Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 264 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1099 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1881 gói thầu, trong đó có 1076 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 346 gói (với 417 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1015 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 692 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 143 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 120 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,20%, Xây lắp 27,88%, Tư vấn 14,90%, Phi tư vấn 29,09%, Hỗn hợp 1,92%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 997.596.372.244 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 992.380.826.802 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 264 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,20%, Xây lắp 27,88%, Tư vấn 14,90%, Phi tư vấn 29,09%, Hỗn hợp 1,92%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 997.596.372.244 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 992.380.826.802 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Sửa chữa, thay thế vật tư 04 xe ô tô BKS: 80A-028.20, 80A-028.61, 80A-028.77, 80A-034.65 và chi phí cẩu kéo xe từ Tân Triều về Cầu Giấy của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
03/09/2026 15:10
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Trang bị cây nội thất tại Nhà khách 151 Lê Duẩn của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/08/2026 13:52
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy scan phục vụ công tác số hóa hồ sơ, tài liệu của Phòng 1, Phòng 2 của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:31
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Sửa chữa 02 xe ô tô BKS 80A-169.89, 80A-016.63 của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:54
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Cải tạo, sửa chữa Nhà khách Nguyễn Quyền của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 3 gói thầu.
13/08/2026 14:36
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Sửa chữa, thay thế vật tư 05 xe ô tô BKS 80A-069.38, 80A-016.65, 80A-057.84, 80A-028.53, 80A-041.46 của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:05
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số bảo hiểm xã hội tại H07 và các đơn vị trực thuộc kinh phí của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:29
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, công cụ dụng cụ tại Nhà khách 151 Lê Duẩn phục vụ Lễ kỷ niệm 80 năm ngày truyền thống lực lượng An ninh nhân dân và phục vụ Đoàn đại biểu Quốc hội của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:40
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị bếp cho Nhà khách Bộ Công an của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:34
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị phục vụ hoạt động của Tổ công tác thường trực của Bộ năm 2026 của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu sửa chữa, thay thế vật tư 19 xe ô tô BKS 80A-038.62, 80A-022.06, 80A-027.46, 80A-065.16, 80A-033.79, 80A-034.45, 80B-4472, 80B-4584, 80B-4583, 80A-021.24, 80A-021.26, 80A-038.69, 80A-038.42, 80A-062.09, 80A-028.53, 80A-028.20, 80A-028.77, 80A-038.71, 80A-057.63 với 1 gói thầu.
25/07/2025 15:51
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Thay thế thang máy Nhà B trụ sở 80 Trần Quốc Hoàn với 4 gói thầu.
09/07/2025 15:57
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT chống thấm các nhà vệ sinh tại Nhà khách số 10 Nguyễn Quyền (cơ sở 14 Hồ Giám) với 1 gói thầu.
02/07/2025 08:49
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống PCCC tại các trụ sở H07 quản lý với 4 gói thầu.
02/07/2025 08:45
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống thang máy tại các trụ sở do Cục Hậu cần quản lý với 4 gói thầu.
01/07/2025 19:52
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT KHLCNT Mua vật tư, hóa chất, dụng vụ vệ sinh phục vụ công tác vệ sinh môi trường tại 03 trụ sở 47 Phạm Văn Đồng, 80 Trần Quốc Hoàn, 15 Trần Bình Trọng tháng 5/2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:53
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống tủ điện và thay thế thiết bị điện hạ thế tại các trụ sở cơ quan Bộ do Cục Hậu cần quản lý tại Hà Nội với 4 gói thầu.
26/06/2025 22:35
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Cải tạo, sửa chữa nhỏ lẻ tại các trụ sở 47 Phạm văn Đồng, 80 Trần Quốc Hoàn với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:43
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Chăm sóc vườn hoa, cây cảnh tại các trụ sở Bộ do H07 quản lý năm 2025 với 2 gói thầu.
19/06/2025 14:16
Cục Hậu cần, Bộ Công an đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị kiểm soát an ninh tại trụ sở 80 Trần Quốc Hoàn và Nhà Công vụ Hoàng Cầu với 1 gói thầu.
19/06/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Sửa chữa, thay thế vật tư 04 xe ô tô BKS: 80A-028.20, 80A-028.61, 80A-028.77, 80A-034.65 và chi phí cẩu kéo xe từ Tân Triều về Cầu Giấy của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
03/09/2026 15:10
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Trang bị cây nội thất tại Nhà khách 151 Lê Duẩn của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/08/2026 13:52
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy scan phục vụ công tác số hóa hồ sơ, tài liệu của Phòng 1, Phòng 2 của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:31
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Sửa chữa 02 xe ô tô BKS 80A-169.89, 80A-016.63 của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:54
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Cải tạo, sửa chữa Nhà khách Nguyễn Quyền của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 3 gói thầu.
13/08/2026 14:36
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Sửa chữa, thay thế vật tư 05 xe ô tô BKS 80A-069.38, 80A-016.65, 80A-057.84, 80A-028.53, 80A-041.46 của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:05
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống công nghệ thông tin phục vụ công tác chuyển đổi số bảo hiểm xã hội tại H07 và các đơn vị trực thuộc kinh phí của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:29
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, công cụ dụng cụ tại Nhà khách 151 Lê Duẩn phục vụ Lễ kỷ niệm 80 năm ngày truyền thống lực lượng An ninh nhân dân và phục vụ Đoàn đại biểu Quốc hội của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:40
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị bếp cho Nhà khách Bộ Công an của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:34
Bên mời thầu Cục Hậu cần, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị phục vụ hoạt động của Tổ công tác thường trực của Bộ năm 2026 của chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an là chủ đầu tư của 1099 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 845 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 254 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an là chủ đầu tư của 417 TBMT, trong đó tự mời thầu 405 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an là chủ đầu tư của 1015 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hậu cần, Bộ Công an là chủ đầu tư có quan hệ với 264 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đây là một thế giới tàn nhẫn, và người ta phải tàn nhẫn để đối phó với nó. "
Charlie Chaplin
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh