Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 124 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 209 gói thầu, trong đó có 106 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 98 gói (với 106 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 186 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,11%, Xây lắp 21,70%, Tư vấn 2,83%, Phi tư vấn 27,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 115.199.735.839 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.984.400.159 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,11%, Xây lắp 21,70%, Tư vấn 2,83%, Phi tư vấn 27,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 115.199.735.839 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.984.400.159 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa không khí tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
22/01/2025 15:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THACO AUTO LÀO CAI
22/01/2025 15:35
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA LÀO CAI
17/01/2025 17:48
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua sắm điều hòa không khí tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 13:29
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ rơi "Hướng dẫn khai, nộp thuế đối với HKD, CNKD trực tiếp" của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THƯƠNG MẠI ĐỨC ANH
02/12/2024 14:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT In tờ rơi " Hướng dẫn khai, nộp thuế đối với HKD, CNKD trực tiếp" của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
02/12/2024 14:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Phòng cháy chữa cháy tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Thị Thu Hường
02/12/2024 14:17
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy thông thường tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY VĂN PHÒNG PHÚ SƠN
26/11/2024 16:48
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 14:24
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2:Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa không khí tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
22/01/2025 15:38
Cục Thuế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THACO AUTO LÀO CAI
22/01/2025 15:35
Cục Thuế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA LÀO CAI
17/01/2025 17:48
Cục Thuế tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Mua sắm điều hòa không khí tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 09:52
Cục Thuế tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Mua sắm điều hòa không khí tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 13:29
Cục Thuế tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 14:17
Cục Thuế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu In tờ rơi "Hướng dẫn khai, nộp thuế đối với HKD, CNKD trực tiếp".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THƯƠNG MẠI ĐỨC ANH
02/12/2024 14:44
Cục Thuế tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT In tờ rơi " Hướng dẫn khai, nộp thuế đối với HKD, CNKD trực tiếp" với 1 gói thầu.
02/12/2024 14:38
Cục Thuế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Phòng cháy chữa cháy tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Thị Thu Hường
02/12/2024 14:17
Cục Thuế tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2:Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa không khí tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
22/01/2025 15:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THACO AUTO LÀO CAI
22/01/2025 15:35
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA LÀO CAI
17/01/2025 17:48
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua sắm điều hòa không khí tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 13:29
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ rơi "Hướng dẫn khai, nộp thuế đối với HKD, CNKD trực tiếp" của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THƯƠNG MẠI ĐỨC ANH
02/12/2024 14:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT In tờ rơi " Hướng dẫn khai, nộp thuế đối với HKD, CNKD trực tiếp" của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
02/12/2024 14:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Phòng cháy chữa cháy tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Thị Thu Hường
02/12/2024 14:17
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy thông thường tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY VĂN PHÒNG PHÚ SƠN
26/11/2024 16:48
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 14:24
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2:Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung tại Cục Thuế tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 124 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 124 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 106 TBMT, trong đó tự mời thầu 102 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 186 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư có quan hệ với 75 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đối với người giàu thì ngay cả Thiên đường cũng chật chội. "
Tục ngữ Nga
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026