Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,69%, Xây lắp 34,62%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.191.193.822 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.760.271.307 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,69%, Xây lắp 34,62%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.191.193.822 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.760.271.307 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt 06 máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN S2T
20/12/2024 14:15
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục và dụng cụ phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI BVND
20/12/2024 13:36
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 máy photocopy lắp đặt tại Chi cục Thuế huyện Bình Đại, Chi cục Thuế khu vực Ba Tri – Giồng Trôm thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TIN HỌC ĐẶNG HUỲNH
16/12/2024 13:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA BẾN TRE
07/12/2024 16:06
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm 02 máy photocopy lắp đặt tại Chi cục Thuế huyện Bình Đại, Chi cục Thuế khu vực Ba Tri – Giồng Trôm thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 19:17
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt 06 máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 17:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục và dụng cụ phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 15:26
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 10:41
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy photocopy lắp đặt tại Chi cục Thuế huyện Bình Đại, Chi cục Thuế khu vực Ba Tri – Giồng Trôm thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
20/11/2024 10:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt 06 máy Điều hoà không khí tại Chi cục Thuế khu vực Bến Tre – Châu Thành, Chi cục Thuế khu vực Mỏ Cày Nam-Thạnh Phú thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
20/11/2024 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy photocopy lắp đặt tại Chi cục Thuế huyện Bình Đại, Chi cục Thuế khu vực Ba Tri – Giồng Trôm thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
20/11/2024 10:38
Cục Thuế tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt 06 máy Điều hoà không khí tại Chi cục Thuế khu vực Bến Tre – Châu Thành, Chi cục Thuế khu vực Mỏ Cày Nam-Thạnh Phú thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
20/11/2024 10:23
Cục Thuế tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt máy điều hòa không khí Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
19/11/2024 13:10
Cục Thuế tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt máy photocopy cho Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
19/11/2024 13:02
Cục Thuế tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục và dụng cụ phòng cháy chữa cháy cho Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
19/11/2024 09:17
Cục Thuế tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 3 gói thầu.
14/11/2024 09:33
Cục Thuế tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây lắp và giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHIÊU DƯƠNG
17/07/2023 14:39
Cục Thuế tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO VIỆT BẾN TRE
17/07/2023 14:38
Cục Thuế tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 5 gói thầu.
05/06/2023 15:20
Cục Thuế tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG AN NHIÊN
17/03/2023 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt 06 máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN S2T
20/12/2024 14:15
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục và dụng cụ phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI BVND
20/12/2024 13:36
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 02 máy photocopy lắp đặt tại Chi cục Thuế huyện Bình Đại, Chi cục Thuế khu vực Ba Tri – Giồng Trôm thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TIN HỌC ĐẶNG HUỲNH
16/12/2024 13:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA BẾN TRE
07/12/2024 16:06
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm 02 máy photocopy lắp đặt tại Chi cục Thuế huyện Bình Đại, Chi cục Thuế khu vực Ba Tri – Giồng Trôm thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 19:17
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt 06 máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 17:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục và dụng cụ phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 15:26
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 08 chỗ phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 10:41
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy photocopy lắp đặt tại Chi cục Thuế huyện Bình Đại, Chi cục Thuế khu vực Ba Tri – Giồng Trôm thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
20/11/2024 10:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt 06 máy Điều hoà không khí tại Chi cục Thuế khu vực Bến Tre – Châu Thành, Chi cục Thuế khu vực Mỏ Cày Nam-Thạnh Phú thuộc Cục Thuế tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
20/11/2024 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 49 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta hãy đọc và hãy nhảy múa – hai niềm vui không bao giờ làm hại thế giới này. "
Voltaire
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info