Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng như sau:
- Có quan hệ với 12 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 308 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 138 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 138 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 58,70%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 6,52%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 412.654.369.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 410.724.378.491 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 58,70%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 6,52%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 412.654.369.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 410.724.378.491 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thuộc Kho bạc Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Số 8 - Tư vấn thí nghiệm cọc, vách (nén tĩnh, siêu âm PIT…) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
14/01/2022 15:45
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Trạm biến áp và đường dây (xây dựng + thiết bị) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
24/12/2021 10:14
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thuộc Kho bạc Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Số 9 - Tư vấn kiểm định, đánh giá chất lượng hiện trạng các công trình lân cận, đề xuất biện pháp xử lý, khắc phục hư hỏng (nếu có) trong quá trình thi công xây dựng dự án và quan trắc lún công trình xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
17/12/2021 14:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Nhà làm việc; Nhà phụ trợ; Nhà thường trực, bảo vệ; Nhà để máy phát điện, máy bơm; Nhà để xe máy; Cổng, tường rào; Bể nước ngầm; San nền; Kè đá; Sân đường nội bộ; Hệ thống cấp điện và chiếu sáng ngoài nhà; hệ thống cấp nước, thoát nước ngoài nhà; Cây xanh, thảm cỏ của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
17/12/2021 11:04
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị nội thất (nhà làm việc, kho lưu trữ) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
13/12/2021 15:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thuộc Kho bạc Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Số 7 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
06/09/2021 15:50
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch LCNT gói thầu: kiểm tra công tác nghiệm thu đưa công trình vào sử dụng thuộc dự án đầu tư xây dựng trụ sở KBNN Thạnh Phú - Bến Tre của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng với 1 gói thầu.
19/08/2021 10:21
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thuộc Kho bạc Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Số 11 - Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
11/08/2021 16:43
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng trạm biến áp 320KVA và đường dây của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
05/08/2021 16:53
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Cung cấp và lắp đặt bóng đèn chiếu sáng các phòng làm việc, sảnh chờ, hành lang tầng 6, 7 số 8, Kim Mã Thượng, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng với 1 gói thầu.
09/06/2021 23:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng công bố KQMT gói thầu Trang bị phương tiện làm việc, hội trường, phòng họp (bàn, ghế, tủ, vách); rèm cửa; trang trí nội thất hội trường, phòng họp; hệ thống âm thanh hội trường, phòng họp; Quầy giao dịch với 2 nhà thầu tham gia.
17/01/2022 16:50
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Trang bị phương tiện làm việc, hội trường, phòng họp (bàn, ghế, tủ, vách); rèm cửa; trang trí nội thất hội trường, phòng họp; hệ thống âm thanh hội trường, phòng họp; Quầy giao dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
17/01/2022 16:45
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đăng tải TBMT Trang bị phương tiện làm việc, hội trường, phòng họp (bàn, ghế, tủ, vách); rèm cửa; trang trí nội thất hội trường, phòng họp; hệ thống âm thanh hội trường, phòng họp; Quầy giao dịch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/01/2022 15:53
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đăng tải TBMT Trang bị phương tiện làm việc, hội trường, phòng họp (bàn, ghế, tủ, vách); rèm cửa; trang trí nội thất hội trường, phòng họp; hệ thống âm thanh hội trường, phòng họp; Quầy giao dịch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 16:42
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch LCNT dự án: Xây dựng trụ sở KBNN Hà Đông kết hợp kho lưu trữ với 3 gói thầu.
01/09/2021 12:30
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án KBNN Đống Đa với 3 gói thầu.
01/09/2021 12:20
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng trạm biến áp 320KVA và đường dây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH
05/08/2021 16:53
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng trạm biến áp 320KVA và đường dây với 2 nhà thầu tham gia.
07/07/2021 10:07
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đăng tải TBMT Thi công xây dựng trạm biến áp 320KVA và đường dây theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/06/2021 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thuộc Kho bạc Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Số 8 - Tư vấn thí nghiệm cọc, vách (nén tĩnh, siêu âm PIT…) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
14/01/2022 15:45
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Trạm biến áp và đường dây (xây dựng + thiết bị) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
24/12/2021 10:14
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thuộc Kho bạc Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Số 9 - Tư vấn kiểm định, đánh giá chất lượng hiện trạng các công trình lân cận, đề xuất biện pháp xử lý, khắc phục hư hỏng (nếu có) trong quá trình thi công xây dựng dự án và quan trắc lún công trình xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
17/12/2021 14:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Nhà làm việc; Nhà phụ trợ; Nhà thường trực, bảo vệ; Nhà để máy phát điện, máy bơm; Nhà để xe máy; Cổng, tường rào; Bể nước ngầm; San nền; Kè đá; Sân đường nội bộ; Hệ thống cấp điện và chiếu sáng ngoài nhà; hệ thống cấp nước, thoát nước ngoài nhà; Cây xanh, thảm cỏ của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
17/12/2021 11:04
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị nội thất (nhà làm việc, kho lưu trữ) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
13/12/2021 15:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thuộc Kho bạc Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Số 7 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
06/09/2021 15:50
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch LCNT gói thầu: kiểm tra công tác nghiệm thu đưa công trình vào sử dụng thuộc dự án đầu tư xây dựng trụ sở KBNN Thạnh Phú - Bến Tre của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng với 1 gói thầu.
19/08/2021 10:21
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thuộc Kho bạc Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Số 11 - Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
11/08/2021 16:43
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng trạm biến áp 320KVA và đường dây của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng.
05/08/2021 16:53
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Cung cấp và lắp đặt bóng đèn chiếu sáng các phòng làm việc, sảnh chờ, hành lang tầng 6, 7 số 8, Kim Mã Thượng, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng với 1 gói thầu.
09/06/2021 23:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 308 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải 46 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 45 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng có quan hệ với 13 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Chỉ vì ai đó không yêu ta theo cái cách mà ta mong muốn, điều đó không có nghĩa là họ không yêu ta hết lòng. Đối với một người bạn tốt, sẽ chẳng có vấn đề gì nếu chẳng may họ làm tổn thương ta, và hãy biết tha thứ cho họ vì điều đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.