,45%, Tư vấn 30,28%, Phi tư vấn 4,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 495.160.255.969 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 473.792.309.034 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Lập TKKT-DT công trình Đại tu phần kiến trúc các TBA năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
20/06/2025 13:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Thí nghiệm và kiểm định các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:48
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
20/05/2025 14:49
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
06/05/2025 08:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
05/05/2025 17:01
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Giám sát thi công xây lắp các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:24
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt trung áp có chức năng giám sát và điều khiển từ xa trên lưới điện trung áp huyện Quốc Oai năm 2025 - đợt 2 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:55
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt tụ bù có chức năng SCADA trên đường dây trung áp Công ty Điện Lực Quốc Oai năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:39
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt tụ bù có chức năng SCADA trên đường dây trung áp Công ty Điện Lực Quốc Oai năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT Lập TKKT-DT công trình Đại tu phần kiến trúc các TBA năm 2026 với 1 gói thầu.
20/06/2025 13:51
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT Thí nghiệm và kiểm định các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:48
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
20/05/2025 14:49
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 với 1 gói thầu.
06/05/2025 08:00
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 với 1 gói thầu.
05/05/2025 17:01
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:31
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT KHLCNT Giám sát thi công xây lắp các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:24
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt trung áp có chức năng giám sát và điều khiển từ xa trên lưới điện trung áp huyện Quốc Oai năm 2025 - đợt 2 với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:55
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt tụ bù có chức năng SCADA trên đường dây trung áp Công ty Điện Lực Quốc Oai năm 2025 với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:39
Công ty Điện lực Quốc Oai đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt tụ bù có chức năng SCADA trên đường dây trung áp Công ty Điện Lực Quốc Oai năm 2025 với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Lập TKKT-DT công trình Đại tu phần kiến trúc các TBA năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
20/06/2025 13:51
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Thí nghiệm và kiểm định các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
29/05/2025 08:48
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT công trình Xây dựng hệ thống Điện mặt trời mái nhà trụ sở, văn phòng làm việc Công ty Điện lực Quốc Oai của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
20/05/2025 14:49
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
06/05/2025 08:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Lập Thiết kế kỹ thuật - Dự toán các công trình SCL bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
05/05/2025 17:01
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp các công trình đầu tư xây dựng đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Giám sát thi công xây lắp các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 1 gói thầu.
02/04/2025 16:24
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt trung áp có chức năng giám sát và điều khiển từ xa trên lưới điện trung áp huyện Quốc Oai năm 2025 - đợt 2 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:55
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt tụ bù có chức năng SCADA trên đường dây trung áp Công ty Điện Lực Quốc Oai năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:39
Bên mời thầu Công ty Điện lực Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Lắp đặt thiết bị đóng cắt tụ bù có chức năng SCADA trên đường dây trung áp Công ty Điện Lực Quốc Oai năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai với 4 gói thầu.
27/03/2025 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai là chủ đầu tư của 109 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai là chủ đầu tư của 388 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 388 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai là chủ đầu tư của 218 TBMT, trong đó tự mời thầu 207 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai là chủ đầu tư của 239 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quốc Oai là chủ đầu tư có quan hệ với 160 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tinh thần khỏe khoắn giữ cho cơ thể khỏe khoắn. Hãy nhận lấy những tư tưởng của ngày hôm nay và giải phóng những tư tưởng của ngày hôm qua. Với ngày mai, hãy dành cho nó đủ thời gian để cân nhắc khi nó trở thành ngày hôm nay. "
Edward Bulwer Lytton
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh