Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.767.826.474 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 75.668.463.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.767.826.474 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 75.668.463.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nhà 5 tầng của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đâu tư và phát triển kỹ thuật xây dựng Hà Nội
29/07/2022 17:56
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thang máy của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
29/07/2022 17:35
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thang máy của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GAMA VIỆT NAM
29/07/2022 17:28
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng nhà làm việc 6 tầng; nhà trực ban và hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ; hệ thống điều hòa không khí, thông gió + Thiết bị hệ thống PCCC + Thiết bị điện nhẹ. của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
29/07/2022 17:23
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng nhà làm việc 6 tầng; nhà trực ban và hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ; hệ thống điều hòa không khí, thông gió + Thiết bị hệ thống PCCC + Thiết bị điện nhẹ của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
29/07/2022 17:20
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị. của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
29/07/2022 17:14
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị. của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tư vấn Thành An 191
29/07/2022 17:07
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ PHỤC CHẾ CÔNG TRÌNH VĂN HÓA
07/07/2022 10:00
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải TBMT Gói thầu XD01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 14:41
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Hạng mục công trình: Cải tạo nhà 05 tầng của Cục Tiêu chuẩn - Đo lường - Chất lượng của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 5 gói thầu.
15/06/2022 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nhà 5 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đâu tư và phát triển kỹ thuật xây dựng Hà Nội
29/07/2022 17:56
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GAMA VIỆT NAM
29/07/2022 17:35
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GAMA VIỆT NAM
29/07/2022 17:28
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng nhà làm việc 6 tầng; nhà trực ban và hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ; hệ thống điều hòa không khí, thông gió + Thiết bị hệ thống PCCC + Thiết bị điện nhẹ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 789 MIỀN TRUNG
29/07/2022 17:23
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng nhà làm việc 6 tầng; nhà trực ban và hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ; hệ thống điều hòa không khí, thông gió + Thiết bị hệ thống PCCC + Thiết bị điện nhẹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY 789 (CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN)
29/07/2022 17:20
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
29/07/2022 17:14
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tư vấn Thành An 191
29/07/2022 17:07
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ PHỤC CHẾ CÔNG TRÌNH VĂN HÓA
07/07/2022 10:00
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2022 09:10
Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đăng tải TBMT Gói thầu XD01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nhà 5 tầng của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đâu tư và phát triển kỹ thuật xây dựng Hà Nội
29/07/2022 17:56
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thang máy của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
29/07/2022 17:35
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thang máy của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GAMA VIỆT NAM
29/07/2022 17:28
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng nhà làm việc 6 tầng; nhà trực ban và hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ; hệ thống điều hòa không khí, thông gió + Thiết bị hệ thống PCCC + Thiết bị điện nhẹ. của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
29/07/2022 17:23
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng nhà làm việc 6 tầng; nhà trực ban và hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ; hệ thống điều hòa không khí, thông gió + Thiết bị hệ thống PCCC + Thiết bị điện nhẹ của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
29/07/2022 17:20
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị. của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
29/07/2022 17:14
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị. của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tư vấn Thành An 191
29/07/2022 17:07
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ PHỤC CHẾ CÔNG TRÌNH VĂN HÓA
07/07/2022 10:00
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải TBMT Gói thầu XD01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 14:41
Bên mời thầu Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng đã đăng tải KHLCNT Hạng mục công trình: Cải tạo nhà 05 tầng của Cục Tiêu chuẩn - Đo lường - Chất lượng của chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 5 gói thầu.
15/06/2022 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn muốn được khen ngợi, hãy khiêm tốn lắng nghe. "
Chesterfield (Anh)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026