Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 36,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.173.525.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.768.331.299 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 36,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.173.525.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.768.331.299 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,65%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 242 gói thầu, trong đó trúng 242 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 9.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (12), Không xác định (230)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Thuận (12), Không xác định (230)
- Có quan hệ với 51 bên mời thầu
- Có quan hệ với 49 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 25 gói thầu với 7 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Trần Ca Ninh Thuận
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00007645
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Ninh Thuận
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (Điện chiếu sáng, cấp thoát nước) - Giao thông - Thủy lợi
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp - Giao thông (Cầu, đường bộ) - Thủy lợi - Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng và Công nghiệp - Giao thông (Cầu, đường bộ) - Thủy lợi - Hạ tầng kỹ thuật (Điện chiếu sáng)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng và Công nghiệp - Giao thông (Cầu, đường bộ) - Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng và Công nghiệp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01 - Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
29/12/2020 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải TBMT Số 01 - Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2020 16:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn/Chủ đầu tư: Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN với 3 gói thầu.
18/12/2020 16:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp, lắp đặt thiết bị PCCC của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
10/11/2020 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp, lắp đặt thiết bị đồ gỗ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
10/11/2020 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa hệ thống điện trụ sở làm việc UBND huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
15/10/2020 11:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa khối nhà làm việc Thường trực Huyện ủy của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
15/10/2020 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
15/10/2020 11:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công sửa chữa các khối nhà làm việc Thường trực Huyện ủy và UBND huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
15/10/2020 11:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm trang phục bảo đảm trang bị cho lực lượng Dự bị động viên năm 2019 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
04/05/2019 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Số 15 - Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa không khí, thông gió.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
20/12/2022 08:43
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Số 14 - Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THANG MÁY FUJI VIỆT NAM
17/11/2022 11:48
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN công bố KQMT gói thầu Số 15 - Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa không khí, thông gió với 2 nhà thầu tham gia.
16/11/2022 08:11
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN công bố KQMT gói thầu Số 14 - Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy với 4 nhà thầu tham gia.
11/11/2022 08:13
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đăng tải TBMT Số 15 - Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa không khí, thông gió theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 16:42
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đăng tải TBMT Số 14 - Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2022 14:06
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đăng tải TBMT Số 13 - Mua sắm, lắp đặt hệ thống PCCC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/09/2022 10:18
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Số 01 - Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĂN PHÒNG NHÂN HUY
29/12/2020 15:21
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN công bố KQMT gói thầu Số 01 - Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn với 3 nhà thầu tham gia.
25/12/2020 17:35
CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đăng tải TBMT Số 01 - Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2020 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01 - Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
29/12/2020 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải TBMT Số 01 - Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2020 16:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ quản lý và đào tạo của Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn/Chủ đầu tư: Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN với 3 gói thầu.
18/12/2020 16:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp, lắp đặt thiết bị PCCC của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
10/11/2020 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp, lắp đặt thiết bị đồ gỗ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
10/11/2020 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa hệ thống điện trụ sở làm việc UBND huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
15/10/2020 11:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa khối nhà làm việc Thường trực Huyện ủy của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
15/10/2020 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
15/10/2020 11:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công sửa chữa các khối nhà làm việc Thường trực Huyện ủy và UBND huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
15/10/2020 11:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm trang phục bảo đảm trang bị cho lực lượng Dự bị động viên năm 2019 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN.
04/05/2019 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRẦN CA NINH THUẬN là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nghi ngờ và sợ hãi là kẻ thù số một của tri thức, và người khuyến khích chúng, không tiêu trừ chúng sẽ tự cản trở mình trong mỗi bước đi. "
James Allen
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh