Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Đầu báo Beam tia ngoại beam 24v (SPC-24) | 2 | Bộ | (SPC-24) | |
| 2 | Trung tâm báo cháy 4 kênh-24v (HCV4) | 1 | Tủ | (HCV4) | |
| 3 | Tổ hợp chuông đèn khẩn | 2 | Bộ | Tổ hợp chuông đèn khẩn | |
| 4 | Dây tín hiệu CDV 2x1.0mm | 300 | Mét | CDV 2x1.0mm | |
| 5 | Ống luồn dây D16 | 300 | Mét | D16 | |
| 6 | Máy bơm nước cứu hoả TOHATSU; CS: 30kw | 1 | Máy | CS: 30kw | |
| 7 | Ống hút DN90x6mm | 1 | Bộ | DN90x6mm | |
| 8 | Cuộn vòi chữa cháy DN50*17Bar*20m | 5 | Cuộn | DN50*17Bar*20m | |
| 9 | Chạc ba PCCC | 1 | Bộ | Chạc ba PCCC | |
| 10 | Lăng phun DN50 | 5 | Cái | DN50 | |
| 11 | Lăng phun DN65 | 5 | Cái | DN65 | |
| 12 | Cuộn vòi chữa cháy DN65*17Bar*20m | 5 | Cuộn | DN65*17Bar*20m | |
| 13 | Bình chữa cháy xe đẩy ABC MFZT35 | 3 | Bộ | ABC MFZT35 | |
| 14 | Bình chữa cháy xe đẩy dạng Foam 50lít | 2 | Bộ | Bình chữa cháy xe đẩy dạng Foam 50lít | |
| 15 | Bình cữa cháy MFZ8 | 7 | bộ | MFZ8 | |
| 16 | Bình chữa cháy MFZ4 | 7 | Bộ | MFZ4 | |
| 17 | Khớp nối chuyển đổi DN65/50 | 4 | Cái | Khớp nối chuyển đổi DN65/50 | |
| 18 | Nhà để dụng cụ PCCC | 1 | Cái | (Khung sắt, mái tôn (2x2x1)m |
CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN
Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:
| STT | Mô tả dịch vụ | Khối lượng mời thầu | Đơn vị tính | Địa điểm thực hiện dịch vụ | Ngày hoàn thành dịch vụ |
| 1 | Lắp đặt hệ thống báo cháy | 1 | Hệ thống | Kho K99/Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc18A Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh | Trước ngày 05/12/2020 |
| 2 | Lắp đặt hệ thống chữa cháy | 1 | Hệ thống | Kho K99/Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc18A Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh | Trước ngày 05/12/2020 |
| 3 | Lắp đặt Nhà để dụng cụ PCCC | 1 | Hệ thống | Kho K99/Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc18A Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh | Trước ngày 05/12/2020 |
| 4 | Huấn luyện khai thác sử dụng Hệ thống báo cháy | 1 | Hệ thống | Kho K99/Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc18A Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh | Trước ngày 05/12/2020 |
| 5 | Huấn luyện khai thác, sử dụng hệ thống chữa cháy | 1 | Hệ thống | Kho K99/Cục Kỹ thuật/BTL Thông tin liên lạc18A Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh | Trước ngày 05/12/2020 |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Đầu báo Beam tia ngoại beam 24v (SPC-24) | 2 | Bộ | (SPC-24) | |
| 2 | Trung tâm báo cháy 4 kênh-24v (HCV4) | 1 | Tủ | (HCV4) | |
| 3 | Tổ hợp chuông đèn khẩn | 2 | Bộ | Tổ hợp chuông đèn khẩn | |
| 4 | Dây tín hiệu CDV 2x1.0mm | 300 | Mét | CDV 2x1.0mm | |
| 5 | Ống luồn dây D16 | 300 | Mét | D16 | |
| 6 | Máy bơm nước cứu hoả TOHATSU; CS: 30kw | 1 | Máy | CS: 30kw | |
| 7 | Ống hút DN90x6mm | 1 | Bộ | DN90x6mm | |
| 8 | Cuộn vòi chữa cháy DN50*17Bar*20m | 5 | Cuộn | DN50*17Bar*20m | |
| 9 | Chạc ba PCCC | 1 | Bộ | Chạc ba PCCC | |
| 10 | Lăng phun DN50 | 5 | Cái | DN50 | |
| 11 | Lăng phun DN65 | 5 | Cái | DN65 | |
| 12 | Cuộn vòi chữa cháy DN65*17Bar*20m | 5 | Cuộn | DN65*17Bar*20m | |
| 13 | Bình chữa cháy xe đẩy ABC MFZT35 | 3 | Bộ | ABC MFZT35 | |
| 14 | Bình chữa cháy xe đẩy dạng Foam 50lít | 2 | Bộ | Bình chữa cháy xe đẩy dạng Foam 50lít | |
| 15 | Bình cữa cháy MFZ8 | 7 | bộ | MFZ8 | |
| 16 | Bình chữa cháy MFZ4 | 7 | Bộ | MFZ4 | |
| 17 | Khớp nối chuyển đổi DN65/50 | 4 | Cái | Khớp nối chuyển đổi DN65/50 | |
| 18 | Nhà để dụng cụ PCCC | 1 | Cái | (Khung sắt, mái tôn (2x2x1)m |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Đầu báo Beam tia ngoại beam 24v (SPC-24) | 2 | Bộ | (SPC-24) | ||
| 2 | Trung tâm báo cháy 4 kênh-24v (HCV4) | 1 | Tủ | (HCV4) | ||
| 3 | Tổ hợp chuông đèn khẩn | 2 | Bộ | Tổ hợp chuông đèn khẩn | ||
| 4 | Dây tín hiệu CDV 2x1.0mm | 300 | Mét | CDV 2x1.0mm | ||
| 5 | Ống luồn dây D16 | 300 | Mét | D16 | ||
| 6 | Máy bơm nước cứu hoả TOHATSU; CS: 30kw | 1 | Máy | CS: 30kw | ||
| 7 | Ống hút DN90x6mm | 1 | Bộ | DN90x6mm | ||
| 8 | Cuộn vòi chữa cháy DN50*17Bar*20m | 5 | Cuộn | DN50*17Bar*20m | ||
| 9 | Chạc ba PCCC | 1 | Bộ | Chạc ba PCCC | ||
| 10 | Lăng phun DN50 | 5 | Cái | DN50 | ||
| 11 | Lăng phun DN65 | 5 | Cái | DN65 | ||
| 12 | Cuộn vòi chữa cháy DN65*17Bar*20m | 5 | Cuộn | DN65*17Bar*20m | ||
| 13 | Bình chữa cháy xe đẩy ABC MFZT35 | 3 | Bộ | ABC MFZT35 | ||
| 14 | Bình chữa cháy xe đẩy dạng Foam 50lít | 2 | Bộ | Bình chữa cháy xe đẩy dạng Foam 50lít | ||
| 15 | Bình cữa cháy MFZ8 | 7 | bộ | MFZ8 | ||
| 16 | Bình chữa cháy MFZ4 | 7 | Bộ | MFZ4 | ||
| 17 | Khớp nối chuyển đổi DN65/50 | 4 | Cái | Khớp nối chuyển đổi DN65/50 | ||
| 18 | Nhà để dụng cụ PCCC | 1 | Cái | (Khung sắt, mái tôn (2x2x1)m |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mỗi ngày trên thế giới này đều có vô vàn những cơ hội và những con người đều lướt qua bên ta. Ở mỗi nơi nào đó đều có những cảnh bi hoan ly hợp trong phút giây ngắn ngủi. Có thể chỉ một phút sau, khi quay đầu lại, bóng dáng người ấy đã không còn ở đó, để rồi suốt cả cuộc đời, ra không bao giờ có thể trong thấy người ấy nữa. "
Cảnh Hành
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Kho K99/ Cục Kỹ thuật/ BTL Thông tin liên lạc đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.