Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 267 gói thầu, trong đó có 63 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 90 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 161 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 160 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,72%, Xây lắp 24,14%, Tư vấn 6,90%, Phi tư vấn 17,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.841.345.238 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.506.111.551 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,72%, Xây lắp 24,14%, Tư vấn 6,90%, Phi tư vấn 17,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.841.345.238 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.506.111.551 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Máy hút bụi công nghiệp của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
24/11/2022 15:28
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Máy lọc nước của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị văn phòng Gia Đức
24/11/2022 15:23
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cây xanh, thảm cỏ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 5999
19/10/2022 18:18
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh thuộc nguồn thu nghiệp vụ KBNN cấp năm 2022 (Kinh phí không thường xuyên giao khoán) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang với 2 gói thầu.
09/09/2022 16:01
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang bị tài sản thuộc nguồn kinh phí không thương xuyên giao khoán KBNN cấp năm 2022 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang với 4 gói thầu.
25/08/2022 16:18
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Rèm cửa của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:29
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Nội thất (Bàn, ghế, tủ, trang trí Hội trường) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:27
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống điều hòa không khí và thông gió của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:24
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống mạng điện thoại; mạng máy tính; tiếp địa mạng máy tính của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:18
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống Camera quan sát của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước Hà Giang công bố kết quả gói thầu Máy hút bụi công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kỹ thuật Điện tử và Điện ảnh Hà Giang
24/11/2022 15:28
Kho bạc Nhà nước Hà Giang công bố kết quả gói thầu Máy lọc nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị văn phòng Gia Đức
24/11/2022 15:23
Kho bạc Nhà nước Hà Giang công bố kết quả gói thầu Cây xanh, thảm cỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 5999
19/10/2022 18:18
Kho bạc Nhà nước Hà Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh thuộc nguồn thu nghiệp vụ KBNN cấp năm 2022 (Kinh phí không thường xuyên giao khoán) với 2 gói thầu.
09/09/2022 16:01
Kho bạc Nhà nước Hà Giang đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang bị tài sản thuộc nguồn kinh phí không thương xuyên giao khoán KBNN cấp năm 2022 với 4 gói thầu.
25/08/2022 16:18
Kho bạc Nhà nước Hà Giang công bố kết quả gói thầu Rèm cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nội Thất Gia Yến
01/08/2022 18:29
Kho bạc Nhà nước Hà Giang công bố kết quả gói thầu Nội thất (Bàn, ghế, tủ, trang trí Hội trường).
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nội Thất Gia Yến
01/08/2022 18:27
Kho bạc Nhà nước Hà Giang công bố kết quả gói thầu Hệ thống điều hòa không khí và thông gió.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP HKC VIỆT NAM
01/08/2022 18:24
Kho bạc Nhà nước Hà Giang công bố kết quả gói thầu Hệ thống mạng điện thoại; mạng máy tính; tiếp địa mạng máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vĩnh Phúc
01/08/2022 18:18
Kho bạc Nhà nước Hà Giang công bố kết quả gói thầu Hệ thống Camera quan sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĨNH PHÚC
01/08/2022 18:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Máy hút bụi công nghiệp của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
24/11/2022 15:28
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Máy lọc nước của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị văn phòng Gia Đức
24/11/2022 15:23
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cây xanh, thảm cỏ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 5999
19/10/2022 18:18
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh thuộc nguồn thu nghiệp vụ KBNN cấp năm 2022 (Kinh phí không thường xuyên giao khoán) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang với 2 gói thầu.
09/09/2022 16:01
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang bị tài sản thuộc nguồn kinh phí không thương xuyên giao khoán KBNN cấp năm 2022 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang với 4 gói thầu.
25/08/2022 16:18
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Rèm cửa của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:29
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Nội thất (Bàn, ghế, tủ, trang trí Hội trường) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:27
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống điều hòa không khí và thông gió của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:24
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống mạng điện thoại; mạng máy tính; tiếp địa mạng máy tính của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:18
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống Camera quan sát của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang.
01/08/2022 18:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang là chủ đầu tư của 75 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 75 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang là chủ đầu tư của 112 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hà Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khoảng khắc bạn nghi ngờ mình có thể bay, bạn mãi mãi không còn có thể bay nữa. "
James M. Barrie
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh