Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 177 nhà thầu.
- Đã công bố 90 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 569 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 829 gói thầu, trong đó có 196 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 237 gói (với 263 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 270 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 111 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 420 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 329 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,08%, Xây lắp 63,12%, Tư vấn 3,80%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 473.920.024.646 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 403.712.550.081 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 177 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,08%, Xây lắp 63,12%, Tư vấn 3,80%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 473.920.024.646 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 403.712.550.081 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Dụng cụ, thiết bị an toàn thi công năm 2026 cho Công ty Điện lực Tp.Cần Thơ thuộc Dự án đầu tư: Dụng cụ, thiết bị an toàn thi công năm 2026 cho Công ty Điện lực Tp.Cần Thơ của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm dụng cụ an toàn và thi công đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng mới đường dây trung hạ thế và trạm biến áp cấp điện khu vực cồn Lý Quyên của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
18/08/2026 16:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng, phát triển lộ ra 22kV trạm 110kV Hưng Phú năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 5 gói thầu.
18/08/2026 14:45
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án (8 DA) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
11/08/2026 10:42
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 12 gói thầu.
11/08/2026 09:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 12 gói thầu.
10/08/2026 15:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 12 gói thầu.
10/08/2026 15:18
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng tuyến cáp quang mạch vòng (N-1) kết nối trạm 110kV Cù Lao Dung, trạm 220kV Sóc Trăng và các Đội Long Phú, Kế Sách năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
07/08/2026 16:20
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng, nâng cấp lưới điện 22kV phục vụ khai thác trạm 110kV Hưng Phú, Cái Răng, Tân Phú Thạnh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 5 gói thầu.
07/08/2026 08:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT KHLCNT (THDA) thuộc dự ánPhát triển lưới điện phân phối khu vực Quận Cái Răng - giai đoạn 20 (năm 2026) với 5 gói thầu.
09/10/2025 16:51
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm dây cáp công trình ĐTXD – PT LĐPP khu vực quận Bình Thủy – giai đoạn 21 (năm 2025) với 1 gói thầu.
24/07/2025 10:59
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm dây, cáp điện cho Nút giao số 1 (đường Mậu Thân – 3 Tháng 2 – Trần Hưng Đạo) và Nút giao số 4 (đường Nguyễn Văn Linh – 3 Tháng 2) với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:24
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm GPS cho công trình SCL năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:19
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ RTU cho công trình SCL năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:04
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, phụ kiện đường dây và nhân công xây lắp
Hạng mục: Di dời lưới điện bị ảnh hưởng tại nút giao số 1 (Mậu Thân – 3/2 –Trần Hưng Đạo) và nút giao số 4 (Nguyễn Văn Linh – 3/2).
Công trình: Mở rộng 5 nút giao trọng điểm trên địa bàn thành phố Cần Thơ. với 1 gói thầu.
02/06/2025 08:51
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị an toàn, dụng cụ thi công năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 10:49
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân năm 2025 với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:37
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Khắc phục các tồn tại về Phòng cháy chữa cháy trạm 110kV Hưng Phú, Bình Thủy, KCN Cần Thơ - Giai đoạn 2 (Giai đoạn chuẩn bị dự án) với 3 gói thầu.
08/05/2025 09:30
Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Phát triển lưới điện phân phối khu vực quận Bình Thủy - giai đoạn 21 (năm 2025) (THDA) với 2 gói thầu.
30/04/2025 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Dụng cụ, thiết bị an toàn thi công năm 2026 cho Công ty Điện lực Tp.Cần Thơ thuộc Dự án đầu tư: Dụng cụ, thiết bị an toàn thi công năm 2026 cho Công ty Điện lực Tp.Cần Thơ của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm dụng cụ an toàn và thi công đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng mới đường dây trung hạ thế và trạm biến áp cấp điện khu vực cồn Lý Quyên của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
18/08/2026 16:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng, phát triển lộ ra 22kV trạm 110kV Hưng Phú năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 5 gói thầu.
18/08/2026 14:45
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án (8 DA) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
11/08/2026 10:42
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 12 gói thầu.
11/08/2026 09:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 12 gói thầu.
10/08/2026 15:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 12 gói thầu.
10/08/2026 15:18
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng tuyến cáp quang mạch vòng (N-1) kết nối trạm 110kV Cù Lao Dung, trạm 220kV Sóc Trăng và các Đội Long Phú, Kế Sách năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 4 gói thầu.
07/08/2026 16:20
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng, nâng cấp lưới điện 22kV phục vụ khai thác trạm 110kV Hưng Phú, Cái Răng, Tân Phú Thạnh năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ với 5 gói thầu.
07/08/2026 08:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 90 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 569 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 296 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 273 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 263 TBMT, trong đó tự mời thầu 260 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 270 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư có quan hệ với 177 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quá trình giáo dục thực sự nên là quá trình học cách tư duy thông qua việc thực hành trên những vấn đề thực tế. "
John Dewey
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh