Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 5,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.464.196.503 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.531.592.727 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 5,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.464.196.503 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.531.592.727 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hàng hóa theo Kế hoạch hợp tác năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 3 gói thầu.
05/01/2026 22:46
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hàng hóa phục vụ tiếp xúc đối ngoại năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 1 gói thầu.
31/12/2025 09:44
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hàng hóa theo Kế hoạch hợp tác năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 3 gói thầu.
17/12/2025 14:28
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hàng hóa theo Kế hoạch hợp tác năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 1 gói thầu.
13/12/2025 21:29
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hàng hóa theo Kế hoạch hợp tác năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 1 gói thầu.
24/10/2025 23:41
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MH E&C VIỆT NAM
15/09/2022 17:00
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải TBMT Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 16:17
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải TBMT Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 14:45
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 6 gói thầu.
25/07/2022 09:37
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 6 gói thầu.
20/07/2022 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Đối ngoại Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MH E&C VIỆT NAM
15/09/2022 17:00
Cục Đối ngoại Bộ Công an công bố KQMT gói thầu Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. với 1 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 17:19
Cục Đối ngoại Bộ Công an đăng tải TBMT Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 16:17
Cục Đối ngoại Bộ Công an đăng tải TBMT Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 14:45
Cục Đối ngoại Bộ Công an đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. với 6 gói thầu.
25/07/2022 09:37
Cục Đối ngoại Bộ Công an đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. với 6 gói thầu.
20/07/2022 10:59
Cục Đối ngoại Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Di chuyển trụ sở, nâng cấp hệ thống máy chủ, bổ sung vật tư, thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống kỹ thuật tại trụ sở làm việc của Cục Đối Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG TOÀN CẦU
15/06/2022 14:08
Cục Đối ngoại Bộ Công an công bố KQMT gói thầu Di chuyển trụ sở, nâng cấp hệ thống máy chủ, bổ sung vật tư, thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống kỹ thuật tại trụ sở làm việc của Cục Đối Ngoại với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2022 18:19
Cục Đối ngoại Bộ Công an đăng tải TBMT Di chuyển trụ sở, nâng cấp hệ thống máy chủ, bổ sung vật tư, thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống kỹ thuật tại trụ sở làm việc của Cục Đối Ngoại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/05/2022 17:44
Cục Đối ngoại Bộ Công an công bố KQMT gói thầu Di chuyển trụ sở, nâng cấp hệ thống máy chủ, bổ sung vật tư, thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống kỹ thuật tại trụ sở làm việc của Cục Đối Ngoại với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2022 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hàng hóa theo Kế hoạch hợp tác năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 3 gói thầu.
05/01/2026 22:46
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hàng hóa phục vụ tiếp xúc đối ngoại năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 1 gói thầu.
31/12/2025 09:44
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hàng hóa theo Kế hoạch hợp tác năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 3 gói thầu.
17/12/2025 14:28
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hàng hóa theo Kế hoạch hợp tác năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 1 gói thầu.
13/12/2025 21:29
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm hàng hóa theo Kế hoạch hợp tác năm 2025 của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 1 gói thầu.
24/10/2025 23:41
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MH E&C VIỆT NAM
15/09/2022 17:00
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải TBMT Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 16:17
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải TBMT Thi công cải tạo sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 14:45
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 6 gói thầu.
25/07/2022 09:37
Bên mời thầu Cục Đối ngoại Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở làm việc Cục Đối ngoại tại số 03 Nguyễn Thượng Hiền, Hai Bà Trưng, Hà Nội. của chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an với 6 gói thầu.
20/07/2022 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Đối ngoại Bộ Công an là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quá trình của một bông hoa cũng giống như đời người vậy. Chậm rãi hình thành nụ hoa, chậm rãi nở, rồi chậm rãi héo tàn. Đời người trăm thiên vạn biến, cũng vẫn là theo quy luật ấy. "
Lục Xu
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026