Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 142 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 153 gói thầu, trong đó có 137 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 99 gói (với 111 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 104 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,65%, Xây lắp 4,50%, Tư vấn 20,72%, Phi tư vấn 26,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.159.230.813 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.486.382.418 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,65%, Xây lắp 4,50%, Tư vấn 20,72%, Phi tư vấn 26,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.159.230.813 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.486.382.418 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê chỉnh lý hồ sơ công việc, hồ sơ thu phí của các phòng phục vụ hoạt động thu phí đưa vào lưu trữ của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ NGỌC TUẤN
27/08/2026 09:29
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Tư vấn thẩmtra Báo cáo
kinh tế - kỹ
thuật dự án Sửa
chữa trụ sở Cục
Hàng không
Việt Nam của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY LẮP HOÀNG GIA
27/08/2026 09:14
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tư vấn khảo
sát, lập Báo cáo
kinh tế - kỹ
thuật dự án Sửa
chữa trụ sở Cục
Hàng không
Việt Nam của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ TKT
27/08/2026 09:11
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:
Tư vấn thẩm
định giá thiết bị
Báo cáo kinh tế
- kỹ thuật dự án
Sửa chữa trụ
sở Cục Hàng
không Việt
Nam của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
27/08/2026 09:08
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Khóa học đánh giá chướng ngại vật hàng không của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:52
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Khóa đào tạo chuyển loại tàu bay A320 (A320 Type rating) của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:37
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT công tác chuẩn bị
dự án “Sửa chữa trụ sở Cục Hàng không Việt Nam” của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 3 gói thầu.
17/08/2026 10:53
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Chi trang phục ngành của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:19
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo bay PPL” (Học phí) của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đào tạo Bay Việt
05/08/2026 10:50
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Đào tạo bay PPL” (Học phí) của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 1 gói thầu.
16/07/2026 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hàng không Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC TẾ
20/01/2026 10:46
Cục Hàng không Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn kiểm thử phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TKM VIỆT NAM
20/01/2026 10:40
Cục Hàng không Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát công tác triển khai của Gói thầu số 08: “Cung cấp, lắp đặt hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ quản lý, lưu trữ, khai thác dữ liệu. Xây dựng, nâng cấp phần mềm nội bộ, CSDL”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ NEWSTAR
20/01/2026 10:35
Cục Hàng không Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
20/01/2026 10:26
Cục Hàng không Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06:Tư vấn thẩm tra thiết kế chi tiết và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn thiết kế và tích hợp hệ thống
20/01/2026 10:22
Cục Hàng không Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ ỨNG DỤNG ITS
20/01/2026 10:00
Cục Hàng không Việt Nam đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống thông tin quản lý phương tiện, người điều khiển phương tiện hàng không và kết cấu hạ tầng giao thông hàng không với 9 gói thầu.
10/09/2025 10:25
Cục Hàng không Việt Nam đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch Cảng hàng không Nà Sản thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
17/07/2025 15:33
Cục Hàng không Việt Nam đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch Cảng hàng không Lai Châu thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
17/07/2025 15:30
Cục Hàng không Việt Nam đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch Cảng hàng không quốc tế Cần Thơ thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
17/07/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê chỉnh lý hồ sơ công việc, hồ sơ thu phí của các phòng phục vụ hoạt động thu phí đưa vào lưu trữ của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ NGỌC TUẤN
27/08/2026 09:29
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Tư vấn thẩmtra Báo cáo
kinh tế - kỹ
thuật dự án Sửa
chữa trụ sở Cục
Hàng không
Việt Nam của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY LẮP HOÀNG GIA
27/08/2026 09:14
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tư vấn khảo
sát, lập Báo cáo
kinh tế - kỹ
thuật dự án Sửa
chữa trụ sở Cục
Hàng không
Việt Nam của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ TKT
27/08/2026 09:11
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:
Tư vấn thẩm
định giá thiết bị
Báo cáo kinh tế
- kỹ thuật dự án
Sửa chữa trụ
sở Cục Hàng
không Việt
Nam của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
27/08/2026 09:08
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Khóa học đánh giá chướng ngại vật hàng không của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:52
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Khóa đào tạo chuyển loại tàu bay A320 (A320 Type rating) của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:37
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT công tác chuẩn bị
dự án “Sửa chữa trụ sở Cục Hàng không Việt Nam” của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 3 gói thầu.
17/08/2026 10:53
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Chi trang phục ngành của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:19
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo bay PPL” (Học phí) của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đào tạo Bay Việt
05/08/2026 10:50
Bên mời thầu Cục Hàng không Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Đào tạo bay PPL” (Học phí) của chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam với 1 gói thầu.
16/07/2026 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam là chủ đầu tư của 142 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 104 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 38 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam là chủ đầu tư của 111 TBMT, trong đó tự mời thầu 101 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam là chủ đầu tư của 104 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hàng không Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 130 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với con người cũng giống như với cây cối. Anh ta càng nỗ lực vươn lên ánh sáng và tầm cao, gốc rễ của anh ta càng len lỏi mạnh mẽ xuống mặt đất, xuống phía dưới, xuống bóng tối và vực sâu – xuống cái ác. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh