Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.742.219.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.644.102.976 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.742.219.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.644.102.976 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 157 gói thầu, trong đó trúng 157 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 83.37% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.08% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (113), Đồng Tháp (12), Cần Thơ (5), Lâm Đồng (3), Vĩnh Long (2), Quảng Ngãi (2), Đắk Lắk (2), Cà Mau (2), Tây Ninh (1), Hà Nội (1), Khánh Hòa (1), Đồng Nai (1), Không xác định (12)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (102), Tiền Giang (7), Hậu Giang (3), Bến Tre (2), Quảng Ngãi (2), Bạc Liêu (2), Bình Thuận (2), Tây Ninh (1), Hà Nội (1), Khánh Hòa (1), Đắk Lắk (1), Sóc Trăng (1), Bình Dương (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Đắk Nông (1), Không xác định (31)
- Có quan hệ với 68 bên mời thầu
- Có quan hệ với 84 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 187 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
06/12/2023 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
03/12/2023 20:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải TBMT Mua máy vi tính năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2023 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
30/10/2023 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
30/10/2023 13:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho Phòng Quản lý đô thị quận 6 năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR với 3 gói thầu.
30/10/2023 13:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
21/10/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Cổng Thông tin điện tử của Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh và các Trang Thông tin thành phần của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR với 3 gói thầu.
21/10/2023 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
19/10/2023 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
19/10/2023 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR công bố kết quả gói thầu Dịch vụ quản lý lớp học và vệ sinh hàng ngày tại Viện đào tạo chất lượng cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX-TM & DV NGỌC PHÁT
30/06/2025 16:48
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị phục vụ họp trực tuyến tại Hội trường Công an tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VIỄN THÔNG SỐ
27/06/2025 16:34
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR công bố KQMT gói thầu Dịch vụ quản lý lớp học và vệ sinh hàng ngày tại Viện đào tạo chất lượng cao với 4 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:12
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ, thiết bị đảm bảo an toàn bảo mật, lắp đặt, cài đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN INCOM
18/06/2025 09:56
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý lớp học và vệ sinh hàng ngày tại Viện đào tạo chất lượng cao theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/06/2025 14:07
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR công bố kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ VẠN XUÂN
13/06/2025 16:48
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ANH TÍN, CÔNG TY TNHH TIN HỌC - ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH PHI LONG
06/06/2025 14:12
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình (thiết kế triển khai sau thiết kế cơ sở).
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Xây dựng
05/06/2025 11:44
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 16:54
CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy chủ, thiết bị đảm bảo an toàn bảo mật, lắp đặt, cài đặt với 3 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
06/12/2023 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
03/12/2023 20:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải TBMT Mua máy vi tính năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2023 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
30/10/2023 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
30/10/2023 13:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho Phòng Quản lý đô thị quận 6 năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR với 3 gói thầu.
30/10/2023 13:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
21/10/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Cổng Thông tin điện tử của Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh và các Trang Thông tin thành phần của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR với 3 gói thầu.
21/10/2023 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
19/10/2023 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR.
19/10/2023 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR là chủ đầu tư của 57 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Internet giống như Miền tây hoang dã vậy. Chẳng có luật lệ. "
Steven Wright
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh