Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.938.170.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.783.594.709 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.938.170.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.783.594.709 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 121 gói thầu, trong đó trúng 97 gói, trượt 24 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 29.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 81.57% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (91), An Giang (5), TP.Hồ Chí Minh (3), Vĩnh Long (1), Không xác định (21)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (85), An Giang (4), TP.Hồ Chí Minh (3), Trà Vinh (1), Kiên Giang (1), Không xác định (27)
- Có quan hệ với 33 bên mời thầu
- Có quan hệ với 29 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 62 nhà thầu trong 41 gói thầu, thắng 17 gói, thua 24 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 6 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 67 gói thầu với 25 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000595
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đồng Tháp
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
⚬ Lập quy hoạch xây dựng: Lập thiết kế quy hoạch xây dựng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: nhà công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: giao thông (đường bộ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: năng lượng (đường dây và trạm biến áp)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật (cấp nước, thoát nước)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: giao thông (cầu, đường bộ)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng, lắp đặt thiết bị vào công trình
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: giao thông (cầu, đường bộ)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: năng lượng (đường dây và trạm biến áp)
⚬ Thi công xây dựng công trình: dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Thi công cải tạo, sửa chữa: Cổng chính; cổng phụ 1, 2, 3; hàng rào; nhà Hội Đông y; nhà Cả Nhì Ngưu và bó vỉa đường đan nội bộ của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
12/10/2022 09:10
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyên dùng cho Trung tâm Văn hóa Nghệ thuật tỉnh của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát với 1 gói thầu.
22/08/2022 09:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
21/09/2021 15:31
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mới cầu và đường vào cầu của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
15/01/2021 17:21
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Lát gạch vĩa hè đường 30 04 (đoạn từ Nguyễn Chí Thanh - cầu Đạo Nằm - Trung đoàn 9) của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
15/01/2021 14:29
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải TBMT Xây dựng mới cầu và đường vào cầu của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/12/2020 11:12
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện trụ sở Trung tâm lưu trữ lịch sử của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát với 2 gói thầu.
01/09/2020 15:25
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01:Trang bị phần mềm hội nghị trực tuyến và Camera cho UBND xã, thị trấn, Trung tâm tin học huyện, văn phòng Huyện ủy, các trường THPT Lấp Vò I, II, III, và trường THCS-THPT Bình Thạnh Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
05/06/2019 15:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Cải tạo trồng mới, bổ sung cây xanh các hoa viên công viên. của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
22/04/2019 14:43
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải TBMT Gói thầu 01:Trang bị phần mềm hội nghị trực tuyến và Camera cho UBND xã, thị trấn, Trung tâm tin học huyện, văn phòng Huyện ủy, các trường THPT Lấp Vò I, II, III, và trường THCS-THPT Bình Thạnh Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2019 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đăng tải TBMT Trang trí hoa kiểng trong khuôn viên Khu di tích Nguyễn Sinh Sắc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 17:29
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cổng chào chính; Trụ cổng chợ hoa Xuân Mỹ Phú; Các trụ pano cửa ngõ, pano cố định, pano quảng bá sự kiện; Banner dọc; Cầu Đỗ Công Tường, các tiểu cảnh (khuôn viên đường sách thành phố Cao Lãnh); Thuê xe kiểm tra các hạng mục trang trí, chăm sóc tưới nước các cụm tiểu cảnh, các cụm hoa trụ cổng; Thuê xe và nhân công tháo dở và dọn dẹp sau tết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN TPD - TƯƠNG LAI
02/01/2025 15:35
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cổng chào chính; Trụ cổng chợ hoa Xuân Mỹ Phú; Các trụ pano cửa ngõ, pano cố định, pano quảng bá sự kiện; Banner dọc; Cầu Đỗ Công Tường, các tiểu cảnh (khuôn viên đường sách thành phố Cao Lãnh); Thuê xe kiểm tra các hạng mục trang trí, chăm sóc tưới nước các cụm tiểu cảnh, các cụm hoa trụ cổng; Thuê xe và nhân công tháo dở và dọn dẹp sau tết với 2 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 15:35
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang trí, tạo điểm nhấn cho Đường sách thành phố Cao Lãnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN TPD - TƯƠNG LAI
20/12/2024 15:00
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cổng chào chính; Trụ cổng chợ hoa Xuân Mỹ Phú; Các trụ pano cửa ngõ, pano cố định, pano quảng bá sự kiện; Banner dọc; Cầu Đỗ Công Tường, các tiểu cảnh (khuôn viên đường sách thành phố Cao Lãnh); Thuê xe kiểm tra các hạng mục trang trí, chăm sóc tưới nước các cụm tiểu cảnh, các cụm hoa trụ cổng; Thuê xe và nhân công tháo dở và dọn dẹp sau tết theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 14:42
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: công trình nhà kho tạm trong khuôn viên Sân bóng đá Mỹ Tân, xã Mỹ Tân, thành phố Cao Lãnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH TÂM ĐỨC
17/12/2024 14:45
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Trang trí, tạo điểm nhấn cho Đường sách thành phố Cao Lãnh với 2 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 09:35
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: công trình nhà kho tạm trong khuôn viên Sân bóng đá Mỹ Tân, xã Mỹ Tân, thành phố Cao Lãnh với 3 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 09:28
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang trí, tạo điểm nhấn cho Đường sách thành phố Cao Lãnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 08:51
Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đăng tải TBMT Gói thầu số 01: công trình nhà kho tạm trong khuôn viên Sân bóng đá Mỹ Tân, xã Mỹ Tân, thành phố Cao Lãnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Thi công cải tạo, sửa chữa: Cổng chính; cổng phụ 1, 2, 3; hàng rào; nhà Hội Đông y; nhà Cả Nhì Ngưu và bó vỉa đường đan nội bộ của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
12/10/2022 09:10
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyên dùng cho Trung tâm Văn hóa Nghệ thuật tỉnh của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát với 1 gói thầu.
22/08/2022 09:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
21/09/2021 15:31
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mới cầu và đường vào cầu của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
15/01/2021 17:21
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Lát gạch vĩa hè đường 30 04 (đoạn từ Nguyễn Chí Thanh - cầu Đạo Nằm - Trung đoàn 9) của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
15/01/2021 14:29
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải TBMT Xây dựng mới cầu và đường vào cầu của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/12/2020 11:12
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện trụ sở Trung tâm lưu trữ lịch sử của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát với 2 gói thầu.
01/09/2020 15:25
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01:Trang bị phần mềm hội nghị trực tuyến và Camera cho UBND xã, thị trấn, Trung tâm tin học huyện, văn phòng Huyện ủy, các trường THPT Lấp Vò I, II, III, và trường THCS-THPT Bình Thạnh Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
05/06/2019 15:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Cải tạo trồng mới, bổ sung cây xanh các hoa viên công viên. của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát.
22/04/2019 14:43
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát đã đăng tải TBMT Gói thầu 01:Trang bị phần mềm hội nghị trực tuyến và Camera cho UBND xã, thị trấn, Trung tâm tin học huyện, văn phòng Huyện ủy, các trường THPT Lấp Vò I, II, III, và trường THCS-THPT Bình Thạnh Trung của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2019 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Khang Thịnh Phát là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đốn củi ba năm, thiêu một giờ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh