Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 170 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 182 gói thầu, trong đó có 83 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 86 gói (với 93 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 215 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 136 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,12%, Xây lắp 3,23%, Tư vấn 2,15%, Phi tư vấn 19,35%, Hỗn hợp 2,15%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 966.026.271.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 949.087.824.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương như sau:
- Có quan hệ với 170 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,12%, Xây lắp 3,23%, Tư vấn 2,15%, Phi tư vấn 19,35%, Hỗn hợp 2,15%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 966.026.271.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 949.087.824.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cáp quang, cáp đồng để đảm bảo thông tin liên lạc cho Ban Tổ chức Trung ương của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINACAP KIM LONG
21/08/2026 11:55
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảo hiểm thiệt hại vật chất xe ô tô của Bưu điện CP16 của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
20/08/2026 14:35
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, công cụ dụng cụ đảm bảo hoạt động Mạng điện báo Hệ đặc biệt phục vụ cơ quan Đảng, Nhà nước của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:30
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ điện thoại vệ tinh cho các xe ô tô thông tin chuyên dùng của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:15
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, ấn phẩm phục vụ hoạt động Mạng bưu chính phục vụ cơ quan Đảng, Nhà nước năm 2026 của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:33
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ lắp đặt thiết bị điện báo tại trạm phát và trạm dự phòng Đài trung tâm T26 của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MDTEK
07/08/2026 18:36
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống trang thiết bị nhà hỗ trợ Trung tâm điều hành Bưu điện Hệ I của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 00:07
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt điều hòa phòng máy của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 00:04
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy Trung tâm quản lý và điều hành Bưu điện Hệ I của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 00:01
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, hàng hoá phục vụ Trung tâm quản lý và điều hành Bưu điện Hệ I của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 23:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Bưu điện trung ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT
15/09/2025 15:28
Cục Bưu điện trung ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT
15/09/2025 15:17
Cục Bưu điện trung ương công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
03/07/2025 10:02
Cục Bưu điện trung ương công bố kết quả gói thầu Cải tạo cống bể cáp thông tin tại trụ sở Cục Bưu điện Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN 1
26/06/2025 15:38
Cục Bưu điện trung ương đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ năm 2025 với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:20
Cục Bưu điện trung ương đăng tải KHLCNT Cải tạo cống bể cáp thông tin tại trụ sở Cục Bưu điện Trung ương với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:10
Cục Bưu điện trung ương công bố kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống điện phòng kỹ thuật điện tại trụ sở Cục Bưu điện Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG - TIN HỌC BƯU ĐIỆN
10/06/2025 11:28
Cục Bưu điện trung ương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG - TIN HỌC BƯU ĐIỆN
06/06/2025 18:28
Cục Bưu điện trung ương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG - TIN HỌC BƯU ĐIỆN
06/06/2025 18:22
Cục Bưu điện trung ương công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
06/06/2025 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cáp quang, cáp đồng để đảm bảo thông tin liên lạc cho Ban Tổ chức Trung ương của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINACAP KIM LONG
21/08/2026 11:55
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảo hiểm thiệt hại vật chất xe ô tô của Bưu điện CP16 của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
20/08/2026 14:35
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, công cụ dụng cụ đảm bảo hoạt động Mạng điện báo Hệ đặc biệt phục vụ cơ quan Đảng, Nhà nước của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:30
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ điện thoại vệ tinh cho các xe ô tô thông tin chuyên dùng của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:15
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, ấn phẩm phục vụ hoạt động Mạng bưu chính phục vụ cơ quan Đảng, Nhà nước năm 2026 của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:33
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ lắp đặt thiết bị điện báo tại trạm phát và trạm dự phòng Đài trung tâm T26 của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MDTEK
07/08/2026 18:36
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống trang thiết bị nhà hỗ trợ Trung tâm điều hành Bưu điện Hệ I của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 00:07
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt điều hòa phòng máy của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 00:04
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy Trung tâm quản lý và điều hành Bưu điện Hệ I của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 00:01
Bên mời thầu Cục Bưu điện trung ương đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, hàng hoá phục vụ Trung tâm quản lý và điều hành Bưu điện Hệ I của chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 23:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương là chủ đầu tư của 93 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 60 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 33 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương là chủ đầu tư của 93 TBMT, trong đó tự mời thầu 69 TBMT, đơn vị khác mời thầu 24 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương là chủ đầu tư của 215 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Bưu điện trung ương là chủ đầu tư có quan hệ với 170 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh có thể trì hoãn, nhưng thời gian thì không. "
Benjamin Franklin
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info