Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.048.930.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 988.921.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.048.930.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 988.921.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà, máy hút ẩm, quả cầu thông gió của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐO ĐẠC AN PHÁT
12/11/2020 13:58
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
10/11/2020 15:46
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/11/2020 09:05
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm máy điều hoà, máy hút ẩm, quả cầu thông gió của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/11/2020 08:55
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá kê hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
30/10/2020 19:33
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Xe nâng hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
23/10/2020 14:36
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm giá kê hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/10/2020 13:23
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm Xe nâng hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2020 20:40
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm giá kê hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/10/2020 23:25
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa bảo đảm cất giữ, bảo quản và quản lý hàng dự trữ quốc gia tại Kho K99 của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với 4 gói thầu.
08/10/2020 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT In sổ sách nghiệp vụ công tác kỹ thuật năm 2022 với 1 gói thầu.
22/06/2022 15:49
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà, máy hút ẩm, quả cầu thông gió.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐO ĐẠC AN PHÁT
12/11/2020 13:58
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
10/11/2020 15:46
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy điều hoà, máy hút ẩm, quả cầu thông gió với 4 nhà thầu tham gia.
10/11/2020 09:43
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc công bố KQMT gói thầu Mua sắm dụng cụ phòng cháy chữa cháy với 1 nhà thầu tham gia.
10/11/2020 09:34
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ phòng cháy chữa cháy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/11/2020 09:05
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đăng tải TBMT Mua sắm máy điều hoà, máy hút ẩm, quả cầu thông gió theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/11/2020 08:55
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm giá kê hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
30/10/2020 19:33
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc công bố KQMT gói thầu Mua sắm giá kê hàng với 2 nhà thầu tham gia.
26/10/2020 08:30
Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm Xe nâng hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
23/10/2020 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà, máy hút ẩm, quả cầu thông gió của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐO ĐẠC AN PHÁT
12/11/2020 13:58
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
10/11/2020 15:46
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/11/2020 09:05
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm máy điều hoà, máy hút ẩm, quả cầu thông gió của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/11/2020 08:55
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá kê hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
30/10/2020 19:33
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Xe nâng hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NAM HỢP NHẤT
23/10/2020 14:36
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm giá kê hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/10/2020 13:23
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm Xe nâng hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2020 20:40
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm giá kê hàng của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/10/2020 23:25
Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa bảo đảm cất giữ, bảo quản và quản lý hàng dự trữ quốc gia tại Kho K99 của chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc với 4 gói thầu.
08/10/2020 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tính hài hước lấp đầy những ổ gà trên đường đời. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".