Thông báo mời thầu

Gói số 1: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:10 03/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Đội Nghiệp vụ Hải quan Đắk Peur - Chi cục Hải quan cửa khẩu Buprang
Gói thầu
Gói số 1: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trụ sở Đội Nghiệp vụ Hải quan Đắk Peur - Chi cục Hải quan cửa khẩu Buprang
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/06/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
45 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:00 03/06/2022
đến
10:00 10/06/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 10/06/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
13.000.000 VND
Bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2022 (24/08/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói số 1: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị
Tên dự toán là: Sửa chữa trụ sở Đội Nghiệp vụ Hải quan Đắk Peur - Chi cục Hải quan cửa khẩu Buprang
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 45 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): NSNN
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk; Địa chỉ: số 05, Nguyễn Tất Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk; Địa chỉ: số 05, Nguyễn Tất Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk , địa chỉ: 05 Nguyễn Tất Thành
- Chủ đầu tư: Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk; Địa chỉ: số 05, Nguyễn Tất Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Nộp báo cáo tài chính 03 năm gần đây (2018, 2019, 2020) để chứng minh tình hình tài chính lành mạnh của nhà thầu. Nhà thầu phải nộp tài liệu chứng minh về doanh thu xây dựng như: Báo cáo tài chính đã được kiểm toán hoặc báo cáo tài chính gửi cơ quan thuế có xác nhận của cơ quan thuế theo quy định
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 45 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 13.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 75 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk; Địa chỉ: số 05, Nguyễn Tất Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Lê Văn Nhuận - Cục trưởng Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk. số 05, Nguyễn Tất Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. ĐT: 02623.850244; số fax: 0262.3852867;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Cục Hải quan tỉnh Đắk Lắk (Bộ phận Tài vụ - Quản trị) Tầng 5, số 05, Nguyễn Tất Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. ĐT: 02623.850244; số fax: 0262.3852867.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Báo đấu thầu Địa chỉ: Tầng 9, Tòa nhà Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư - Lô D25, Đường Tôn Thất Thuyết, Khu Đô Thị Mới Cầu Giấy, Hà Nội Điện thoại: 0243.768.6611.

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
45 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp- Có chứng chỉ hành nghề giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng còn hiệu lực theo qui định;- Có chứng nhận bồi dưỡng an toàn lao động;53
2Cán bộ kỹ thuật1Tốt nghiệp cao đẳng trở lên chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp- Có chứng nhận bồi dưỡng an toàn lao động;* Tài liệu chứng minh là file scan Bằng tốt nghiệp, Chứng chỉ32
3Công nhân kỹ thuật, lao động phổ thông10Trong đó số lượng CNKT >= 07 người và có chứng chỉ nghề (Chứng chỉ lắp đặt giàn giáo 01 người; Chứng chỉ nghề sơn 02 người; Chứng chỉ nghề nề 02 người; chứng chỉ thợ hàn 02 người). Lao động phổ thông có danh sách tham gia gói thầu được xác nhận của nhà thầu11

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AXÂY LẮP
1Tháo dỡ mái ngói chiều cao THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH172,11m2
2Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,955tấn
3Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,272100m2
4Đục mở tường thông phòng, loại tường xây gạch, chiều dày tường THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH30,855m2
5Tháo dỡ trầnTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH82,02m2
6Tháo dỡ cửa bằng thủ côngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH38m2
7Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơnTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH90m
8Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH34,144m2
9tháo bảng led diện tử, hệ thống camera hiện trạngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH2công
10Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thépTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH3,042m3
11Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loạiTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH99,3m2
12Phá dỡ móng các loại, móng bê tông gạch vỡTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH9,93m3
13Phá dỡ bậc cấp lát gạchTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH8,928m2
14Vận chuyển phế thải ra ngoài công trình bằng ô tô - 2,5T, 1km đầuTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH15,341m3
15Vận chuyển phế thải tiếp 6km bằng ô tô - 2,5TTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH92,048m3
16Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6mTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,886100m2
17Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH1,32m3
18Lớp lót đá 4x6 kẹp vữa xi măng mác 50THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,132m3
19Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,364m3
20Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhậtTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,016100m2
21Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,144m3
22Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhậtTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,029100m2
23Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,984m3
24Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,142100m2
25Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,031tấn
26Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,122tấn
27Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,201tấn
28Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,201tấn
29Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH30,597m2
30Gia công xà gồ thépTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,335tấn
31Lắp dựng xà gồ thépTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,335tấn
32Lắp dựng cầu phong li tô thép hiện trạngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,63tấn
33Lợp lại mái ngói 13 v/m2, chiều cao THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH1,721100m2
34Thay ngói bị vỡTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH17,211m2
35Sơn bề mặt ngói - 1 nước lót, 2 nước phủTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH172,111m2
36Thi công trần bằng tấm aluminium + khung xương thép hộp 20x20x1,2THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH12,36m2
37Gia công dầm trần thépTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,529tấn
38Lắp dựng dầm trần thépTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,529tấn
39Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung nổi 600x600THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH82,021m2
40Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trầnTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH82,021m2
41Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH82,021m2
42Lớp lót đá 4x6 kẹp vữa xi măng mác 50THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH10,04m3
43Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH100,41m2
44Lát đá granite bậc tam cấpTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH11,14m2
45Xây tường bằng gạch ống XMCL (8x8x18)cm chiều dày THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH5,619m3
46Trát tường, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH61,708m2
47Xây cột, trụ bằng gạch thẻ XMCL 4x8x18cm, chiều cao THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,45m3
48Phá lớp vữa trát tường vị trí vách kính trục ATHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH4,42m2
49Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dánTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH16,66m2
50Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH7,88m
51Phá lớp vữa trát tường bồn hoaTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH2,76m2
52Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH2,76m2
53Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường ngoàiTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH35,588m2
54Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trongTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH101,745m2
55Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trầnTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH19,44m2
56Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tườngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH199,0411m2
57Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trầnTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH19,441m2
58Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH116,7361m2
59Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH101,7451m2
60SLXD cửa đi 4 cánh mở quay khung nhôm xingfa dày 2mm, kính cường lực dày 8mm, lắp đầy đủ phụ kiện, khóa đa điểmTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH23,01m2
61SLXD cửa đi 1 cánh mở quay khung nhôm xingfa dày 2mm, kính cường lực dày 8mm, lắp đầy đủ phụ kiệnTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH5,2m2
62SLXD cửa sổ 2 cánh mở quay khung nhôm xingfa dày 2mm, kính cường lực dày 8mm, lắp đầy đủ phụ kiệnTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH10,268m2
63SLXD vách kính cố định khung nhôm xingfa dày 2mm, kính cường lực dày 8mmTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH5,28m2
64Lắp lại bảng led diện tử, hệ thống camera hiện trạngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH2công
65SXLD phù hiệu hải quan mica ốp nổiTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH1bộ
66SXLD bảng tên chữ nổi mica cao 25cm, thành nổi 3cmTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,75m2
67Thi công ốp vách gỗ vào tường bằng gỗ MDF phủ melamine, bên trong khung xương ván plywoodTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH18,576m2
68SXLD bảng tên chữ nổi mica cao 20cm, thành nổi 2cmTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,96m2
69Lắp đặt tủ điện nhựa âm tườngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH2hộp
70Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16AmpeTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH5cái
71Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắcTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH1cái
72Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắcTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH4cái
73Lắp đặt ổ cắm đôiTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH9cái
74Lắp đặt đèn led panel 600x600 (45w daylight)THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH11bộ
75Lắp đặt led panel tròn 12w daylightTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH3bộ
76Lắp đặt máy điều hoà không khí, máy điều hòa 2 cục, loại treo tường, 2,5HPTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH2máy
77Lắp đặt máy điều hoà không khí, máy điều hòa 2 cục, loại treo tường, 1,5HPTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH1máy
78Lắp đặt dây đơn, loại dây THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH70m
79Lắp đặt dây dẫn 2 ruột THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH120m
80Lắp đặt dây dẫn 2 ruột THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH140m
81Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH100m
82Phá lớp vữa trát tường, cột, trụTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH9m2
83Lắp đặt dây cáp mạng cat-5eTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH50m
84Lắp đặt ổ cắm mạngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH5cái
85Đào bể tự hoại, giếng thấm bằng thủ công, đất cấp IIITHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH7,385m3
86Lớp lót đá 4x6, kẹp vữa XM mác 50THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,245m3
87Xây móng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH1,017m3
88Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, đá 1x2, vữa bê tông mác 200THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,615m3
89Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đanTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,02tấn
90Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH2cái
91Xếp đá khan không chít mạch, mặt bằngTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,565m3
92Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mmTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH0,08100m
93Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tônTHEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH61m2
BLẮP ĐẶT THIẾT BỊ
1Máy lạnh 2,5HPLoại máy lạnh: 1 chiều
Công suất: 2.5 HP
Tốc độ làm lạnh trung bình: 24.000 BTU
Công nghệ Inverter. Làm lạnh nhanh. Khử mùi. Chế độ gió. Khả năng hút ẩm.
2bộ
2Máy lạnh 1,5HPLoại máy lạnh: 1 chiều Công suất: 1.5 HP Tốc độ làm lạnh trung bình: 11.300 BTU Công nghệ Inverter. Làm lạnh nhanh. Khử mùi. Chế độ gió. Khả năng hút ẩm.1bộ
3Quầy giao dịchQuầy giao dịch gỗ MDF 17mm phủ melamine 2 mặt, 5 quầy mỗi quầy rộng 1,45m. Mặt trong quầy rộng 0,6m cao 0,755m có hộc kéo. Mặt ngoài quầy rộng 0,4m cao 1,15m có vách kính chắn khoét lỗ. Chiều dài của quầy 7,25m.7,25m
4Ghế quầy giao dịchGhế xoay lưới. Ghế có khung tựa bằng nhựa bọc vải lưới cao cấp. Đệm tựa bằng mút bọc vải. Chân sao ghế bằng nhựa5m
5Tủ quầy giao dịchTủ giao dịch gỗ MDF 17mm phủ melamine 2 mặt, 6 tủ mỗi tủ rộng 1,2m chiều cao tủ 0,9m. Tủ 2 cánh mở. Chiều dài của tủ 7,2m.7,2m
6Bàn họpKích thước bàn: 2400x1200x760 mm. Bàn họp mặt bàn, yếm và chân bàn được làm bằng gỗ công nghiệp MDF phủ sơn PU.1bộ
7Ghế họpGhế họp chân quỳ bằng ống thép tròn mạ Ni-Cr, tựa lưng và đệm ghế sử dụng khung thép mạ Ni-Cr kết hợp bọc da công nghiệp đặc biệt chịu lực mang lại cảm giác dễ chịu khi sử dụng. Tay ghế sử dụng thép mạ Ni-Cr sáng bóng tạo sự sang trọng10bộ

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Dàn giáoDàn giáo50
2Xe ben> 5 tấn1
3Máy trộn vữa> 150l1
4Máy màicông suất >1 kW2
5Máy cắt thép> 2 kW2
6Máy hàn> 2 kW2

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Dàn giáo
Dàn giáo
50
2
Xe ben
> 5 tấn
1
3
Máy trộn vữa
> 150l
1
4
Máy mài
công suất >1 kW
2
5
Máy cắt thép
> 2 kW
2
6
Máy hàn
> 2 kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Tháo dỡ mái ngói chiều cao
172,11 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
2 Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao
0,955 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
3 Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao
0,272 100m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
4 Đục mở tường thông phòng, loại tường xây gạch, chiều dày tường
30,855 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
5 Tháo dỡ trần
82,02 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
6 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
38 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
7 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
90 m THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
8 Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường
34,144 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
9 tháo bảng led diện tử, hệ thống camera hiện trạng
2 công THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
10 Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
3,042 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
11 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
99,3 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
12 Phá dỡ móng các loại, móng bê tông gạch vỡ
9,93 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
13 Phá dỡ bậc cấp lát gạch
8,928 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
14 Vận chuyển phế thải ra ngoài công trình bằng ô tô - 2,5T, 1km đầu
15,341 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
15 Vận chuyển phế thải tiếp 6km bằng ô tô - 2,5T
92,048 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
16 Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
0,886 100m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
17 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng
1,32 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
18 Lớp lót đá 4x6 kẹp vữa xi măng mác 50
0,132 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
19 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng
0,364 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
20 Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0,016 100m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
21 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện
0,144 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
22 Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0,029 100m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
23 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao
0,984 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
24 Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0,142 100m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
25 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,031 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
26 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,122 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
27 Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ
0,201 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
28 Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ
0,201 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
29 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
30,597 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
30 Gia công xà gồ thép
0,335 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
31 Lắp dựng xà gồ thép
0,335 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
32 Lắp dựng cầu phong li tô thép hiện trạng
0,63 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
33 Lợp lại mái ngói 13 v/m2, chiều cao
1,721 100m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
34 Thay ngói bị vỡ
17,211 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
35 Sơn bề mặt ngói - 1 nước lót, 2 nước phủ
172,11 1m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
36 Thi công trần bằng tấm aluminium + khung xương thép hộp 20x20x1,2
12,36 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
37 Gia công dầm trần thép
0,529 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
38 Lắp dựng dầm trần thép
0,529 tấn THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
39 Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung nổi 600x600
82,02 1m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
40 Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
82,02 1m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
41 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
82,02 1m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
42 Lớp lót đá 4x6 kẹp vữa xi măng mác 50
10,04 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
43 Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện
100,4 1m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
44 Lát đá granite bậc tam cấp
11,14 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
45 Xây tường bằng gạch ống XMCL (8x8x18)cm chiều dày
5,619 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
46 Trát tường, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
61,708 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
47 Xây cột, trụ bằng gạch thẻ XMCL 4x8x18cm, chiều cao
0,45 m3 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
48 Phá lớp vữa trát tường vị trí vách kính trục A
4,42 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
49 Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
16,66 m2 THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH
50 Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
7,88 m THEO QUY ĐỊNH HIỆN HÀNH

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây