Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.101.939.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.095.385.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.101.939.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.095.385.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA với 2 gói thầu.
22/05/2019 14:48
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Mua săm trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
01/02/2019 08:55
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
28/01/2019 16:49
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Minh Ân
28/01/2019 16:38
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2018 14:31
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo chỉnh trang và mua sắm trang thiết bị Công viên văn hóa Đống Đa của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA với 3 gói thầu.
18/12/2018 14:17
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo chỉnh trang và mua sắm trang thiết bị Công viên văn hóa Đống Đa.
18/12/2018 14:14
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Cải tạo tường rào phía giáp ngõ 136 Tây Sơn và một số hạng mục phụ trợ Công viên văn hóa Đống Đa (Đăng tải trên báo đấu thầu số 189 ngày 06/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
06/10/2017 10:16
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát thi công (Đăng tải trên báo đấu thầu số 189 ngày 06/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Công cộng và Hạ tầng Giao thông Hà Nội
06/10/2017 10:16
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo tường rào phía giáp ngõ 136 Tây Sơn và một số hạng mục phụ trợ Công viên văn hóa Đống Đa của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA với 2 gói thầu.
31/08/2017 12:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung với 2 gói thầu.
22/05/2019 14:48
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Mua săm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Minh Ân
01/02/2019 08:55
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng công trình công cộng và hạ tầng giao thông hà nội
28/01/2019 16:49
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Minh Ân
28/01/2019 16:38
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2018 14:31
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đăng tải KHLCNT Cải tạo chỉnh trang và mua sắm trang thiết bị Công viên văn hóa Đống Đa với 3 gói thầu.
18/12/2018 14:17
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Cải tạo tường rào phía giáp ngõ 136 Tây Sơn và một số hạng mục phụ trợ Công viên văn hóa Đống Đa (Đăng tải trên báo đấu thầu số 189 ngày 06/10/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Hạ tầng Dân dụng Hà Nội
06/10/2017 10:16
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát thi công (Đăng tải trên báo đấu thầu số 189 ngày 06/10/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Công cộng và Hạ tầng Giao thông Hà Nội
06/10/2017 10:16
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đăng tải TBMT Cải tạo tường rào phía giáp ngõ 136 Tây Sơn và một số hạng mục phụ trợ Công viên văn hóa Đống Đa (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 165 ngày 01/09/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
01/09/2017 12:26
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đăng tải KHLCNT Cải tạo tường rào phía giáp ngõ 136 Tây Sơn và một số hạng mục phụ trợ Công viên văn hóa Đống Đa với 2 gói thầu.
31/08/2017 12:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA với 2 gói thầu.
22/05/2019 14:48
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm: Mua săm trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
01/02/2019 08:55
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
28/01/2019 16:49
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Minh Ân
28/01/2019 16:38
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2018 14:31
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo chỉnh trang và mua sắm trang thiết bị Công viên văn hóa Đống Đa của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA với 3 gói thầu.
18/12/2018 14:17
CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo chỉnh trang và mua sắm trang thiết bị Công viên văn hóa Đống Đa.
18/12/2018 14:14
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Cải tạo tường rào phía giáp ngõ 136 Tây Sơn và một số hạng mục phụ trợ Công viên văn hóa Đống Đa (Đăng tải trên báo đấu thầu số 189 ngày 06/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
06/10/2017 10:16
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát thi công (Đăng tải trên báo đấu thầu số 189 ngày 06/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Công cộng và Hạ tầng Giao thông Hà Nội
06/10/2017 10:16
Bên mời thầu CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo tường rào phía giáp ngõ 136 Tây Sơn và một số hạng mục phụ trợ Công viên văn hóa Đống Đa của chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA với 2 gói thầu.
31/08/2017 12:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG VIÊN VĂN HÓA ĐỐNG ĐA là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tại sao chúng ta lại nên nghĩ về những điều tươi đẹp? Bởi vì suy nghĩ quyết định cuộc đời. Có một thói quen chung là oán trách môi trường xung quanh. Môi trường điều chỉnh cuộc đời nhưng không điều khiển cuộc đời. Linh hồn mạnh hơn những gì quanh nó. "
William James
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh