Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 328 nhà thầu.
- Đã công bố 274 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 16 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 570 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 937 gói thầu, trong đó có 297 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 433 gói (với 487 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 676 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 273 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 492 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 472 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,83%, Xây lắp 31,21%, Tư vấn 34,91%, Phi tư vấn 1,44%, Hỗn hợp 0,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.258.667.332.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.225.052.894.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 62,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT như sau:
- Có quan hệ với 328 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,83%, Xây lắp 31,21%, Tư vấn 34,91%, Phi tư vấn 1,44%, Hỗn hợp 0,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.258.667.332.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.225.052.894.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 62,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số:
01.3/2026/ĐTXD/GT-02:
Thi công xây lắp dự án
Xây dựng mới các TBA
trên địa bàn phường
Chương Mỹ và xã Phú
Nghĩa năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09-2026/MSVTTB-TT: Mua sắm VTTB phục vụ 03 công trình SCL của Công ty Điện lực Thạch Thất của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải TBMT Gói thầu 10/2026/XLSCL-TT: Thi công xây lắp các công trình sửa chữa lớn lưới điện trung thế đợt 1 năm 2026 - Công ty Điện lực Thạch Thất của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 14:59
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03.G2/2026/GT-03: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/09/2026 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự án: Nâng công suất các TBA trên địa bàn xã Quốc Oai,
Kiều Phú, Hưng Đạo, Phú Cát năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với 2 gói thầu.
29/08/2026 18:14
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
20/2026/ĐTXD/GT-
02: Tư vấn thẩm tra
BCNCKT, TKBVTC của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐIỆN 1
28/08/2026 16:12
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04.G2/2026/GT-02: Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
28/08/2026 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự án: Nâng công suất các TBA trên địa bàn xã Quốc Oai,
Kiều Phú, Hưng Đạo, Phú Cát năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với 2 gói thầu.
28/08/2026 13:54
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng công suất các TBA trên địa bàn xã Quốc Oai,
Kiều Phú, Hưng Đạo, Phú Cát năm 2026.
28/08/2026 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Giám sát thi công các công trình “Nâng cao năng lực cấp điện lưới điện hạ áp trên địa bàn các xã Tân Xã, Tiến Xuân, Yên Trung, Phùng Xá huyện Thạch Thất năm 2026”; “Nâng cao năng lực cấp điện các nhánh thuộc đường dây trung áp 472E10.6, 452E1.73, 497E1.54” của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07-2026/MSVTSXKD-TT: Mua sắm dụng cụ an toàn và phương tiện phòng cháy chữa cháy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG KHOA HỌC KỸ THUẬT BẢO HỘ LAO ĐỘNG
26/08/2026 08:37
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-2026/MSVPP-TT: Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ sản xuất kinh doanh quý 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC MINH CHÂU
20/07/2026 17:04
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06-2026/MSVTSXKD-TT: Mua sắm vật tư phục vụ phát triển khách hàng và vận hành lưới điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH TƯƠNG LAI
01/07/2026 09:03
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05-2026/MSVTSXKD-TT: Mua sắm vật tư phục vụ sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO THIẾT BỊ ĐIỆN ABT VIỆT NAM
15/05/2026 16:11
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04-2026/MSVTSXKD-TT: Mua sắm vật tư phục vụ công tác vận hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN HOA DIỆP
08/05/2026 09:07
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-2026/MSVTSXKD-TT: Mua sắm vật tư phục vụ chống quá tải và củng cố lưới điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH TƯƠNG LAI
28/03/2026 10:01
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-2026/MSTTBVPTT: Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động của Ban Quản lý dự án kiêm nhiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TIN HỌC KHẢI HOÀN MEDIA
26/02/2026 09:19
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-2026/MSAC-TT: Mua ấm chén cho CBCNV dịp Tết Bính Ngọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DTH VIỆT NAM
05/02/2026 16:39
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02-2026/MSVTPTM-TT: Mua sắm vật tư phục vụ phát triển khách hàng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ ĐẠI LỰC
05/02/2026 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số:
01.3/2026/ĐTXD/GT-02:
Thi công xây lắp dự án
Xây dựng mới các TBA
trên địa bàn phường
Chương Mỹ và xã Phú
Nghĩa năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09-2026/MSVTTB-TT: Mua sắm VTTB phục vụ 03 công trình SCL của Công ty Điện lực Thạch Thất của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải TBMT Gói thầu 10/2026/XLSCL-TT: Thi công xây lắp các công trình sửa chữa lớn lưới điện trung thế đợt 1 năm 2026 - Công ty Điện lực Thạch Thất của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 14:59
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03.G2/2026/GT-03: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/09/2026 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự án: Nâng công suất các TBA trên địa bàn xã Quốc Oai,
Kiều Phú, Hưng Đạo, Phú Cát năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với 2 gói thầu.
29/08/2026 18:14
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
20/2026/ĐTXD/GT-
02: Tư vấn thẩm tra
BCNCKT, TKBVTC của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐIỆN 1
28/08/2026 16:12
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04.G2/2026/GT-02: Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
28/08/2026 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự án: Nâng công suất các TBA trên địa bàn xã Quốc Oai,
Kiều Phú, Hưng Đạo, Phú Cát năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với 2 gói thầu.
28/08/2026 13:54
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng công suất các TBA trên địa bàn xã Quốc Oai,
Kiều Phú, Hưng Đạo, Phú Cát năm 2026.
28/08/2026 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Giám sát thi công các công trình “Nâng cao năng lực cấp điện lưới điện hạ áp trên địa bàn các xã Tân Xã, Tiến Xuân, Yên Trung, Phùng Xá huyện Thạch Thất năm 2026”; “Nâng cao năng lực cấp điện các nhánh thuộc đường dây trung áp 472E10.6, 452E1.73, 497E1.54” của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT là chủ đầu tư của 274 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT là chủ đầu tư của 570 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 388 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 182 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT là chủ đầu tư của 487 TBMT, trong đó tự mời thầu 364 TBMT, đơn vị khác mời thầu 123 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT là chủ đầu tư của 676 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC THẠCH THẤT là chủ đầu tư có quan hệ với 328 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày hôm nay Chúa đã cho bạn món quà là 86,400 giây. Bạn đã dùng giây nào để nói ‘cảm ơn’ chưa? "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh