Thông báo mời thầu

Chi trang phục ngành

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:49 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Chi trang phục ngành
Tên gói thầu
Chi trang phục ngành
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chi trang phục ngành
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi quản lý nhà nước - Kinh phí không tự chủ năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2029/QĐ-CHK
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Hàng không Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:44 04/09/2026
đến
08:00 13/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/09/2026 (11/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Áo sơ mi dài tay Nam
182
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
2
Áo sơ mi ngắn tay Nam
91
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
3
Quần âu Nam
182
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
4
Giầy da Nam
91
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
5
Thắt lưng Nam
91
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
6
Caravat Nam
91
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
7
Bít tất Nam
182
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
8
Áo sơ mi dài tay Nữ
146
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
9
Áo sơ mi ngắn tay Nữ
73
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
10
Quần âu/váy Nữ
146
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
11
Giầy da Nữ
73
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
12
Thắt lưng Nữ
73
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
13
Caravat Nữ
73
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
14
Bít tất Nữ
146
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
15
Quần áo xuân hè nam dài tay Thanh tra Nam
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
16
Quần áo hè nam ngắn tay Thanh tra Nam
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
17
Áo sơ mi nam dài tay thanh tra Nam
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
18
Cặp tài liệu thanh tra Nam
8
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
19
Quần áo xuân hè nữ dài tay thanh tra Nữ
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
20
Quần áo hè nữ ngắn tay (quần hoặc juyp) thanh tra Nữ
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
21
Áo sơ mi nữ dài tay thanh tra Nữ
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
22
Cặp tài liệu thanh tra Nữ
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
23
Áo sơ mi dài tay nam và quần âu công chức làm việc trong cơ quan thanh tra không giữ ngạch thanh tra viên cho Nam
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
24
Áo sơ mi nam dài tay công chức làm việc trong cơ quan thanh tra không giữ ngạch thanh tra viên cho Nam
2
Chiêc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
25
Áo sơ mi nữ và chân yuyp/hoặc quần âu/Quần áo xuân hè dài tay công chức làm việc trong cơ quan thanh tra không giữ ngạch thanh tra viên cho Nữ
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày
26
Áo sơ mi nữ dài tay công chức làm việc trong cơ quan thanh tra không giữ ngạch thanh tra viên cho Nữ
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 119 Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Thành phố Hà Nội
90 ngày
120 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi trang phục ngành". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi trang phục ngành" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 1

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây