Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,83%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 8,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.279.291.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.069.730.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,83%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 8,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.279.291.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.069.730.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,68%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 95 gói thầu, trong đó trúng 24 gói, trượt 54 gói, 16 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 21.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 83.02% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (21), Hưng Yên (14), Cần Thơ (11), Hà Tĩnh (7), Quảng Ninh (6), Hà Nội (5), Hải Phòng (4), Đồng Nai (3), Bắc Ninh (3), Lâm Đồng (2), Đà Nẵng (2), Vĩnh Long (2), Thanh Hoá (2), Tây Ninh (2), Ninh Bình (2), An Giang (1), Quảng Trị (1), Khánh Hòa (1), Lào Cai (1), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (14), Thái Bình (11), Hậu Giang (9), Hà Tĩnh (7), Quảng Ninh (6), Hà Nội (5), Hải Phòng (3), Bình Thuận (2), Đà Nẵng (2), Thanh Hoá (2), TP.Hồ Chí Minh (1), Hải Dương (1), Trà Vinh (1), Bến Tre (1), Kiên Giang (1), Bình Phước (1), Cần Thơ (1), Không xác định (27)
- Có quan hệ với 39 bên mời thầu
- Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 107 nhà thầu trong 78 gói thầu, thắng 11 gói, thua 53 gói, 13 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 10 nhà thầu trong 17 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 5 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 7 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH PVCHEM-TECH
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00068953
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình:
⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình:
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Nhà công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải TBMT Cung cấp hóa chất và nhiên liệu phục vụ sản xuất và thử nghiệm pilot thuộc Hợp đồng số 7763/HĐ-DKVN của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2026 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất và nhiên liệu phục vụ sản xuất và thử nghiệm pilot thuộc Hợp đồng số 7763/HĐ-DKVN của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ hoạt động SXKD năm 2026 của PVChem-Tech của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần OTO HHC
19/03/2026 18:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ hoạt động SXKD năm 2026 của PVChem-Tech của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2026 16:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ hoạt động SXKD năm 2026 của PVChem-Tech của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/01/2026 18:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ hoạt động SXKD năm 2026 của PVChem-Tech của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với 1 gói thầu.
26/01/2026 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với 1 gói thầu.
23/01/2026 16:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2025. (bao gồm 03 phần/lô) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Assurich Việt Nam
30/10/2025 10:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2025. (bao gồm 03 phần/lô) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2025 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu; Thuộc dự toán mua sắm trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với 2 gói thầu.
31/07/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hóa chất, vật tư và dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÁ CHẤT VÀ THIẾT BỊ HOA VIỆT
20/06/2025 19:32
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thiết bị phục vụ nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÁ CHẤT VÀ THIẾT BỊ HOA VIỆT
20/06/2025 19:31
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hóa chất, vật tư và dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÁ CHẤT VÀ THIẾT BỊ HOA VIỆT
20/06/2025 19:30
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ phân tích đánh giá mẫu phục vụ hoạt động nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công Nghệ Khoan
20/06/2025 19:28
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hóa chất, vật tư và dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu với 1 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 11:21
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hóa chất, vật tư và dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu với 1 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 11:21
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thiết bị phục vụ nghiên cứu với 1 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 11:05
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ phân tích đánh giá mẫu phục vụ hoạt động nghiên cứu với 1 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 11:05
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ phân tích đánh giá mẫu phục vụ hoạt động nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công Nghệ Khoan
20/05/2025 09:01
CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hóa chất, vật tư và dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 19:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải TBMT Cung cấp hóa chất và nhiên liệu phục vụ sản xuất và thử nghiệm pilot thuộc Hợp đồng số 7763/HĐ-DKVN của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2026 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất và nhiên liệu phục vụ sản xuất và thử nghiệm pilot thuộc Hợp đồng số 7763/HĐ-DKVN của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ hoạt động SXKD năm 2026 của PVChem-Tech của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần OTO HHC
19/03/2026 18:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ hoạt động SXKD năm 2026 của PVChem-Tech của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2026 16:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ hoạt động SXKD năm 2026 của PVChem-Tech của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/01/2026 18:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ phục vụ hoạt động SXKD năm 2026 của PVChem-Tech của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với 1 gói thầu.
26/01/2026 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với 1 gói thầu.
23/01/2026 16:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2025. (bao gồm 03 phần/lô) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Assurich Việt Nam
30/10/2025 10:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2025. (bao gồm 03 phần/lô) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2025 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu; Thuộc dự toán mua sắm trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH với 2 gói thầu.
31/07/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH PVCHEM - TECH là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Niềm vui luôn luôn đi sau đau khổ. "
Guillaume Apollinaire
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026