Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 430 nhà thầu.
- Đã công bố 31 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 558 gói (với 580 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 487 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,76%, Xây lắp 22,24%, Tư vấn 15,69%, Phi tư vấn 18,79%, Hỗn hợp 0,52%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.081.767.449.035 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 932.071.924.976 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 như sau:
- Có quan hệ với 430 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,76%, Xây lắp 22,24%, Tư vấn 15,69%, Phi tư vấn 18,79%, Hỗn hợp 0,52%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.081.767.449.035 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 932.071.924.976 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,84%.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TRUYỀN TẢI ĐIỆN 3 – TỔNG CÔNG TY TRUYỀN TẢI ĐIỆN QUỐC GIA
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00028653
- Cơ quan cấp:
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp (Đường dây và Trạm biến áp)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 72/SCL2026/PTC3: Cung cấp kết cấu thép cột đường dây 220 kV phục vụ thi công SCL năm 2026 tại Gia Lai của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING
05/09/2026 12:40
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 71/SCL2026/PTC3: Cung cấp phụ kiện đường dây phục vụ thi công SCL năm 2026 tại Gia Lai của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT POM VINA
05/09/2026 12:39
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 27/SX2026/PTC3: VTTB dự phòng phục vụ sản xuất năm 2026 của PTC3 - Phần VTTB trạm biến áp của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
04/09/2026 16:50
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 1: Cung cấp máy phát điện cho các trạm biến áp của PTC3 của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 15:05
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 10/SCL2027/PTC3:Cung cấp điều hòa nhiệt độ (bao gồm lắp đặt) của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 14:54
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 22/SCL2027/PTC3: Sửa chữa hệ thống PCCC tại TBA 500kV Vĩnh Tân, 220kV Hàm Tân, 220kV Phan Thiết của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 18:10
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 20/SCL2027/PTC3: Sửa chữa công trình kiến trúc tại TBA 500kV Vĩnh Tân của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 14:50
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 6: Cung cấp dịch vụ tư vấn kiểm toán báo cáo quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN A & C
03/09/2026 11:02
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 02/SCL2027/PTC3: Cung cấp VTTB nhị thứ và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
02/09/2026 12:55
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 13/SCL2027/PTC3: Cung cấp dây dẫn, dây chống sét và phụ kiện dây dẫn, dây chống sét của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN THUẬN PHONG
31/08/2026 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 72/SCL2026/PTC3: Cung cấp kết cấu thép cột đường dây 220 kV phục vụ thi công SCL năm 2026 tại Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING
05/09/2026 12:40
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 71/SCL2026/PTC3: Cung cấp phụ kiện đường dây phục vụ thi công SCL năm 2026 tại Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT POM VINA
05/09/2026 12:39
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 27/SX2026/PTC3: VTTB dự phòng phục vụ sản xuất năm 2026 của PTC3 - Phần VTTB trạm biến áp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN THUẬN PHONG
04/09/2026 16:50
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 13/SCL2027/PTC3: Cung cấp dây dẫn, dây chống sét và phụ kiện dây dẫn, dây chống sét.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN THUẬN PHONG
31/08/2026 08:47
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 32/SCL2027/PTC3: Sửa chữa xe ô tô UAZ thuộc Truyền tải điện Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
28/08/2026 16:21
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 33/SX2026/PTC3: Cung cấp biến dòng điện 123kV và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DNE
28/08/2026 08:24
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 26/SX2026/PTC3: VTTB dự phòng phục vụ sản xuất năm 2026 của PTC3 - Phần đường dây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP ĐẠI PHÚ
27/08/2026 16:54
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 15/SCL2027/PTC3: Cung cấp vật tư biển báo đường dây các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP ĐẠI PHÚ
26/08/2026 10:37
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 30/SCL2027/PTC3: Sửa chữa kè móng, mương thoát nước đường dây 220kV, 500kV trên địa bàn tỉnh Đăk Lăk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI TÍN GROUP
26/08/2026 07:38
Công ty Truyền tải điện 3 công bố kết quả gói thầu Gói 17/SCL2027/PTC3: Cung cấp cáp, tủ hạ thế phục vụ thi công sửa chữa hệ thống cáp điện ngầm ngoài nhà - Khu nhà Xưởng cơ điện và Đội thí nghiệm điện mở rộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN THUẬN PHONG
24/08/2026 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 72/SCL2026/PTC3: Cung cấp kết cấu thép cột đường dây 220 kV phục vụ thi công SCL năm 2026 tại Gia Lai của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING
05/09/2026 12:40
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 71/SCL2026/PTC3: Cung cấp phụ kiện đường dây phục vụ thi công SCL năm 2026 tại Gia Lai của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT POM VINA
05/09/2026 12:39
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 27/SX2026/PTC3: VTTB dự phòng phục vụ sản xuất năm 2026 của PTC3 - Phần VTTB trạm biến áp của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
04/09/2026 16:50
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 1: Cung cấp máy phát điện cho các trạm biến áp của PTC3 của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 15:05
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 10/SCL2027/PTC3:Cung cấp điều hòa nhiệt độ (bao gồm lắp đặt) của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 14:54
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 22/SCL2027/PTC3: Sửa chữa hệ thống PCCC tại TBA 500kV Vĩnh Tân, 220kV Hàm Tân, 220kV Phan Thiết của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 18:10
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 20/SCL2027/PTC3: Sửa chữa công trình kiến trúc tại TBA 500kV Vĩnh Tân của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 14:50
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 6: Cung cấp dịch vụ tư vấn kiểm toán báo cáo quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN A & C
03/09/2026 11:02
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải TBMT Gói 02/SCL2027/PTC3: Cung cấp VTTB nhị thứ và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
02/09/2026 12:55
Bên mời thầu Công ty Truyền tải điện 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 13/SCL2027/PTC3: Cung cấp dây dẫn, dây chống sét và phụ kiện dây dẫn, dây chống sét của chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN THUẬN PHONG
31/08/2026 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 là chủ đầu tư của 31 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 là chủ đầu tư của 580 TBMT, trong đó tự mời thầu 181 TBMT, đơn vị khác mời thầu 399 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 là chủ đầu tư của 487 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Truyền tải điện 3 là chủ đầu tư có quan hệ với 430 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người gieo đạo đức gặt hái vinh dự. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026