Gói thầu số 08: Xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
89
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 08: Xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.730.526.766 VND
Giá dự toán
2.730.526.766 VND
Hoàn thành
16:50 01/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
4 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3502226221 3502226221

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ÂU CƠ

2.720.213.910,837 VND 92 2.720.213.910 VND 4 tháng 4 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây