Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 63,64%, Tư vấn 36,36%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.753.839.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.212.743.585 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 63,64%, Tư vấn 36,36%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.753.839.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.212.743.585 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải TBMT PK2-7 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/12/2020 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng Hạng mục: Dỡ tải, hệ thống thoát nước và kết cấu bãi đá dăm khu vực 5, 6; kết cấu mặt BTCT và asphalt khu vực kho hở - Giai đoạn I của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
23/12/2020 09:25
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư và xây dựng cảng Thị Vải - Giai đoạn 1.
23/12/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải TBMT PK1B-4 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2020 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
05/11/2020 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải TBMT PK1B-4 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/09/2020 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
28/09/2020 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
25/09/2020 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
25/09/2020 11:08
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan.
25/09/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan với 1 gói thầu.
13/01/2023 10:37
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan với 1 gói thầu.
13/01/2023 10:25
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải TBMT PK2-7 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/12/2020 09:36
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng Hạng mục: Dỡ tải, hệ thống thoát nước và kết cấu bãi đá dăm khu vực 5, 6; kết cấu mặt BTCT và asphalt khu vực kho hở - Giai đoạn I với 1 gói thầu.
23/12/2020 09:25
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải TBMT PK1B-4 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2020 14:42
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan với 1 gói thầu.
05/11/2020 14:28
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải TBMT PK1B-4 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/09/2020 09:31
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan với 1 gói thầu.
28/09/2020 08:59
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan với 1 gói thầu.
25/09/2020 14:50
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan với 1 gói thầu.
25/09/2020 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải TBMT PK2-7 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/12/2020 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng Hạng mục: Dỡ tải, hệ thống thoát nước và kết cấu bãi đá dăm khu vực 5, 6; kết cấu mặt BTCT và asphalt khu vực kho hở - Giai đoạn I của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
23/12/2020 09:25
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư và xây dựng cảng Thị Vải - Giai đoạn 1.
23/12/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải TBMT PK1B-4 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2020 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
05/11/2020 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải TBMT PK1B-4 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/09/2020 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
28/09/2020 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
25/09/2020 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI với 1 gói thầu.
25/09/2020 11:08
CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét duy tu bến chính và bến sà lan.
25/09/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH CẢNG QUỐC TẾ THỊ VẢI là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người duy nhất không có rắc rối là những người ở nghĩa trang. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026