Hệ thống Camera quan sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Hệ thống Camera quan sát
Tên dự án
Trụ sở làm việc KBNN Hoàng Su Phì - Hà Giang
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
125.034.832 VND
Giá gói thầu
125.034.832 VND
Ngày quy đổi
07/10/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QD so 233/QD-KBHG ngay 24/9/2021
Ngày phê duyệt
24/09/2021
Hoàn thành
18:15 01/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

CÔNG TY TNHH VĨNH PHÚC

125.034.000 VND 30 ngày 30
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây