Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 126 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 354 gói thầu, trong đó có 106 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 271 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 240 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 99 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 97 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,26%, Xây lắp 21,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.171.949.195 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.274.709.249 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,26%, Xây lắp 21,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.171.949.195 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.274.709.249 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, văn phòng phẩm tháng 01 năm 2025 tại cơ quan KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Tuấn Anh
07/02/2025 16:04
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quà Tết năm 2025 cho công chức hưu trí KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thanh Nguyên
22/01/2025 16:29
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm tại cơ quan KBNN Hòa Bình trong Quý I/2025 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình với 4 gói thầu.
22/01/2025 15:28
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOCHIKI VIỆT NAM
26/12/2024 15:51
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:46
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình với 1 gói thầu.
19/12/2024 16:30
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, thay thế bóng đèn chiếu sáng nhà làm việc cơ quan KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC KIM TỰ THÁP
13/12/2024 16:51
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy biến áp 320 kVA 22/0,4kV tại KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO BIẾN THẾ VÀ KỸ THUẬT ĐIỆN HÀ NỘI
13/12/2024 15:54
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc cơ quan KBNN Hòa Bình năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI LỘC PHÁT
13/12/2024 15:48
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm, sửa chữa tài sản trong tháng 12/2024 tại cơ quan KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình với 3 gói thầu.
11/12/2024 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, văn phòng phẩm tháng 01 năm 2025 tại cơ quan KBNN Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Tuấn Anh
07/02/2025 16:04
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp quà Tết năm 2025 cho công chức hưu trí KBNN Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thanh Nguyên
22/01/2025 16:29
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm tại cơ quan KBNN Hòa Bình trong Quý I/2025 với 4 gói thầu.
22/01/2025 15:28
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOCHIKI VIỆT NAM
26/12/2024 15:51
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024 với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:46
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024 với 1 gói thầu.
19/12/2024 16:30
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thay thế bóng đèn chiếu sáng nhà làm việc cơ quan KBNN Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC KIM TỰ THÁP
13/12/2024 16:51
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy biến áp 320 kVA 22/0,4kV tại KBNN Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO BIẾN THẾ VÀ KỸ THUẬT ĐIỆN HÀ NỘI
13/12/2024 15:54
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc cơ quan KBNN Hòa Bình năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI LỘC PHÁT
13/12/2024 15:48
Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm, sửa chữa tài sản trong tháng 12/2024 tại cơ quan KBNN Hòa Bình với 3 gói thầu.
11/12/2024 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, văn phòng phẩm tháng 01 năm 2025 tại cơ quan KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Tuấn Anh
07/02/2025 16:04
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quà Tết năm 2025 cho công chức hưu trí KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thanh Nguyên
22/01/2025 16:29
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm tại cơ quan KBNN Hòa Bình trong Quý I/2025 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình với 4 gói thầu.
22/01/2025 15:28
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOCHIKI VIỆT NAM
26/12/2024 15:51
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:46
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại KBNN Hòa Bình năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình với 1 gói thầu.
19/12/2024 16:30
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, thay thế bóng đèn chiếu sáng nhà làm việc cơ quan KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC KIM TỰ THÁP
13/12/2024 16:51
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy biến áp 320 kVA 22/0,4kV tại KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO BIẾN THẾ VÀ KỸ THUẬT ĐIỆN HÀ NỘI
13/12/2024 15:54
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc cơ quan KBNN Hòa Bình năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI LỘC PHÁT
13/12/2024 15:48
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm, sửa chữa tài sản trong tháng 12/2024 tại cơ quan KBNN Hòa Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình với 3 gói thầu.
11/12/2024 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình là chủ đầu tư của 126 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 122 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 34 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình là chủ đầu tư của 271 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 102 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng nói về bản thân mình; điều đó sẽ được làm khi bạn rời đi. "
Wilson Mizner
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh