Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.799.714.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.799.312.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.799.714.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.799.312.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy .
19/12/2018 09:42
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/11/2018 08:10
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
18/11/2018 08:39
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
18/11/2018 08:32
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
17/11/2018 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Nhà luyện tập cầu lông, bóng bàn với 1 gói thầu.
15/09/2022 16:07
Kho J250/Cục Xe - Máy công bố kết quả gói thầu Mua giá để vật tư kỹ thuật bảo đảm nhà kho.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phẩn Thương Mại và Sản Xuất Delta Việt Nam
14/09/2022 15:37
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Củng cố cơ sở hạ tầng khu kỹ thuật (Khu A) với 2 gói thầu.
07/09/2022 15:19
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Bể cát,bể nước,kẻng hiệu lệnh,lán PCCC với 1 gói thầu.
07/09/2022 14:25
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư,văn phòng phẩm phục vụ hội thi, hội thao công tác kỹ thuật với 1 gói thầu.
05/09/2022 14:18
Kho J250/Cục Xe - Máy công bố KQMT gói thầu Mua giá để vật tư kỹ thuật bảo đảm nhà kho với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2022 08:33
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải TBMT Mua giá để vật tư kỹ thuật bảo đảm nhà kho theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 15:27
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Mua giá để vật tư kỹ thuật bảo đảm nhà kho với 1 gói thầu.
10/08/2022 10:18
Kho J250/Cục Xe - Máy công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMH XÂY DỰNG THÀNH LỢI
19/12/2018 09:42
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/11/2018 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy .
19/12/2018 09:42
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/11/2018 08:10
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
18/11/2018 08:39
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
18/11/2018 08:32
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
17/11/2018 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".