Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 165 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 163 gói thầu, trong đó có 165 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 140 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,36%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.452.309.697 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.591.422.786 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,36%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.452.309.697 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.591.422.786 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng bảo vệ KKT nội bộ Khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:26
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa nhà vệ sinh nhà S8, nhà ở bộ đội S9, S11 khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh THU HIỀN
03/09/2026 16:33
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ công tác quản lý- chính trị của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH TÂN TIẾN
25/08/2026 08:00
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa nhà vệ sinh nhà S8, nhà ở bộ đội S9, S11 khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:13
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa hệ thống chống sét Khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh THU HIỀN
20/08/2026 15:53
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa thiết bị nâng hạ của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Ngọc
19/08/2026 09:51
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản phục vụ công tác quản lý- chính trị của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:25
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá để động cơ 2026 của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÙY TRANG
14/08/2026 10:06
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa hệ thống chống sét Khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
13/08/2026 07:54
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa thiết bị nâng hạ của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
13/08/2026 07:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
28/05/2025 09:40
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất trang bị cho các phòng nghỉ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tân Phương Dung
28/05/2025 08:58
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp với 1 gói thầu.
27/05/2025 14:40
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất trang bị cho các phòng nghỉ với 1 gói thầu.
22/05/2025 10:01
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải công bố kết quả gói thầu Mua hòm gỗ cất chứa vật tư năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMSX DELTA VIỆT NAM
20/05/2025 14:37
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải công bố kết quả gói thầu Mua vật tư SX giấy bảo quản VKTBKT TTG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Khắc Cường
16/05/2025 13:32
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đăng tải KHLCNT Mua vật tư SX giấy bảo quản VKTBKT TTG với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:16
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải công bố KQMT gói thầu Mua hòm gỗ cất chứa vật tư năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 08:01
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đăng tải TBMT Mua hòm gỗ cất chứa vật tư năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/04/2025 14:30
Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đăng tải KHLCNT Mua hòm gỗ cất chứa vật tư năm 2025 với 1 gói thầu.
16/04/2025 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng bảo vệ KKT nội bộ Khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:26
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa nhà vệ sinh nhà S8, nhà ở bộ đội S9, S11 khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh THU HIỀN
03/09/2026 16:33
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ công tác quản lý- chính trị của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH TÂN TIẾN
25/08/2026 08:00
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa nhà vệ sinh nhà S8, nhà ở bộ đội S9, S11 khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:13
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa hệ thống chống sét Khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh THU HIỀN
20/08/2026 15:53
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa thiết bị nâng hạ của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Ngọc
19/08/2026 09:51
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản phục vụ công tác quản lý- chính trị của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:25
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá để động cơ 2026 của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÙY TRANG
14/08/2026 10:06
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa hệ thống chống sét Khu A của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
13/08/2026 07:54
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa thiết bị nâng hạ của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải với 1 gói thầu.
13/08/2026 07:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải là chủ đầu tư của 165 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 75 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 90 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải là chủ đầu tư của 44 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải là chủ đầu tư của 160 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe máy - Vận tải là chủ đầu tư có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cô giáo, thầy giáo trong chế độ ta cần phải góp phần vào công cuộc xây dựng XHCN. Phải có chí khí cao thượng, phải “tiên ưu, hậu lạc”, nghĩa là khó khăn thì chịu trước thiên hạ, sung sướng thì hưởng sau thiên hạ. Người thầy giáo tốt, thầy giáo xứng đáng là thầy giáo, là người vẻ vang nhất. Dù tên tuổi không đăng lên báo, không được thưởng huân chương, song những người thầy tốt là những anh hùng vô danh. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh