Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục An toàn thông tin như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 210 gói thầu, trong đó có 80 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 91 gói (với 102 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 106 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 91 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 9,80%, Phi tư vấn 27,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 196.557.559.683 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.716.418.410 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục An toàn thông tin như sau:
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 9,80%, Phi tư vấn 27,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 196.557.559.683 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.716.418.410 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
23/10/2023 23:29
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
23/10/2023 23:26
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
24/02/2023 15:32
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 3 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 20:27
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 2 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 11:39
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 1 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 11:34
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo kiến thức, kỹ năng bảo đảm an toàn thông tin cho người dùng cuối của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 11:28
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 2 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 10:52
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 1 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 10:08
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải KHLCNT KHLCNT triển khai nhiệm vụ thuộc đề án Đào tạo và phát triển nguồn nhân lực an toàn thông tin giai đoạn 2021-2025 theo Quyết định số 21/QĐ-TTg ngày 06/01/2021 của Thủ tướng Chính phủ do Cục An toàn thông tin thực hiện năm 2022 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với 4 gói thầu.
07/09/2022 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục An toàn thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
23/10/2023 23:29
Cục An toàn thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
23/10/2023 23:26
Cục An toàn thông tin công bố kết quả gói thầu Khóa đào tạo kiến thức, kỹ năng bảo đảm an toàn thông tin cho người dùng cuối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DFT VIỆT NAM
24/03/2023 17:13
Cục An toàn thông tin công bố kết quả gói thầu Khóa đào tạo số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO, TRIỂN KHAI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ VIỄN THÔNG BÁCH KHOA HÀ NỘI
24/03/2023 17:12
Cục An toàn thông tin công bố kết quả gói thầu Khóa đào tạo số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN IPMAC
24/03/2023 17:10
Cục An toàn thông tin công bố kết quả gói thầu Khóa đào tạo số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CECOMTECH VIỆT NAM
24/03/2023 17:09
Cục An toàn thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
24/02/2023 15:32
Cục An toàn thông tin công bố KQMT gói thầu Khóa đào tạo số 3 với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 10:42
Cục An toàn thông tin công bố KQMT gói thầu Khóa đào tạo số 1 với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 10:37
Cục An toàn thông tin công bố KQMT gói thầu Khóa đào tạo kiến thức, kỹ năng bảo đảm an toàn thông tin cho người dùng cuối với 1 nhà thầu tham gia.
24/09/2022 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
23/10/2023 23:29
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
23/10/2023 23:26
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ điện tử
24/02/2023 15:32
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 3 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 20:27
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 2 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 11:39
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 1 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 11:34
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo kiến thức, kỹ năng bảo đảm an toàn thông tin cho người dùng cuối của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 11:28
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 2 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 10:52
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải TBMT Khóa đào tạo số 1 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 10:08
Bên mời thầu Cục An toàn thông tin đã đăng tải KHLCNT KHLCNT triển khai nhiệm vụ thuộc đề án Đào tạo và phát triển nguồn nhân lực an toàn thông tin giai đoạn 2021-2025 theo Quyết định số 21/QĐ-TTg ngày 06/01/2021 của Thủ tướng Chính phủ do Cục An toàn thông tin thực hiện năm 2022 của chủ đầu tư Cục An toàn thông tin với 4 gói thầu.
07/09/2022 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục An toàn thông tin là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục An toàn thông tin là chủ đầu tư của 87 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 85 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục An toàn thông tin là chủ đầu tư của 102 TBMT, trong đó tự mời thầu 97 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục An toàn thông tin là chủ đầu tư của 160 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục An toàn thông tin có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục An toàn thông tin là chủ đầu tư có quan hệ với 92 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tinh thần, ý chí để chiến thắng, và ý chí để vượt trội là những điều bền vững. Những phẩm chất ấy quan trọng hơn các sự kiện diễn ra nhiều. "
Vince Lombardi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh