Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.307.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.249.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.307.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.249.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp nguồn phục vụ đấu chuyển nguồn DC tổng đài của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vật liệu Bưu điện
30/10/2012 10:06
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dây thuê bao treo 1x2x0,5mm có dầu chống ẩm phục vụ PTTB 6 tháng cuối năm 2012 của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
30/10/2012 09:53
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị quần áo bảo hộ lao động năm 2012 của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
25/10/2012 14:53
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Mua dây thuê bao treo 1x2x0,5mm có dầu chống ẩm phục vụ PTTB 6 tháng cuối năm 2012 của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
14/09/2012 08:57
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Trang bị quần áo bảo hộ lao động năm 2012 của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
08/08/2012 10:33
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị L2 Switch cổng FE điện phục vụ PTTB của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
24/07/2012 09:21
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 25 máy điều hòa không khí công suất 25.000 BTU.h sử dụng công nghệ biến tần (bao gồm: thiết bị, vật tư phụ và công lắp đặt). của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công Nghệ Số Thăng Long
05/07/2012 17:07
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Trang bị L2 Switch cổng FE điện phục vụ PTTB của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2012 14:09
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Mua sắm 25 máy điều hòa không khí công suất 25.000 BTU.h sử dụng công nghệ biến tần (bao gồm: thiết bị, vật tư phụ và công lắp đặt). của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/05/2012 09:48
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Mua cáp nguồn phục vụ đấu chuyển nguồn DC tổng đài của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/04/2012 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty điện thoại hà nội 2 công bố KQMT gói thầu Mua cáp quang và phụ kiện phục vụ PTTB, các công trình nhỏ lẻ và dự phòng khắc phục sự cố 04 tháng cuối năm 2014 với 2 nhà thầu tham gia.
02/10/2014 13:25
Công ty điện thoại hà nội 2 công bố KQMT gói thầu Mua măng sông nhiệt các loại phục vụ các công trình SCTS 6 tháng cuối năm 2014 với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2014 11:27
Công ty điện thoại hà nội 2 đăng tải TBMT Mua cáp quang và phụ kiện phục vụ PTTB, các công trình nhỏ lẻ và dự phòng khắc phục sự cố 04 tháng cuối năm 2014 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
12/09/2014 09:49
Công ty điện thoại hà nội 2 công bố KQMT gói thầu Mua dây thuê bao treo 1x2x0,5mm phục vụ PTTB 06 tháng cuối năm 2014 với 2 nhà thầu tham gia.
09/09/2014 14:08
Công ty điện thoại hà nội 2 đăng tải TBMT Mua măng sông nhiệt các loại phục vụ các công trình SCTS 6 tháng cuối năm 2014 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
28/08/2014 10:20
Công ty điện thoại hà nội 2 đăng tải TBMT Mua dây thuê bao treo 1x2x0,5mm phục vụ PTTB 06 tháng cuối năm 2014 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2014 13:12
Công ty điện thoại hà nội 2 đăng tải TBMT Mua dây thuê bao treo 1x2x0,5mm phục vụ PTTB 06 tháng cuối năm 2014 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2014 09:28
Công ty điện thoại hà nội 2 công bố KQMT gói thầu Mua hộp ATB 2fo phục vụ PTTB 06 háng cuối năm 2014 với 3 nhà thầu tham gia.
21/08/2014 14:18
Công ty điện thoại hà nội 2 công bố KQMT gói thầu Trang bị quần áo bảo hộ lao động năm 2014 với 2 nhà thầu tham gia.
12/08/2014 09:32
Công ty điện thoại hà nội 2 đăng tải TBMT Mua hộp ATB 2fo phục vụ PTTB 06 háng cuối năm 2014 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/08/2014 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp nguồn phục vụ đấu chuyển nguồn DC tổng đài của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vật liệu Bưu điện
30/10/2012 10:06
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dây thuê bao treo 1x2x0,5mm có dầu chống ẩm phục vụ PTTB 6 tháng cuối năm 2012 của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
30/10/2012 09:53
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị quần áo bảo hộ lao động năm 2012 của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
25/10/2012 14:53
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Mua dây thuê bao treo 1x2x0,5mm có dầu chống ẩm phục vụ PTTB 6 tháng cuối năm 2012 của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
14/09/2012 08:57
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Trang bị quần áo bảo hộ lao động năm 2012 của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
08/08/2012 10:33
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị L2 Switch cổng FE điện phục vụ PTTB của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
24/07/2012 09:21
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 25 máy điều hòa không khí công suất 25.000 BTU.h sử dụng công nghệ biến tần (bao gồm: thiết bị, vật tư phụ và công lắp đặt). của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công Nghệ Số Thăng Long
05/07/2012 17:07
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Trang bị L2 Switch cổng FE điện phục vụ PTTB của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2012 14:09
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Mua sắm 25 máy điều hòa không khí công suất 25.000 BTU.h sử dụng công nghệ biến tần (bao gồm: thiết bị, vật tư phụ và công lắp đặt). của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/05/2012 09:48
Bên mời thầu Công ty điện thoại hà nội 2 đã đăng tải TBMT Mua cáp nguồn phục vụ đấu chuyển nguồn DC tổng đài của chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/04/2012 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty điện thoại hà nội 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi người sẽ sớm học được mình hiểu biết ít đến thế nào khi con trẻ bắt đầu đặt câu hỏi. "
Richard L Evans
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh