Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.345.809.374 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.496.723.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.345.809.374 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.496.723.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DẦU KHÍ QUỐC HƯNG KIÊN GIANG
04/06/2026 20:02
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải TBMT Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2026 14:02
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải KHLCNT Mua diesel năm 2026 của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với 2 gói thầu.
12/05/2026 16:02
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
14/03/2026 15:30
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải TBMT Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/02/2026 09:17
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải KHLCNT Mua diesel từ ngân sách IUU/2026 của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với 2 gói thầu.
05/02/2026 07:23
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DẦU KHÍ QUỐC HƯNG KIÊN GIANG
27/12/2025 10:23
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải TBMT Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2025 09:47
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu tập trung quý IV/2025 của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với 2 gói thầu.
15/12/2025 20:09
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
01/07/2025 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu tập trung quý II/2025 với 2 gói thầu.
13/06/2025 16:15
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu tập trung quý I/2025 với 3 gói thầu.
25/02/2025 09:37
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu tập trung từ kinh phí quốc phòng khác năm 2024 với 3 gói thầu.
14/11/2024 15:33
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu tập trung năm 2024 với 3 gói thầu.
27/09/2024 10:48
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu tập trung từ nguồn kinh phí Quốc phòng khác năm 2024 với 3 gói thầu.
12/08/2024 10:46
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đăng tải KHLCNT Bể huấn luyện bơi/Hải đoàn 28 với 3 gói thầu.
30/07/2024 18:05
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 dự án Cải tạo, nâng cấp Hải đoàn Biên phòng 28 với 3 gói thầu.
21/06/2024 15:42
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
11/06/2024 20:48
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT (tư vấn + xây dựng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG GIA BẢO
11/06/2024 20:41
HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 dự án Cải tạo, nâng cấp Hải đoàn Biên phòng 28 với 3 gói thầu.
06/06/2024 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DẦU KHÍ QUỐC HƯNG KIÊN GIANG
04/06/2026 20:02
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải TBMT Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2026 14:02
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải KHLCNT Mua diesel năm 2026 của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với 2 gói thầu.
12/05/2026 16:02
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
14/03/2026 15:30
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải TBMT Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/02/2026 09:17
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải KHLCNT Mua diesel từ ngân sách IUU/2026 của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với 2 gói thầu.
05/02/2026 07:23
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DẦU KHÍ QUỐC HƯNG KIÊN GIANG
27/12/2025 10:23
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải TBMT Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2025 09:47
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu tập trung quý IV/2025 của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 với 2 gói thầu.
15/12/2025 20:09
Bên mời thầu HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua diesel của chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
01/07/2025 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẢI ĐOÀN BIÊN PHÒNG 28 là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể trở thành người thậm chí còn tuyệt vời hơn nhờ luôn luôn đặt ra chuẩn mực cao hơn và cao hơn nữa cho bản thân, và rồi làm mọi điều có thể để sống theo những chuẩn mực đó. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh