Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 16,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.719.945.540 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.301.352.425 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 16,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.719.945.540 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.301.352.425 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ tổ chức Tập huấn nâng cao năng lực cho cán bộ tại các cơ sở giáo dục triển khai văn bằng, chứng chỉ số của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 2 gói thầu.
11/08/2026 15:12
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Cao Bằng) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
19/05/2026 14:11
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Lạng Sơn) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
19/05/2026 10:40
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp văn phòng phẩm phục vụ Hội đồng ra đề thi Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:11
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị ”Các giải pháp tổ chức kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026” của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:05
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại TP. Huế) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
07/05/2026 15:26
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại TP. Hà Nội) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
07/05/2026 15:23
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Hà Tĩnh) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:12
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Hà Tĩnh) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:07
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Thái Nguyên) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
22/04/2025 09:27
Cục Quản lý chất lượng công bố kết quả gói thầu Kiểm thử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI OTH VIỆT NAM
31/03/2025 15:50
Cục Quản lý chất lượng công bố kết quả gói thầu Thiết kế chi tiết dự toán - cung cấp trang thiết bị và phần mềm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp THPT từ năm 2025 (EP).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HIPT, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
20/03/2025 16:26
Cục Quản lý chất lượng công bố KQMT gói thầu Thiết kế chi tiết dự toán - cung cấp trang thiết bị và phần mềm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp THPT từ năm 2025 (EP) với 2 nhà thầu tham gia.
12/03/2025 15:01
11/03/2025 16:46
10/03/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ tổ chức Tập huấn nâng cao năng lực cho cán bộ tại các cơ sở giáo dục triển khai văn bằng, chứng chỉ số của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 2 gói thầu.
11/08/2026 15:12
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Cao Bằng) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
19/05/2026 14:11
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Lạng Sơn) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
19/05/2026 10:40
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp văn phòng phẩm phục vụ Hội đồng ra đề thi Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:11
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị ”Các giải pháp tổ chức kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026” của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:05
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại TP. Huế) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
07/05/2026 15:26
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại TP. Hà Nội) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
07/05/2026 15:23
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Hà Tĩnh) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:12
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Hà Tĩnh) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:07
Bên mời thầu Cục Quản lý chất lượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác thi thử nghiệm phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông (tại tỉnh Thái Nguyên) của chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý chất lượng là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nỗi sợ là sự thiếu tin tưởng vào khả năng bản thân có thể tìm ra các giải pháp hữu hiệu. "
T. F. Hodge
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh