Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 217 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 240 gói thầu, trong đó có 217 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 219 gói (với 249 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 216 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,79%, Xây lắp 1,61%, Tư vấn 0,40%, Phi tư vấn 1,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.597.609.555.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.583.916.467.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc như sau:
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,79%, Xây lắp 1,61%, Tư vấn 0,40%, Phi tư vấn 1,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.597.609.555.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.583.916.467.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm trang thiết bị hạ tầng kỹ thuật công nghệ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SAO BẮC ĐẨU
07/12/2022 08:40
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm các trang thiết bị đo lường, phân tích tín hiệu của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
21/11/2022 17:38
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Chuyển giao công nghệ sản xuất, sửa chữa, tích hợp thiết bị truyền dẫn quang IP, băng rộng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
21/11/2022 17:28
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Mua sắm trang thiết bị gia công cơ khí của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
17/11/2022 17:05
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm dây chuyền sơn, hệ thống mạ Nikel, hệ thống mạ kẽm và máy thổi cát của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỤNG CỤ CÔNG NGHIỆP VÀ THIẾT BỊ ĐO LƯỜNG VIỆT NAM
17/11/2022 17:01
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn giám sát thi công (phần xây dựng cơ bản) của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
02/11/2022 10:32
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Xây lắp nhà xe thông tin, khu xử lý rác thải, nhà trạm nguồn, nhà thổi cát và nâng cấp hệ thống kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH QUÂN VIỆT NAM
30/09/2022 15:55
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Chuyển giao công nghệ sản xuất, sửa chữa, tích hợp thiết bị truyền dẫn quang IP, băng rộng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 18:46
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện điện tử của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
13/09/2022 19:32
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Mua sắm các trang thiết bị đo lường, phân tích tín hiệu của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm trang thiết bị hạ tầng kỹ thuật công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SETEC, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SAO BẮC ĐẨU
07/12/2022 08:40
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm các trang thiết bị đo lường, phân tích tín hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT SƠN THỊNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
21/11/2022 17:38
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Chuyển giao công nghệ sản xuất, sửa chữa, tích hợp thiết bị truyền dẫn quang IP, băng rộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
21/11/2022 17:28
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Mua sắm trang thiết bị gia công cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Thiết Bị Máy Hợp Phát
17/11/2022 17:05
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm dây chuyền sơn, hệ thống mạ Nikel, hệ thống mạ kẽm và máy thổi cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỤNG CỤ CÔNG NGHIỆP VÀ THIẾT BỊ ĐO LƯỜNG VIỆT NAM
17/11/2022 17:01
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn giám sát thi công (phần xây dựng cơ bản).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
02/11/2022 10:32
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Xây lắp nhà xe thông tin, khu xử lý rác thải, nhà trạm nguồn, nhà thổi cát và nâng cấp hệ thống kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH QUÂN VIỆT NAM
30/09/2022 15:55
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Cung cấp và giao sản phẩm chương trình chúc mừng sinh nhật khách hàng trả sau cá nhân năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN LÊ
20/09/2022 10:18
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Xây lắp nhà xe thông tin, khu xử lý rác thải, nhà trạm nguồn, nhà thổi cát và nâng cấp hệ thống kỹ thuật công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 09:14
Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Chuyển giao công nghệ sản xuất, sửa chữa, tích hợp thiết bị truyền dẫn quang IP, băng rộng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 18:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm trang thiết bị hạ tầng kỹ thuật công nghệ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SAO BẮC ĐẨU
07/12/2022 08:40
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm các trang thiết bị đo lường, phân tích tín hiệu của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
21/11/2022 17:38
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Chuyển giao công nghệ sản xuất, sửa chữa, tích hợp thiết bị truyền dẫn quang IP, băng rộng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
21/11/2022 17:28
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Mua sắm trang thiết bị gia công cơ khí của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
17/11/2022 17:05
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm dây chuyền sơn, hệ thống mạ Nikel, hệ thống mạ kẽm và máy thổi cát của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỤNG CỤ CÔNG NGHIỆP VÀ THIẾT BỊ ĐO LƯỜNG VIỆT NAM
17/11/2022 17:01
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn giám sát thi công (phần xây dựng cơ bản) của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
02/11/2022 10:32
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Xây lắp nhà xe thông tin, khu xử lý rác thải, nhà trạm nguồn, nhà thổi cát và nâng cấp hệ thống kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH QUÂN VIỆT NAM
30/09/2022 15:55
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Chuyển giao công nghệ sản xuất, sửa chữa, tích hợp thiết bị truyền dẫn quang IP, băng rộng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 18:46
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện điện tử của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc.
13/09/2022 19:32
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Mua sắm các trang thiết bị đo lường, phân tích tín hiệu của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc là chủ đầu tư của 217 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 216 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc là chủ đầu tư của 249 TBMT, trong đó tự mời thầu 249 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc là chủ đầu tư của 216 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc là chủ đầu tư có quan hệ với 105 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi thứ quả là đẹp khi ta nhìn với con mắt của tình yêu. "
H. Monthơlăng
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh