Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 220 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 277 gói thầu, trong đó có 57 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 245 gói (với 255 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 190 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 137 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 111 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,37%, Xây lắp 15,29%, Tư vấn 0,39%, Phi tư vấn 32,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 213.676.560.648 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 174.021.570.037 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh như sau:
- Có quan hệ với 220 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,37%, Xây lắp 15,29%, Tư vấn 0,39%, Phi tư vấn 32,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 213.676.560.648 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 174.021.570.037 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải TBMT ĐTPT-2022-01: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác thí nghiệm tại Nhà máy thủy điện Sông Tranh 2 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 08:51
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 28: Mua sắm VTTB phục vụ xử lý khiếm khuyết rơle bảo vệ so lệch thanh cái B90 tại Trạm phân phối 220kV - Nhà máy thủy điện Sông Tranh 2 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
07/09/2022 09:52
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3-SCL2022: Sửa chữa lớn các phương tiện vận chuyển năm 2022 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/08/2022 20:49
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Máy tính chủ gatewway dự phòng nóng của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
28/07/2022 12:43
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9-SCL2019 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
28/07/2022 12:38
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát độ mở cửa cung tràn nhà máy Thủy điện Sông Tranh 2 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
28/07/2022 12:36
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Cung cấp dịch vụ thí nghiệm định kỳ mẫu dầu năm 2021 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
27/07/2022 16:13
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Sửa chữa thường xuyên danh mục trạm phân phối điện 220kV, tháp điều áp của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
26/07/2022 16:02
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Sửa chữa thường xuyên danh mục nhà trực ca của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
26/07/2022 15:59
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Sửa chữa thường xuyên danh mục đập chính, đập phụ, cửa lấy nước của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
26/07/2022 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố kết quả gói thầu Khảo sát hiện trạng chôn ống đoạn tiếp bờ, từ KP. 101.000 đến KP. 106.515, thuộc hệ thống đường ống dẫn khí 16” Bạch Hổ-Long Hải và từ KP. 321.000 đến KP. 325.547 thuộc hệ thống đường ống 26” Nam Côn Sơn 2 (bao gồm đoạn giao cắt với đường ống Bạch Hổ-Long Hải tại KP. 316.650) năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh PVMTC-PVE.SC
15/02/2023 00:00
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 28: Mua sắm VTTB phục vụ xử lý khiếm khuyết rơle bảo vệ so lệch thanh cái B90 tại Trạm phân phối 220kV - Nhà máy thủy điện Sông Tranh 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghiệp Kỹ thuật Năng lượng Việt Nam
07/09/2022 09:52
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3-SCL2022: Sửa chữa lớn các phương tiện vận chuyển năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
18/08/2022 13:54
Công ty thuỷ điện Sông Tranh đăng tải TBMT Gói thầu số 3-SCL2022: Sửa chữa lớn các phương tiện vận chuyển năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/08/2022 20:49
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Máy tính chủ gatewway dự phòng nóng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG TRÍ LỰC
28/07/2022 12:43
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9-SCL2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI SONG QUỲNH
28/07/2022 12:38
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát độ mở cửa cung tràn nhà máy Thủy điện Sông Tranh 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ & THƯƠNG MẠI SONG QUỲNH, Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện – Tự Động Hóa TQE
28/07/2022 12:36
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Cung cấp dịch vụ thí nghiệm định kỳ mẫu dầu năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Thí nghiệm điện miền Trung
27/07/2022 16:13
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Sửa chữa thường xuyên danh mục trạm phân phối điện 220kV, tháp điều áp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ MINH CÁT
26/07/2022 16:02
Công ty thuỷ điện Sông Tranh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Sửa chữa thường xuyên danh mục nhà trực ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CƠ ĐIỆN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NAM
26/07/2022 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải TBMT ĐTPT-2022-01: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác thí nghiệm tại Nhà máy thủy điện Sông Tranh 2 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 08:51
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 28: Mua sắm VTTB phục vụ xử lý khiếm khuyết rơle bảo vệ so lệch thanh cái B90 tại Trạm phân phối 220kV - Nhà máy thủy điện Sông Tranh 2 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
07/09/2022 09:52
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3-SCL2022: Sửa chữa lớn các phương tiện vận chuyển năm 2022 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/08/2022 20:49
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Máy tính chủ gatewway dự phòng nóng của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
28/07/2022 12:43
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9-SCL2019 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
28/07/2022 12:38
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát độ mở cửa cung tràn nhà máy Thủy điện Sông Tranh 2 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
28/07/2022 12:36
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Cung cấp dịch vụ thí nghiệm định kỳ mẫu dầu năm 2021 của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
27/07/2022 16:13
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Sửa chữa thường xuyên danh mục trạm phân phối điện 220kV, tháp điều áp của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
26/07/2022 16:02
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Sửa chữa thường xuyên danh mục nhà trực ca của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
26/07/2022 15:59
Bên mời thầu Công ty thuỷ điện Sông Tranh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Sửa chữa thường xuyên danh mục đập chính, đập phụ, cửa lấy nước của chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh.
26/07/2022 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh là chủ đầu tư của 57 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 57 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh là chủ đầu tư của 255 TBMT, trong đó tự mời thầu 249 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh là chủ đầu tư của 190 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty thuỷ điện Sông Tranh là chủ đầu tư có quan hệ với 220 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống quá ngắn cho những điều nhỏ nhen, vụn vặt và những màn kịch tính, nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và thathứ thật nhanh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh