Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Trồng trọt như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 76 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 74 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 15,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.205.528.983 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.074.571.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Trồng trọt như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 15,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.205.528.983 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.074.571.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Thuê phương tiện đi lạ̣i phục vụ thống kê số liệu sản xuất và kiểm tra, thu thập thông tin, xây dựng báo cáo tình hình sản xuất trồng trọt ngắn hạn năm 2022 tại các tỉnh phía Nam của chủ đầu tư Cục Trồng trọt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Du lịch Vận tải Tân Hoàng Liêm
13/09/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thuê phương tiện đi lại kiểm tra, thu thập thông tin, xây dựng báo cáo tình hình sản xuất trồng trọt ngắn hạn năm 2022 tại các tỉnh phía Bắc của chủ đầu tư Cục Trồng trọt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận tải Hoàng Công
13/09/2022 16:14
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Công tác dự báo sản xuất ngành trông trọt năm 2022 của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với 2 gói thầu.
06/09/2022 14:41
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Cục Trồng trọt.
05/09/2022 15:40
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập BCKTKT của chủ đầu tư Cục Trồng trọt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Vinh Lợi
05/09/2022 15:38
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn Công trình: Sửa chữa lớn công trình trụ sở làm việc của Cục Trồng trọt (nhà A6a), số 2 Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với 2 gói thầu.
18/08/2022 10:26
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải KHLCNT Mua tăng hạt giống lúa dự trữ Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với 3 gói thầu.
15/09/2021 14:12
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2 Thuê xe đi lại phục vụ các hội nghị, hội thảo, các lớp đào tạo và đi kiểm tra giám sát các điểm thuộc vùng dự án của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/05/2021 14:42
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Tăng cường độ tin cậy trong sản xuất cây trồng an toàn khu vực phía Bắc (vốn đối ứng năm 2021) của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với 2 gói thầu.
04/05/2021 09:53
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2A: Phân tích mẫu rau tại các tỉnh phía Bắc của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/10/2020 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Trồng trọt công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Thuê phương tiện đi lạ̣i phục vụ thống kê số liệu sản xuất và kiểm tra, thu thập thông tin, xây dựng báo cáo tình hình sản xuất trồng trọt ngắn hạn năm 2022 tại các tỉnh phía Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Du lịch Vận tải Tân Hoàng Liêm
13/09/2022 16:20
Cục Trồng trọt công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thuê phương tiện đi lại kiểm tra, thu thập thông tin, xây dựng báo cáo tình hình sản xuất trồng trọt ngắn hạn năm 2022 tại các tỉnh phía Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận tải Hoàng Công
13/09/2022 16:14
Cục Trồng trọt đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Công tác dự báo sản xuất ngành trông trọt năm 2022 với 2 gói thầu.
06/09/2022 14:41
Cục Trồng trọt công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ PHÁT TRIỂN NHÂN TÀI VIỆT
05/09/2022 15:40
Cục Trồng trọt công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Vinh Lợi
05/09/2022 15:38
Cục Trồng trọt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn Công trình: Sửa chữa lớn công trình trụ sở làm việc của Cục Trồng trọt (nhà A6a), số 2 Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội với 2 gói thầu.
18/08/2022 10:26
Cục Trồng trọt đăng tải KHLCNT Mua tăng hạt giống lúa dự trữ Quốc gia năm 2021 với 3 gói thầu.
15/09/2021 14:12
Cục Trồng trọt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2 Thuê xe đi lại phục vụ các hội nghị, hội thảo, các lớp đào tạo và đi kiểm tra giám sát các điểm thuộc vùng dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VMH VIỆT NHẬT
11/06/2021 08:41
Cục Trồng trọt công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2 Thuê xe đi lại phục vụ các hội nghị, hội thảo, các lớp đào tạo và đi kiểm tra giám sát các điểm thuộc vùng dự án với 5 nhà thầu tham gia.
11/05/2021 10:04
Cục Trồng trọt đăng tải TBMT Gói thầu số 2 Thuê xe đi lại phục vụ các hội nghị, hội thảo, các lớp đào tạo và đi kiểm tra giám sát các điểm thuộc vùng dự án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/05/2021 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Thuê phương tiện đi lạ̣i phục vụ thống kê số liệu sản xuất và kiểm tra, thu thập thông tin, xây dựng báo cáo tình hình sản xuất trồng trọt ngắn hạn năm 2022 tại các tỉnh phía Nam của chủ đầu tư Cục Trồng trọt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Du lịch Vận tải Tân Hoàng Liêm
13/09/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thuê phương tiện đi lại kiểm tra, thu thập thông tin, xây dựng báo cáo tình hình sản xuất trồng trọt ngắn hạn năm 2022 tại các tỉnh phía Bắc của chủ đầu tư Cục Trồng trọt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận tải Hoàng Công
13/09/2022 16:14
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Công tác dự báo sản xuất ngành trông trọt năm 2022 của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với 2 gói thầu.
06/09/2022 14:41
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Cục Trồng trọt.
05/09/2022 15:40
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập BCKTKT của chủ đầu tư Cục Trồng trọt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Vinh Lợi
05/09/2022 15:38
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn Công trình: Sửa chữa lớn công trình trụ sở làm việc của Cục Trồng trọt (nhà A6a), số 2 Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với 2 gói thầu.
18/08/2022 10:26
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải KHLCNT Mua tăng hạt giống lúa dự trữ Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với 3 gói thầu.
15/09/2021 14:12
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2 Thuê xe đi lại phục vụ các hội nghị, hội thảo, các lớp đào tạo và đi kiểm tra giám sát các điểm thuộc vùng dự án của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/05/2021 14:42
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Tăng cường độ tin cậy trong sản xuất cây trồng an toàn khu vực phía Bắc (vốn đối ứng năm 2021) của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với 2 gói thầu.
04/05/2021 09:53
Bên mời thầu Cục Trồng trọt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2A: Phân tích mẫu rau tại các tỉnh phía Bắc của chủ đầu tư Cục Trồng trọt với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/10/2020 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trồng trọt là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trồng trọt là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trồng trọt là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trồng trọt là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trồng trọt có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trồng trọt là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật ra chỉ cần họ dừng lại một phút thôi, để tầm mắt của mình ra xa hơn một chút, họ sẽ dễ dàng nhận thấy hạnh phúc thật ra chẳng khó khăn và nặng nề như họ vẫn tưởng. Hạnh phúc thật ra rất đơn giản nhẹ nhàng – cùng người bạn đời ngồi đu đưa trên chiếc ghế mây, tắm ánh nắng xuân ngoài thềm cửa, kể cho con cái nghe những câu chuyện từ thời thanh niên, hạnh phúc chính là tiếng ngây thơ con trẻ,… “Bố, câu chuyện bố kể thật là hay!”, hạnh phúc chính là tiếng người vợ ngọt ngào: “Anh yêu, hôm nay bữa tối có món sườn xào chua ngọt anh thích đấy…” "
Tào Đình
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info