Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.952.958.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.574.973.192 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.952.958.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.574.973.192 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Sửa chữa Trạm Kiểm lâm địa bàn Vân Sơn: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, xây mới cổng, tường rà, nhà vệ sinh, lát sân của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Xuân Vũ
03/08/2026 19:18
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát KT-KT xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, xây mới cổng, tường rà, nhà vệ sinh, lát sân của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Xuân Vũ
03/08/2026 19:14
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựu chọn nhà thầu các gói thầu bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa Trạm Kiểm lâm địa bàn Vân Sơn: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, xây mới cổng, tường rà, nhà vệ sinh, lát sân của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với 2 gói thầu.
30/07/2026 14:30
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ phòng cháy chữa cháy rừng đợt 2 - năm 2025 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO ĐỨC LONG
17/10/2025 10:54
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị, dụng cụ phòng cháy chữa cháy rừng đợt 2 - năm 2025 của Hạt Kiểm lâm liên xã Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với 1 gói thầu.
08/10/2025 10:52
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên lâm nghiệp Tùng Dương
12/05/2025 15:15
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải TBMT Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 15:13
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải TBMT Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 16:07
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Nhân công thi công Hạ cấp thực bì rừng trồng năm 2025 - Hạt Kiểm lâm Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LÂM NGHIỆP HOÀNG KHANG
04/04/2025 14:32
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải KHLCNT Nhân công thi công Hạ cấp thực bì rừng trồng năm 2025 - Hạt Kiểm lâm Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với 1 gói thầu.
03/04/2025 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt kiểm lâm Sơn động công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên lâm nghiệp Tùng Dương
12/05/2025 15:15
Hạt kiểm lâm Sơn động công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động với 1 nhà thầu tham gia.
23/04/2025 15:25
Hạt kiểm lâm Sơn động đăng tải TBMT Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 15:13
Hạt kiểm lâm Sơn động đăng tải TBMT Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 16:07
Hạt kiểm lâm Sơn động công bố kết quả gói thầu Nhân công thi công Hạ cấp thực bì rừng trồng năm 2025 - Hạt Kiểm lâm Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LÂM NGHIỆP HOÀNG KHANG
04/04/2025 14:32
Hạt kiểm lâm Sơn động đăng tải KHLCNT Nhân công thi công Hạ cấp thực bì rừng trồng năm 2025 - Hạt Kiểm lâm Sơn Động với 1 gói thầu.
03/04/2025 11:12
Hạt kiểm lâm Sơn động công bố kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LHK
28/03/2025 10:32
Hạt kiểm lâm Sơn động công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LHK
28/03/2025 10:31
Hạt kiểm lâm Sơn động công bố kết quả gói thầu Nhân công thi công Hạ cấp thực bì rừng trồng năm 2025 - Hạt Kiểm lâm Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LÂM NGHIỆP HOÀNG KHANG
27/03/2025 14:32
Hạt kiểm lâm Sơn động công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa bảng, biển tin bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: LÃ TÂN NHÂM
26/03/2025 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Sửa chữa Trạm Kiểm lâm địa bàn Vân Sơn: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, xây mới cổng, tường rà, nhà vệ sinh, lát sân của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Xuân Vũ
03/08/2026 19:18
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát KT-KT xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, xây mới cổng, tường rà, nhà vệ sinh, lát sân của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Xuân Vũ
03/08/2026 19:14
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựu chọn nhà thầu các gói thầu bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa Trạm Kiểm lâm địa bàn Vân Sơn: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, xây mới cổng, tường rà, nhà vệ sinh, lát sân của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với 2 gói thầu.
30/07/2026 14:30
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ phòng cháy chữa cháy rừng đợt 2 - năm 2025 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO ĐỨC LONG
17/10/2025 10:54
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị, dụng cụ phòng cháy chữa cháy rừng đợt 2 - năm 2025 của Hạt Kiểm lâm liên xã Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với 1 gói thầu.
08/10/2025 10:52
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên lâm nghiệp Tùng Dương
12/05/2025 15:15
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải TBMT Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 15:13
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải TBMT Hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025 trên địa bàn huyện Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 16:07
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải kết quả gói thầu Nhân công thi công Hạ cấp thực bì rừng trồng năm 2025 - Hạt Kiểm lâm Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LÂM NGHIỆP HOÀNG KHANG
04/04/2025 14:32
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Sơn động đã đăng tải KHLCNT Nhân công thi công Hạ cấp thực bì rừng trồng năm 2025 - Hạt Kiểm lâm Sơn Động của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động với 1 gói thầu.
03/04/2025 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động là chủ đầu tư của 36 TBMT, trong đó tự mời thầu 32 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Sơn động là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thay vì so sánh mình với những người may mắn hơn mình, ta nên so sánh mình với số đông con người. Và rồi sẽ có vẻ như chúng ta là những người may mắn. "
Helen Keller
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh