Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.507.926.121 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.621.563.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.507.926.121 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.621.563.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 48 gói thầu, trong đó trúng 48 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 52.53% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 86.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (39), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (30), TP.Hồ Chí Minh (4), Không xác định (14)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 15 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 72 gói thầu với 16 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Tư vấn Phúc Khang
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00038285
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp năng lượng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật cấp nước; thoát nước; xử lý chất thải rắn
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật cấp nước, thoát nước; xử lý chất thải rắn
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT dd của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 1 gói thầu.
12/04/2024 16:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT hn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 1 gói thầu.
03/02/2024 10:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG.
13/09/2023 08:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải TBMT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/07/2023 09:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 3 gói thầu.
18/07/2023 09:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải TBMT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Chuyên Lê Qúy Đôn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/07/2023 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 3 gói thầu.
18/07/2023 08:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Chuyên Lê Qúy Đôn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 3 gói thầu.
17/07/2023 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN QUANG HUY
18/08/2025 15:31
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
23/07/2025 08:03
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG công bố kết quả gói thầu Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Chuyên Lê Qúy Đôn năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ÂU CƠ
24/10/2023 10:41
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG công bố kết quả gói thầu Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG VIÊN CÂY XANH VÀ ĐÔ THỊ VŨNG TÀU
13/09/2023 08:39
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG công bố KQMT gói thầu Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Chuyên Lê Qúy Đôn năm 2023 với 4 nhà thầu tham gia.
26/07/2023 09:02
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG công bố KQMT gói thầu Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023 với 4 nhà thầu tham gia.
26/07/2023 08:37
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đăng tải TBMT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/07/2023 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT dd của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 1 gói thầu.
12/04/2024 16:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT hn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 1 gói thầu.
03/02/2024 10:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG.
13/09/2023 08:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải TBMT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/07/2023 09:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Vũng Tàu năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 3 gói thầu.
18/07/2023 09:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải TBMT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Chuyên Lê Qúy Đôn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/07/2023 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 3 gói thầu.
18/07/2023 08:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG đã đăng tải KHLCNT Thực hiện chăm sóc cây xanh, thảm cỏ tại Trường THPT Chuyên Lê Qúy Đôn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG với 3 gói thầu.
17/07/2023 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÚC KHANG là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công đến khi cơ hội và sự chuẩn bị gặp nhau. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh