Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:56 02/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa giáo dục phổ thông năm 2024 trên địa bàn huyện Tánh Linh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa giáo dục phổ thông năm 2024 trên địa bàn huyện Tánh Linh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tại Quyết định số 842/QĐ-UBND ngày 09/05/2025 của UBND tỉnh Bình Thuận về việc điều chỉnh kế hoạch đầu tư công năm 2025 nguồn vốn ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tánh Linh, Tỉnh Bình Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 20/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500243899_2506021010
Ngày phê duyệt
02/06/2025 10:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUYỆN TÁNH LINH, TỈNH BÌNH THUẬN

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 02/06/2025
đến
15:00 20/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 20/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
397.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm chín mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2025 (18/10/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thẩm định giá đo đạc địa chính BTA Việt Nam Tư vấn thẩm định giá 86 Đỗ Hành, Phường Phú Thủy, Thành phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận
2 Công ty TNHH XD TM Newstar Tư vấn lập E-HSMT Số 150 Đường Hiệp Bình, KP.8, Phường Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Mẫn Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 5.09, Lầu 5, Toà Nhà ST Moritz, Số 1014 Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH XD TM Newstar Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 150 Đường Hiệp Bình, KP.8, Phường Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Mẫn Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 5.09, Lầu 5, Toà Nhà ST Moritz, Số 1014 Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tánh Linh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 14 Đường 25/12 LT, Thị trấn Lạc Tánh, Huyện Tánh Linh, Tỉnh Bình Thuận; Các tư vấn theo quy định hiện hành;

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư trong quyết định đầu tư đã được phê duyệt làm thay đổi khối lượng công việc, tiêu chuẩn đánh giá đã ghi trong hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
78/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 04/06/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:57 04/06/2025

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế học sinh Mẫu Giáo (01 bàn + 02 ghế)
200
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
2
Bàn ghế học sinh Tiểu học (1 bàn + 2 ghế)
500
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
3
Bàn ghế học sinh THCS (1 bàn + 2 ghế)
300
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
4
Con vật nhún lò xo
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
5
Xích đu treo
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
6
Xích đu sàn lắc
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
7
Đu quay mâm không ray
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
8
Nhà leo nằm ngang
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
9
Cầu trượt đơn
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
10
Bộ vận động đa năng (thang leo, cầu trược, ống chui)
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
11
Thang leo
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
12
Xe đạp chân
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
13
Ô tô đạp chân
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
14
Máy vi tính để bàn danh cho học sinh
345
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90
15
Tivi thông minh 65 Inch
270
Cái
Theo quy định tại Chương V
Huyện Tánh Linh
1
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây