Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 144 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 596 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 612 gói thầu, trong đó có 596 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 94 gói (với 101 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 630 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 539 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 229 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 227 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,66%, Xây lắp 7,92%, Tư vấn 0,99%, Phi tư vấn 57,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.396.724.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.092.485.518 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 144 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,66%, Xây lắp 7,92%, Tư vấn 0,99%, Phi tư vấn 57,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.396.724.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.092.485.518 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
14/09/2022 11:58
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
14/09/2022 11:55
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 11:21
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
09/09/2022 11:17
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 11:13
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ôtô Toyota Zace 43E-1936 của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
09/09/2022 10:38
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ôtô Toyota Zace 43E-1936 của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 10:35
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị đầu ghi và màn hình giám sát tại trụ sở Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
09/09/2022 08:44
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trang bị đầu ghi và màn hình giám sát tại trụ sở Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 08:28
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
08/09/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan TP Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc xanh Đức Trung
14/09/2022 11:58
Cục Hải quan TP Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng với 1 gói thầu.
14/09/2022 11:55
Cục Hải quan TP Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 11:21
Cục Hải quan TP Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Xây dựng Thương mại và Tổng hợp Trương Gia Vinh
09/09/2022 11:17
Cục Hải quan TP Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 11:13
Cục Hải quan TP Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ôtô Toyota Zace 43E-1936.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ khí ôtô Chiến
09/09/2022 10:38
Cục Hải quan TP Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ôtô Toyota Zace 43E-1936 với 1 gói thầu.
09/09/2022 10:35
Cục Hải quan TP Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Trang bị đầu ghi và màn hình giám sát tại trụ sở Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ tin học Thủy Anh
09/09/2022 08:44
Cục Hải quan TP Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Trang bị đầu ghi và màn hình giám sát tại trụ sở Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 08:28
Cục Hải quan TP Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng NTK
08/09/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
14/09/2022 11:58
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
14/09/2022 11:55
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 11:21
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
09/09/2022 11:17
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn nhà ăn và nhà để xe máy soi hành lý tại Chi cục Hải quan CK Cảng Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 11:13
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ôtô Toyota Zace 43E-1936 của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
09/09/2022 10:38
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ôtô Toyota Zace 43E-1936 của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 10:35
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị đầu ghi và màn hình giám sát tại trụ sở Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
09/09/2022 08:44
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Trang bị đầu ghi và màn hình giám sát tại trụ sở Cục Hải quan thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/09/2022 08:28
Bên mời thầu Cục Hải quan TP Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Sửa chữa một số hạng mục hư hỏng xuống cấp tại trụ sở Chi cục Hải quan CK Sân bay Quốc tế Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng.
08/09/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng là chủ đầu tư của 596 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 592 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng là chủ đầu tư của 101 TBMT, trong đó tự mời thầu 98 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng là chủ đầu tư của 630 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan TP Đà Nẵng là chủ đầu tư có quan hệ với 144 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người xưa trong ý có giấu những điều không thể nói ra, mới mượn vần thơ để truyền đi những điều mình muốn nói. Nếu trong lòng không cảm xúc mà chỉ vẽ vời lòe loẹt thì làm sao mà có thể có những vần thơ tuyệt diệu. "
Thẩm Đức Tiềm
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026