Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 18 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 14 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 62.48% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (5), TP.Hồ Chí Minh (3), Huế (1), Đồng Nai (1), Thanh Hoá (1), Đà Nẵng (2), Quảng Trị (1), Đắk Lắk (1), Sơn La (1), Quảng Ngãi (1), Hải Phòng (1), Gia Lai (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (5), TP.Hồ Chí Minh (1), Huế (1), Thanh Hoá (1), Đà Nẵng (1), Sơn La (1), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 31 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng 3 gói, thua 14 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 0 | |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 3 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trúng thầu gói thầu Gói 72/SCL2026/PTC3: Cung cấp kết cấu thép cột đường dây 220 kV phục vụ thi công SCL năm 2026 tại Gia Lai do Công ty Truyền tải điện 3 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/09/2026 12:40
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trượt thầu gói thầu Gói thầu 10-VKTT-2026: Mua sắm các khung khối cơ khí do Viện Kỹ thuật Phòng không - Không quân mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 3 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
30/07/2026 09:03
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 01: Gia công chế tạo trang thiết bị cơ khí theo Bản vẽ thiết kế đính kèm HSMT do Viện Kỹ thuật Hải quân mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
27/07/2026 08:39
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trượt thầu gói thầu Gói thầu 07-VKTT-2026: Mua sắm các khung khối cơ khí do Viện Kỹ thuật Phòng không - Không quân mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 3 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
23/07/2026 09:01
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trượt thầu gói thầu Gia công, lắp đặt giường sắt, giường inox 02 tầng cho Tiểu đội, Trung đội QTT mới thành lập do Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Quảng Ngãi mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 5 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
13/07/2026 08:02
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trượt thầu gói thầu Mua sắm bộ làm mát không khí máy phát phục vụ sửa chữa lớn Tổ máy số 2 NMTĐ Huội Quảng do CÔNG TY THỦY ĐIỆN HUỘI QUẢNG - BẢN CHÁT - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 5 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
06/07/2026 10:27
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 20-2026: Cung cấp xà, cấu kiện thép mạ kẽm do CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐẮK LẮK - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN TRUNG mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 4 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
04/03/2026 15:11
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trượt thầu gói thầu Gói thầu LĐ-01: Gia công lắp đặt do Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 2 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
22/10/2025 08:06
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING tham gia gói thầu Mua sắm bổ sung Bulong BXCT và một số vật tư khác do CÔNG TY THỦY ĐIỆN QUẢNG TRỊ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY PHÁT ĐIỆN 2 - CÔNG TY CỔ PHẦN mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 7 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
13/10/2025 14:01
CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 04: Thiết bị thí nghiệm Cơ, Nhiệt do Trường Đại học Bách Khoa Đại học Đà Nẵng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
29/09/2025 10:36
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING có tham gia 18 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 3 gói, trượt thầu 14 gói, 1 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING có quan hệ với 15 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã từng đấu với 31 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 14 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã tham gia thầu tại 12 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DANAPI ENGINEERING đã tham gia thầu tại 6 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hạnh phúc giống như mặt trời chiều – người nào cũng có thể nhìn thấy, nhưng nhiều người lại nhìn về hướng khác, vì vậy mà đã bỏ lỡ cơ hội. "
Mark Twain (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Thêm nhà thầu