Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.261.095.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.425.631.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.261.095.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.425.631.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải TBMT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 02 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 15:27
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 02 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:54
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÉP SSAB VIỆT NAM
08/04/2026 15:33
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải TBMT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/03/2026 15:15
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
19/03/2026 13:58
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 279 Quỳnh Anh
03/03/2026 10:15
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải TBMT Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/02/2026 09:39
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
09/02/2026 20:21
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
09/02/2026 20:17
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
09/02/2026 19:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 công bố kết quả gói thầu Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 02 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÉP SSAB VIỆT NAM
29/05/2025 09:41
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 công bố KQMT gói thầu Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 02 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 08:00
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đăng tải TBMT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 02 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 15:43
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 02 năm 2025 với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:23
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 công bố kết quả gói thầu Mua sắm màng phản quang phục vụ sản xuất biển số xe năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 279 Quỳnh Anh
22/04/2025 15:08
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 công bố KQMT gói thầu Mua sắm màng phản quang phục vụ sản xuất biển số xe năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 15:18
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đăng tải TBMT Mua sắm màng phản quang phục vụ sản xuất biển số xe năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 14:20
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đăng tải KHLCNT Mua sắm màng phản quang phục vụ sản xuất biển số xe năm 2025 với 1 gói thầu.
25/03/2025 15:11
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái nhà kho biển số năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VẠN HẠNH
21/02/2025 16:17
Công ty Văn phòng phẩm 2/9 công bố kết quả gói thầu Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÉP SSAB VIỆT NAM
17/02/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải TBMT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 02 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 15:27
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 02 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:54
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÉP SSAB VIỆT NAM
08/04/2026 15:33
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải TBMT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/03/2026 15:15
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu nhôm phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
19/03/2026 13:58
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 279 Quỳnh Anh
03/03/2026 10:15
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải TBMT Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/02/2026 09:39
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
09/02/2026 20:21
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
09/02/2026 20:17
Bên mời thầu Công ty Văn phòng phẩm 2/9 đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu màng phản quang và mực in đen phục vụ sản xuất đợt 01 năm 2026 của chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 với 1 gói thầu.
09/02/2026 19:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Văn phòng phẩm 2/9 là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm chuyện gì mà có điều chưa thỏa mãn thì hãy tự xét lại thân mình xem làm như thế đã phải chưa. "
Mạnh Tử
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026