Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 163 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 252 gói thầu, trong đó có 163 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 121 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 128 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 126 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,16%, Xây lắp 25,81%, Tư vấn 19,35%, Phi tư vấn 9,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.738.813.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 121.423.749.273 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,16%, Xây lắp 25,81%, Tư vấn 19,35%, Phi tư vấn 9,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.738.813.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 121.423.749.273 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Sơn, sửa chữa, chống thấm, chống dột khối nhà làm việc, nhà công vụ trụ sở Đội Nghiệp vụ Hải quan Bảo Lộc – Chi cục Hải quan Đà Lạt của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 5 gói thầu.
12/09/2022 17:06
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục bảo vệ cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần may X19
23/08/2022 10:04
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT May trang phục bảo vệ cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
16/08/2022 10:09
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mực máy in và mực máy photocopy cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng thiết bị văn phòng Tân Đồng Thanh
28/07/2022 14:02
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực máy in và mực máy photocopy cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
25/07/2022 17:11
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chống sét lan truyền cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển Công nghệ Viễn Thông Quốc Tế
28/06/2022 16:38
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chống sét lan truyền cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
23/06/2022 14:31
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Kiểm toán báo cáo quyết toán của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
10/06/2022 11:20
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
10/06/2022 11:19
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
10/06/2022 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
06/10/2022 15:17
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Sơn, sửa chữa, chống thấm, chống dột khối nhà làm việc, nhà công vụ trụ sở Đội Nghiệp vụ Hải quan Bảo Lộc – Chi cục Hải quan Đà Lạt với 5 gói thầu.
12/09/2022 17:06
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu May trang phục bảo vệ cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần may X19
23/08/2022 10:04
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT May trang phục bảo vệ cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
16/08/2022 10:09
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm mực máy in và mực máy photocopy cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng thiết bị văn phòng Tân Đồng Thanh
28/07/2022 14:02
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm mực máy in và mực máy photocopy cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
25/07/2022 17:11
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chống sét lan truyền cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển Công nghệ Viễn Thông Quốc Tế
28/06/2022 16:38
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chống sét lan truyền cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
23/06/2022 14:31
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói số 5: Kiểm toán báo cáo quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiểm toán FAC
10/06/2022 11:20
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm BIDV Tây Nguyên
10/06/2022 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Sơn, sửa chữa, chống thấm, chống dột khối nhà làm việc, nhà công vụ trụ sở Đội Nghiệp vụ Hải quan Bảo Lộc – Chi cục Hải quan Đà Lạt của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 5 gói thầu.
12/09/2022 17:06
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục bảo vệ cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần may X19
23/08/2022 10:04
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT May trang phục bảo vệ cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
16/08/2022 10:09
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mực máy in và mực máy photocopy cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng thiết bị văn phòng Tân Đồng Thanh
28/07/2022 14:02
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực máy in và mực máy photocopy cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
25/07/2022 17:11
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chống sét lan truyền cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển Công nghệ Viễn Thông Quốc Tế
28/06/2022 16:38
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống chống sét lan truyền cho Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
23/06/2022 14:31
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Kiểm toán báo cáo quyết toán của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
10/06/2022 11:20
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
10/06/2022 11:19
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk.
10/06/2022 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 163 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 161 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 31 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 135 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều tốt nhất là nói giỏi, và điều giúp bạn nói giỏi nhất đó là tình bạn. "
Henry Van Dyke
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026